[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rosie LEE

Xe tải
Chuyện tình yêu của chủ thớt thật là đẹp
Làm lay động biết bao nhiêu tâm hồn ofer
Yêu và đến với người mình yêu
Nhưng trách trở và chia ly
Thật tội cho những tâm hồn đang yêu
Mà lại phải chia xa, gửi chủ thớt nghe tạm

Vâng, em cảm ơn cụ.

Phú Cửng

Xe tăng
Cụ thớt đang tâm hự tềnh êu trong sáng mà cụ thì vào còm chịch với xoạc cụ thì quy ra thóc trăm trẹo, èo 😁
Cụ chủ trả lời xong câu này là biết ngay mà, hay cụ với em góp nhé

barca6996

Xe container
Em tò mò tý ạ! Trong thời gian cụ có mối quan hệ bên ngoài thì chuyện XXX của cụ với vợ thế nào? Cụ còn ham muốn với vợ ko?
Chắc nếu có thì cũng kiểu đổ cơm vào canh đổ vào mồm cho nó xong bữa, hihi là e đoán vậy 🤔cảm xúc để nơi khác rồi, khéo vừa làm vừa nhắm mắt tưởng tượng 👁

thngaylangthang

Xe ngựa

crazier

Xe máy
Vâng cụ. Em kìm nén đã lâu rồi. Nửa năm mà gần như ngày nào cũng biết mình thương một người ở cách mình mấy toà nhà nhưng không thể gặp nhau, đau khổ lắm cụ ơi. Nhưng em biết cụ nói đúng, em phải cố hơn nữa để quên đi và vượt qua.
Em cảm ơn cụ nhiều.
Đọc thì thấy cụ đang có cảm giác bị nàng kia bỏ rơi không trả lời tin nhắn và tránh cụ. Thêm nữa là thấy tiếc nuối vì mất đi 1 người bạn tri kỷ vì 2 người lỡ kiss...Vậy nên mới 6 tháng, trừ đi tết nhất + dịch bệnh giãn cách xã hội mất xừ 4 tháng có lý do không gặp rồi, bây giờ cụ hẹn gặp đi, nhớ nhắn là chúng mình coi nhau là bạn nhé. Nếu nàng kia vẫn không trả lời thì chắc là không muốn chỉ là bạn đâu. Mà đã không muốn là bạn thì không có chuyện ko màng điều gì từ cụ cả. Stop khỏi nghĩ mất thời gian.

Rosie LEE

Xe tải
Em là người phụ nữ đã và đang ở 2 vị trí giống như vợ và bạn của cụ thớt. Và quả thật ở vị trí nào em cũng đều đau khổ và em chỉ muốn vứt bỏ hết ko dây dưa đến đàn ông nữa. Khi em bị chồng phản bội, em điên loạn và cũng đã từng muốn tự tử, không có lời nào tả đc cảm giác đau đớn suy sụp của em lúc đó, ko phải là yêu đương qua quýt mà ck em yêu đương vật vã y như cụ thớt. Khi em phát hiện ra thì muốn rời bỏ mấy mẹ con luôn để đi cùng người tình.

Một thời gian sau thì em gặp người bạn cũng kiểu bạn bè rồi cứ ngấm dần nhau như cụ thớt bây giờ ý, có những đêm tối muộn bạn ý đứng dưới chân nhà gọi em và bảo tôi đang ở dưới, em chạy xuống nhìn nhau vài dây rồi đi, có những hôm em và ck khủng hoảng cãi vã em lao ra đường và chợt nhớ tới bạn ý, em đã gọi, bạn ý đến luôn, cứ thế lái xe đi lòng vòng trên đường, lúc đó chỉ ngồi yên lặng bên nhau thôi, em cảm thấy bình tâm trở lại, rồi ai về nhà nấy. Và em nhận ra cứ tiếp tục thì bi kịch sẽ chồng bi kịch, em đã mấy lần chủ động chấm dứt nhưng lằng nhằng chưa xong. Giờ em đang chọn cách im lặng và biến mất, không biết có thành công không. Còn gia đình em thì cũng tan nát rồi. Em cũng chỉ xác định tập trung chăm sóc 2 đứa con, chỉ thương chúng nó thiệt thòi.

Em kể cụ nghe để cụ cân nhắc. Vợ cụ và các con cụ sẽ chịu hậu quả trực tiếp, người mà cụ đang nhung nhớ cũng chẳng sung sướng hạnh phúc gì đâu, dằn vặt dày vò bản thân trong cái mối quan hệ này lắm. Cụ đừng để đến lúc mọi thứ nát be bét hết như gia đình em. TỈNH LẠI ĐI CỤ Ạ. Mọi thứ chỉ là cảm xúc nhất thời phù phiếm lắm
Em cảm ơn mợ thật nhiều. Đúng là mợ hiểu rõ ngọn ngành với nhiều góc nhìn. Mợ đã chia sẻ những trải nghiệm của chính mợ, em rất cảm động trước sự chân thành và tận tình đó. Mợ cũng nhắc em nhớ lại nhiều kỷ niệm khi còn bên bạn ấy, nhưng thôi, phải cố quên đi mợ nhỉ.
Em đang cố gắng hết sức để chấm dứt mọi chuyện trước khi mất kiểm soát đây ah. Em đã vật vã nửa năm rồi, cũng đã quyết tâm quên đi mọi chuyện. Có lẽ em cần thêm thời gian mợ ah. Đọc tâm sự của mợ, em thấy mình còn chưa mạnh mẽ như mợ được. Thật buồn và xấu hổ cho em.
Mong mợ sớm bình yên và mấy mẹ con sẽ luôn vui vẻ.

barca6996

Xe container
Ba Ngơ em hỏi. Trong này có phốt gì ko ? Em lười lội còm.
Tại em ứ tin 40 tuổi mà có thằng quên vợ quên con vì thứ viển vông kia. Hic
Người ta tin cái gì muốn tin,thấy cái gì muốn thấy, nghe cái gì muốn nghe 🤨. E k tin vì e chưa bao giờ có được tình cảm kiểu này nhưng như vậy k có nghĩa là nó không có

Rosie LEE

Xe tải
Cụ cứ tập thói quen không có bất cứ cái gì liên quan đến cô ấy ở xung quanh, không có bất cứ cái gì ... nhớ thì nghĩ trong đầu 5 phút rồi đi làm việc khác.. 1 thời gian là tự khắc xong thôi. Knghiem ban than em day :)
Ồ vâng, lại thêm một kinh nghiệm thực tế. Em cảm ơn cụ nhiều. Em nợ rượu cụ nhé.

thngaylangthang

Xe ngựa

thái tú

Xe tăng
Ny cũ xuống hn có việc,xong bảo em qua đón đi ăn.ăn xong bảo 5h về,e hỏi có qua nhà bác ko,thì bảo có.thế là em chở thẳng qua nhà bác luôn.em còn phải đi chở hàng.thế xong việc đỡ mệt người đau đầu.cái gì qua rồi cho qua đi ạ!

barca6996

Xe container
Thưa cụ. Đến khi các con em 5 tuổi, em là người tắm táp cho các cháu chứ vợ em không phải làm. Em dạy con học, đưa đón con, chơi cùng con. Ngay cả khi em còn gặp bạn ấy thì bọn em cũng không bao giờ nhắn hay gọi hay hẹn nhau khi ở nhà. Bọn em chỉ gặp vào giờ trưa, thậm chí cũng không nhắn tin trong giờ lv. Bọn em tôn trọng và cùng cố gắng hết sức giữ gia đình. Ngay cả việc phải dằn lòng không đến với nhau nữa và để mình khổ sở thế này, cũng là vì gia đình cả ah.
Cảm ơn cụ có nhời.
K phải ai cũng có được tình yêu như vậy đâu cụ nhất là trên thời buổi này. Những người có tình yêu kiểu này vừa hạnh phúc vừa bất hạnh

Rosie LEE

Xe tải
Ba Ngơ em hỏi. Trong này có phốt gì ko ? Em lười lội còm.
Tại em ứ tin 40 tuổi mà có thằng quên vợ quên con vì thứ viển vông kia. Hic
Vâng mợ, đúng là em đang sống dở chết dở với thứ viển vông ấy đây. Đời lắm lúc đâu có ngờ.

Windy Ngọc

Xe buýt
Người ta tin cái gì muốn tin,thấy cái gì muốn thấy, nghe cái gì muốn nghe 🤨. E k tin vì e chưa bao giờ có được tình cảm kiểu này nhưng như vậy k có nghĩa là nó không có
Trên này xưng hộ Cụ Mợ thưa Cụ.
Từ EM ko hợp lắm ạ.
Và em đang hỏi Cụ Ngơ chuyện này ạ

Rosie LEE

Xe tải
Sự đời lắm éo lễ nhỉ! Chuyện tương tự như này e đã thấy nhưng chỉ từ một phía thôi!
Vâng. Em cũng có lúc tự an ủi là chỉ mình em nhớ còn bạn ấy đã quên, nhưng cứ vào fb mà bạn ấy đăng tus buồn hay cô đơn hay nghe bản nhạc buồn mà bạn ấy chơi là em lại nghĩ bạn ấy cũng nhớ. Khổ em quá.

kelvin.d

Xe buýt
Mời chủ thớt...cho nó hợp với tâm tư tình cảm... :))

“...I found a love for me
Darling just dive right in
And follow my lead
Well I found a girl beautiful and sweet
I never knew you were the someone waiting for me
'Cause we were just kids when we fell in love
Not knowing what it was
I will not give you up this time
But darling, just kiss me slow, your heart is all I own
And in your eyes you're holding mine..”

Rosie LEE

Xe tải
Nyc em thời sinh viên, kém em 3t giờ vẫn k quên được em, chưa yêu được người mới. Đợt rồi còn đợi ở cổng nhà em cả đêm, em k gặp là k xuống. Nyc chia tay từ năm ngoái bjo vẫn còn cứ gọi điện quay lại, trách móc.
Em con gái, yêu thì luỵ chứ chia tay là dứt, chả dùng dằng, chả hiểu sao đàn ông cc lại cứ vấn vương người cũ thế ợ.
Em mong bạn ấy của em cũng mạnh mẽ như mợ. Chứ đừng như em, đau khổ lắm.

barca6996

Xe container
Ny cũ xuống hn có việc,xong bảo em qua đón đi ăn.ăn xong bảo 5h về,e hỏi có qua nhà bác ko,thì bảo có.thế là em chở thẳng qua nhà bác luôn.em còn phải đi chở hàng.thế xong việc đỡ mệt người đau đầu.cái gì qua rồi cho qua đi ạ!
Cái này nó gọi là k mặc lại quần lót vừa thay ra 🤫

Trạng thái
Thớt đang đóng