[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

manhanoi

Xe tăng
Dạ phải. Em sẽ dặn lòng là bạn ấy không nhớ nhung gì mình. Cũng là một cách để sớm quên. Em cảm ơn cụ.
Mợ hiểu nhầm, ý em là phụ nữ dễ buông bỏ hơn đàn ông, như cụ chủ ý, em cũng ở hoàn cảnh gần giống cụ chủ nè.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Mợ hiểu nhầm, ý em là phụ nữ dễ buông bỏ hơn đàn ông, như cụ chủ ý, em cũng ở hoàn cảnh gần giống cụ chủ nè.
Nếu k dễ buông bỏ sao lúc đầu cc k nắm giữ. Để bjo người có vợ, người có chồng lại nhung nhớ nhau. Người bên cạnh lại đồng sàn dị mộng.

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Gửi cụ! Tuổi này cụ vẫn có thể cân nhắc làm lại từ đầu nếu cụ cho đó là tình yêu đích thực, mãnh liệt và ng con gái đó đáng để cụ từ bỏ tất cả ( cuộc sống gđ, ng vợ đầu gối tay ấp và con cái). Khi đi nhớ để lại cho vợ con 3 tầng, 4 bánh và tk ngân hàng cụ nhé. Thế mới là đàn ông đích thực và dám chấp nhận từ bỏ tất cả nghe theo con tim. Em đồ rằng bạn gái trong mộng của cụ tình yêu chưa đủ lớn để bỏ hết theo cụ đâu mà chỉ ỡm ờ gây cho cụ thương nhớ mà không thể với tới ấy. Bằng chứng là viết vẩn vơ trên fb để cụ tưởng bở. Thả thính đấy. Chứ yêu cụ thật, thương nhớ cụ thật việc gì phải nói vu vơ trên fb để thiên hạ đọc cùng cụ. Bạn ấy mà nhớ cụ vật vã như cụ nhớ thì đã tìm cách này cách khác chỉ một mình cụ biết, chả phải để cụ vật vã một mình, còn để cả thiên hạ đọc thì đó là “ Bả đấy cụ ơi”. Tỉnh ngộ lại sớm, dành thời gian chỉ bảo các con. Tuổi cụ cũng như tuổi em các con đang ẩm ương khó bảo, không uốn nắn sau này hỏng mình thiệt đầu tiên. Nói thật em cũng được nhiều người ngưỡng mộ lắm, thả thính cũng kinh lắm, phụ nữ tuổi này đang độ chín, có chút sự nghiệp, có chút tài sản, tự tin biết chăm chút bản thân...Giai đứng tuổi trông vào đầy lưu luyến. Giai trẻ trông lên đầy ngưỡng mộ. Nhưng phụ nữ biết mình, luôn giữ chừng mực chả bao giờ cho ai có cơ hội thương nhớ, cũng chả bao giờ viết vu vơ trên fb để người khác hiểu lầm. Thế nên bạn gái cụ cũng bình thường thôi cụ ạ. Đừng nâng nàng lên quá mà cụ tự chuốc khổ vào mình. Qua cơn say nắng là hết thôi cụ.

bobesoc

Xe tăng
sướng con cờ u là mù con mắt, cơ mà e cg bị đấy nên rất thông cảm cho cụ...

Chum mẻ

Xe hơi
Cụ ơi, cụ nhớ nhung và khổ sở rất nhiều, nhưng chính cụ chưa xác định đc đấy có phải là tình yêu hay ko, đúng ko ạ? Nếu là ty thì vô cùng hiếm hoi

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Gửi cụ! Tuổi này cụ vẫn có thể cân nhắc làm lại từ đầu nếu cụ cho đó là tình yêu đích thực, mãnh liệt và ng con gái đó đáng để cụ từ bỏ tất cả ( cuộc sống gđ, ng vợ đầu gối tay ấp và con cái). Khi đi nhớ để lại cho vợ con 3 tầng, 4 bánh và tk ngân hàng cụ nhé. Thế mới là đàn ông đích thực và dám chấp nhận từ bỏ tất cả nghe theo con tim. Em đồ rằng bạn gái trong mộng của cụ tình yêu chưa đủ lớn để bỏ hết theo cụ đâu mà chỉ ỡm ờ gây cho cụ thương nhớ mà không thể với tới ấy. Bằng chứng là viết vẩn vơ trên fb để cụ tưởng bở. Thả thính đấy. Chứ yêu cụ thật, thương nhớ cụ thật việc gì phải nói vu vơ trên fb để thiên hạ đọc cùng cụ. Bạn ấy mà nhớ cụ vật vã như cụ nhớ thì đã tìm cách này cách khác chỉ một mình cụ biết, chả phải để cụ vật vã một mình, còn để cả thiên hạ đọc thì đó là “ Bả đấy cụ ơi”. Tỉnh ngộ lại sớm, dành thời gian chỉ bảo các con. Tuổi cụ cũng như tuổi em các con đang ẩm ương khó bảo, không uốn nắn sau này hỏng mình thiệt đầu tiên. Nói thật em cũng được nhiều người ngưỡng mộ lắm, thả thính cũng kinh lắm, phụ nữ tuổi này đang độ chín, có chút sự nghiệp, có chút tài sản, tự tin biết chăm chút bản thân...Giai đứng tuổi trông vào đầy lưu luyến. Giai trẻ trông lên đầy ngưỡng mộ. Nhưng phụ nữ biết mình, luôn giữ chừng mực chả bao giờ cho ai có cơ hội thương nhớ, cũng chả bao giờ viết vu vơ trên fb để người khác hiểu lầm. Thế nên bạn gái cụ cũng bình thường thôi cụ ạ. Đừng nâng nàng lên quá mà cụ tự chuốc khổ vào mình. Qua cơn say nắng là hết thôi cụ.
Mợ nói đúng. Có chồng, có gđ chủ yếu khoe con là chính, chứ ít viết vu vơ nhớ nhung ai lắm. Thính thế thì chồng ở góc nào.

