[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rosie LEE

Xe tải
Bỏ vợ con đi theo tiếng gọi trái tim đi, em nói thật cố gắng thuyết phục bạn gái của cụ bỏ chồng. Nhiều người tập 2 bất chấp tất cả mà yêu thương nhau đến cuối đời đấy cụ.
Chính em cũng phân vân là mình có phải đang yêu hay không đây cụ.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]

barca6996

Xe container
Chúc mừng cụ chủ thớt có một tình yêu đẹp. Tình yêu này trong cụ nó lớn mạnh đến mức cụ k thể nào giữ lại trong lòng, mà tâm sự ngoài đời thì k thể được. Cụ đã vào đây chia sẻ và được cccm tích cực còm, dù theo hướng này hướng khác nhưng ít nhất cụ chủ đã được chia sẻ tâm trạng của mình, cụ chủ có thấy nhẹ nhõm hơn k

barca6996

Xe container

Rosie LEE

Xe tải
Đọc thì thấy cụ đang có cảm giác bị nàng kia bỏ rơi không trả lời tin nhắn và tránh cụ. Thêm nữa là thấy tiếc nuối vì mất đi 1 người bạn tri kỷ vì 2 người lỡ kiss...Vậy nên mới 6 tháng, trừ đi tết nhất + dịch bệnh giãn cách xã hội mất xừ 4 tháng có lý do không gặp rồi, bây giờ cụ hẹn gặp đi, nhớ nhắn là chúng mình coi nhau là bạn nhé. Nếu nàng kia vẫn không trả lời thì chắc là không muốn chỉ là bạn đâu. Mà đã không muốn là bạn thì không có chuyện ko màng điều gì từ cụ cả. Stop khỏi nghĩ mất thời gian.
Em cảm ơn cụ có nhời. Em stop không phải vì bạn ấy màng điều gì ở em cụ ah.

Rosie LEE

Xe tải
K phải ai cũng có được tình yêu như vậy đâu cụ nhất là trên thời buổi này. Những người có tình yêu kiểu này vừa hạnh phúc vừa bất hạnh
Cảm ơn cụ. Em sẽ cố quên cụ ah.

Rosie LEE

Xe tải
Mời chủ thớt...cho nó hợp với tâm tư tình cảm... :))

“...I found a love for me
Darling just dive right in
And follow my lead
Well I found a girl beautiful and sweet
I never knew you were the someone waiting for me
'Cause we were just kids when we fell in love
Not knowing what it was
I will not give you up this time
But darling, just kiss me slow, your heart is all I own
And in your eyes you're holding mine..”

Dạ cụ. Em cảm ơn.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Em cảm ơn cụ có nhời. Em stop không phải vì bạn ấy màng điều gì ở em cụ ah.
cụ chủ cố stop quên đi. Thời gian sẽ lành hết. Cụ cố níu kéo mqh thì k phải 2 người đau khổ mà cả 2 gia đình cùng khổ. Rồi còn tụi nhỏ nữa cụ

Rô-Ron

Xe điện
Em cưới 14, gần 15 năm rồi ah. Vậy chắc là cụ cũng hiểu chuyện ấy thế nào ah. Thời của em thì chưa có sống thử. Em và vợ là người đầu tiên của nhau.
Kỳ lạ là em cũng k vì chuyện đó mà nhớ đến bạn ấy, chủ yếu em nhớ cảm giác khi bên nhau chứ không vì ham muốn này khác.
Thực ra em đang hỏi cái cụ trên mà em trích dẫn bài ý, tuy nhiẻn cụ lại trả lời thì em cũng có tý ý kiến.
Theo như cụ tả thì hình như chuyện XXX của vợ chồng cụ cũng ko mặn nồng gì nữa nhỉ? Đây chính là biểu hiện của việc vợ chồng cụ đã mất kết nối. Mọi việc cụ làm bây giờ chỉ là làm theo lý trí. Não lý trí của cụ ko bao giờ thắng được não bản năng của cụ ( cái não đang làm cụ tưởng đang yêu đấy). Thực ra cụ chưa yêu cô bạn kia đâu, cụ chỉ đang rung động thôi cộng với bản năng theo đuổi của cụ mà lại đang bị bạn kia lờ đi làm cảm giác thèm khát chinh phục của cụ càng lớn hihi và dẫn tới cảm giác của cụ hôm nay.
Cách duy nhất để cụ thoát ra tình trạng này là cùng vợ xây dựng lại kết nối vợ chồng. Tiếc rằng ko có nhiều phụ nữ nhận ra tình trạng hôn nhân của mình trên bờ vực mà cứ nghĩ lấy nhau lâu rồi nên chuyện vợ chồng kém mặn nồng là đương nhiên! Kết nối vợ chồng tốt thì dù cưới nhau bao năm chuyện ays vẫn mặn cụ ơi! Hãy tập yêu vợ lại từ đầu hihi
Em lý thuyết vậy thôi chứ thực hành ngu lắm!

Rosie LEE

Xe tải
Đàn ông nông nổi giếng khơi, đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu. Em đã rời xa ta, vậy sao mình vẫn cứ vấn vương
Dạ phải. Em sẽ dặn lòng là bạn ấy không nhớ nhung gì mình. Cũng là một cách để sớm quên. Em cảm ơn cụ.

barca6996

Xe container
Thực ra em đang hỏi cái cụ trên mà em trích dẫn bài ý, tuy nhiẻn cụ lại trả lời thì em cũng có tý ý kiến.
Theo như cụ tả thì hình như chuyện XXX của vợ chồng cụ cũng ko mặn nồng gì nữa nhỉ? Đây chính là biểu hiện của việc vợ chồng cụ đã mất kết nối. Mọi việc cụ làm bây giờ chỉ là làm theo lý trí. Não lý trí của cụ ko bao giờ thắng được não bản năng của cụ ( cái não đang làm cụ tưởng đang yêu đấy). Thực ra cụ chưa yêu cô bạn kia đâu, cụ chỉ đang rung động thôi cộng với bản năng theo đuổi của cụ mà lại đang bị bạn kia lờ đi làm cảm giác thèm khát chinh phục của cụ càng lớn hihi và dẫn tới cảm giác của cụ hôm nay.
Cách duy nhất để cụ thoát ra tình trạng này là cùng vợ xây dựng lại kết nối vợ chồng. Tiếc rằng ko có nhiều phụ nữ nhận ra tình trạng hôn nhân của mình trên bờ vực mà cứ nghĩ lấy nhau lâu rồi nên chuyện vợ chồng kém mặn nồng là đương nhiên! Kết nối vợ chồng tốt thì dù cưới nhau bao năm chuyện ays vẫn mặn cụ ơi! Hãy tập yêu vợ lại từ đầu hihi
Hihi thường thì mấy ai văn võ song toàn mợ nhỉ

Rosie LEE

Xe tải
Chúc mừng cụ chủ thớt có một tình yêu đẹp. Tình yêu này trong cụ nó lớn mạnh đến mức cụ k thể nào giữ lại trong lòng, mà tâm sự ngoài đời thì k thể được. Cụ đã vào đây chia sẻ và được cccm tích cực còm, dù theo hướng này hướng khác nhưng ít nhất cụ chủ đã được chia sẻ tâm trạng của mình, cụ chủ có thấy nhẹ nhõm hơn k
Cảm ơn cụ. Em dễ chịu hơn nhiều, dù có cụ chửi rủa hay mai mỉa hay đồng cảm.
Em chúc cụ ngủ ngon.

Rosie LEE

Xe tải
Cảm ơn cụ nhiều.
Có lẽ ở tuổi này, sau chừng ấy năm lo gia đình, lo cv, lo đủ thứ trên đời, thì thứ em thiếu lúc này không phải là xxx, mà là cảm giác được chia sẻ, yêu thương, được có lúc lắng lòng lại như luc tạm dừng để lau mồ hôi trước khi bước tiếp trên đường dài.
Thôi em đã xác định stop thì càng phải quyết tâm hơn nữa để quên đi.
Chúc cụ ngủ ngon.

Rosie LEE

Xe tải
Em cũng ở hoàn cảnh na ná cụ, phụ nữ họ mạnh mẽ hơn mình cụ à.
Ôi không, em không tin nổi là mình lại rơi cào hoàn cảnh này, nên em thầm mong cụ và đừng ai giống như em. Cảm giác vật vã, đau khổ và bất lực, giằng xé lắm cụ ơi.
Vẫn xin cảm ơn cụ đã chia sẻ cùng.

barca6996

Xe container
Cảm ơn cụ. Em dễ chịu hơn nhiều, dù có cụ chửi rủa hay mai mỉa hay đồng cảm.
Em chúc cụ ngủ ngon.
E k có trạng thái cảm xúc j trong những cảm xúc của cụ vừa liệt kê ở trên. E đọc của cụ và còm mọi người và biết thêm được về con người.

binhnq2

Xe tăng
Cảm ơn cụ nhiều.
Có lẽ ở tuổi này, sau chừng ấy năm lo gia đình, lo cv, lo đủ thứ trên đời, thì thứ em thiếu lúc này không phải là xxx, mà là cảm giác được chia sẻ, yêu thương, được có lúc lắng lòng lại như luc tạm dừng để lau mồ hôi trước khi bước tiếp trên đường dài.
Thôi em đã xác định stop thì càng phải quyết tâm hơn nữa để quên đi.
Chúc cụ ngủ ngon.
Sorry cụ là cụ ko stop dc đâu, tình cảm là thứ ko thể giết chết bằng lý trí dc, nó sống và dc nuôi dưỡng bằng trí tưởng tượng của cụ thôi!!!
Các cụ bảo trẻ ko ăn chơi già đổ đốn là vì vậy! Chia buồn với cụ là còn day dứt nhiều!

Trạng thái
Thớt đang đóng