despacitorico

Xe tải
Mừng cho cụ vì trái tim của cụ vẫn biết yêu biết thổn thức vì tình yêu, cụ không thấy cụ may mắn lắm sao? Bao kẻ tầm tuổi cụ chỉ biết nghĩ đến tiền, vật chất và những thứ tầm thường khác, bọn chúng sao hiểu được một nội tâm phong phú , như chim sẻ sao hiểu được khát vọng của đại bàng? Cụ cứ yêu đi , cứ nhớ nhung đi, sống hết mình đi nhưng trong tâm tưởng thôi cụ nhé.

thngaylangthang

Xe ngựa

Lilak

Xe tải

Tặng Cụ chủ thớt!
Cái này em thấy đúng ợ

Jamebonds

Xe container
Có tí đồng cảm với chủ thớt nên em phải dùng nick phụ vào còm rồi ra (nick chính em có người quen trên này nên ko dám he he). Em cũng tầm tuổi như thớt ~45 rồi), nhưng em còn có 1 mối tình bên ngoài sâu sắc hơn cụ thớt nhiều (đủ cả các cái mà các cụ sẽ hỏi nhé), và kéo dài gần 5 năm cơ. Mới đây sau bao lần vật vã hai đứa em cũng quyết tâm chấm dứt, vì em cũng không thể đến với cô ấy được (cho dù cô ấy chưa có chồng đâu). Lúc đầu em cũng chông chênh nhớ nhung kinh khủng y cụ thớt (mà bọn em hợp nhau khoản xxx nữa cơ - nhưng ko chỉ có vậy, các chuyện khác bọn em cũng rất hợp và hiểu nhau). Sau rồi em cũng dứt được tình trạng này nhờ 2 liệu pháp: nghĩ về những điều tốt và đáng yêucủa vợ mình (điểm này cực quan trọng, cụ thớt chắc cũng lấy vợ từ thưở hàn vi và cũng lấy vì tình yêu thì rõ ràng gấu nhà cũng có nhiều điểm đáng yêu chứ sao không) và cày Netflix (mấy bộ series của Mẽo như là Homeland, Designated Survivor etc, quên luôn ngày tháng ý cụ ơi). Vậy là em đã cai thành công mối tình sai trái đấy cụ và lại yêu vợ như hồi trai trẻ. Nếu cụ cần em sẽ chia sẻ kỹ hơn về quá trình em làm việc này vì cũng mất công mất sức phết đấy, mà em cũng lừoi gõ còm!
e nghĩ 2 cụ gặp nhau có khi lại ngon

butchikim

Xe ba gác
Quá đà vài lần là ngủ ngon ngay thôi :D

phuongmit

Xe cút kít
Bỏ đi mà làm người cụ ơi :)) tình chỉ đẹp khi quần chưa cởi, đời bớt vui khi đã vẹn câu thề. Vụng trộm thì sướng thì nhớ thôi chứ ở cùng có khi chửi nhau ngay. Vợ con đàng hoàng rồi thì não phải điều khiển dc chim và tim, đừng để tinh trùng úng ngập dẫn đến quyết định sai

minhvumap

Xe hơi
Các cụ thông e phát: làm sao 2 thằng đầy đủ 1v 2c 3t 4b lại có thể yêu nhau sâu đậm đc thế hử????? :-o
Iu con mie gie ? Nó iu con ciu thì có. Của lạ thằng nào chẳng thèm. đến khi no xôi chán chê, gái no đu theo đòi bỏ vợ lấy nó thì lại chẳng tụt quần mà chạy vội.

congchua

Đi bộ
Cách tốt nhất để quên là cụ ko vào fb , zalo của bạn kia để xem thông tin. Nên block luôn đi, khoa học đã chứng minh rồi không để hình ảnh xuất hiện lại thì rất nhanh vùng não đó sẽ xóa được cả thông tin lẫn cảm giác thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng