[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rosie LEE

Xe tải
Vì sao Anh nhớ em thế này,...

Anh đã tìm em hết nửa cuộc đời,... Anh đi tìm em khắp cả đường trần,... nếu mất nhau rồi ta sẽ chẳng còn chi,... nếu mất nhau rồi ta suốt kiếp đơn côi,... chủ thớt ời ới ơiiiiii

Không có gì hợp hơn, cả lời lẫn nhạc lẫn người ca. Em cảm ơn cụ.

barca6996

Xe container
Trên này xưng hộ Cụ Mợ thưa Cụ.
Từ EM ko hợp lắm ạ.
Và em đang hỏi Cụ Ngơ chuyện này ạ
Dạ biết mợ lão làng rồi, em là em tự xưng đấy ag. Xin lỗi mợ vì đã chen ngang câu hỏi

manhanoi

Xe tăng
Em là người phụ nữ đã và đang ở 2 vị trí giống như vợ và bạn của cụ thớt. Và quả thật ở vị trí nào em cũng đều đau khổ và em chỉ muốn vứt bỏ hết ko dây dưa đến đàn ông nữa. Khi em bị chồng phản bội, em điên loạn và cũng đã từng muốn tự tử, không có lời nào tả đc cảm giác đau đớn suy sụp của em lúc đó, ko phải là yêu đương qua quýt mà ck em yêu đương vật vã y như cụ thớt. Khi em phát hiện ra thì muốn rời bỏ mấy mẹ con luôn để đi cùng người tình.

Một thời gian sau thì em gặp người bạn cũng kiểu bạn bè rồi cứ ngấm dần nhau như cụ thớt bây giờ ý, có những đêm tối muộn bạn ý đứng dưới chân nhà gọi em và bảo tôi đang ở dưới, em chạy xuống nhìn nhau vài dây rồi đi, có những hôm em và ck khủng hoảng cãi vã em lao ra đường và chợt nhớ tới bạn ý, em đã gọi, bạn ý đến luôn, cứ thế lái xe đi lòng vòng trên đường, lúc đó chỉ ngồi yên lặng bên nhau thôi, em cảm thấy bình tâm trở lại, rồi ai về nhà nấy. Và em nhận ra cứ tiếp tục thì bi kịch sẽ chồng bi kịch.

Em kể cụ nghe để cụ cân nhắc. Vợ cụ và các con cụ sẽ chịu hậu quả trực tiếp, người mà cụ đang nhung nhớ cũng chẳng sung sướng hạnh phúc gì đâu, dằn vặt dày vò bản thân trong cái mối quan hệ này lắm. Cụ đừng để đến lúc mọi thứ nát be bét hết như gia đình em. TỈNH LẠI ĐI CỤ Ạ. Mọi thứ chỉ là cảm xúc nhất thời phù phiếm lắm
Đàn ông nông nổi giếng khơi, đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu. Em đã rời xa ta, vậy sao mình vẫn cứ vấn vương

Rosie LEE

Xe tải
Mấy ông mấy bà có gia đình đề huề yên ấm mà cứ nói nhớ người này, ko quên người kia thì toàn là loại yên thân ấm cật, rững mỡ thôi. Nhớ wa thì sao ko ly dị để đến với nhau đi. Có bao giờ nghĩ lúc mình buồn chán, lúc mình khó khăn thì ai ở bên mình ko. Toàn chịch xoạc cho sướng cái vật ở dưới rồi bảo nhớ thương
Nếu không vì gia đình thì em không kìm hãm cái phần "con" của một thằng đàn ông đến thế cụ ah.
Rước cụ lại nhà.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]

MEC V6

Xe điện
Trời ơi, tận 2 năm mà vẫn không quên sao? Em thấy mỏi mệt với chính mình cụ ah, như bọn trẻ trâu mới yêu và yêu đơn phương vậy. Thật khó để quên và thoát ra. Em không biết mình có còn là mình không nữa, không thể hiểu nổi cái thằng người của em lúc này.
E cũng như cụ mò cả Zalo

Rosie LEE

Xe tải
Đôi khi đổi gió cũng hay nhưng em khuyên cụ nên bình tâm lại, mình có tuổi rồi, tâm lý tình cảm chỉ là nhất thời thôi, con cái nhìn vào mình làm gương đấy, đôi khi mình ko thể sống với con tim mình bởi nếu như thế là mình sẽ đánh mất tất cả đấy, nghĩ lại thì ko còn cửa quay đầu đâu.
Cụ thật sâu sắc. Tuổi này rồi, em cũng ý thức được điều đó cụ ah. Nên em mới cố kìm nén mà quên đi những gì êm dịu đã có với bạn ấy, cũng không dám níu kéo dù biết bạn ấy vẫn ở rất gần em.
Cảm ơn cụ.

Rosie LEE

Xe tải
Em tò mò tý ạ! Trong thời gian cụ có mối quan hệ bên ngoài thì chuyện XXX của cụ với vợ thế nào? Cụ còn ham muốn với vợ ko?
Em cưới 14, gần 15 năm rồi ah. Vậy chắc là cụ cũng hiểu chuyện ấy thế nào ah. Thời của em thì chưa có sống thử. Em và vợ là người đầu tiên của nhau.
Kỳ lạ là em cũng k vì chuyện đó mà nhớ đến bạn ấy, chủ yếu em nhớ cảm giác khi bên nhau chứ không vì ham muốn này khác.

Rosie LEE

Xe tải
Em cũng từng rất nhớ đến người cũ, nhưng rồi lại suy nghĩ, mqh xấu xa đó rồi sẽ đi đến đâu, rồi vk con mà biết sẽ biến cái gđ tưởng như hp này sẽ thành ntn, con cái sẽ nghĩ mình ntn. Thực sự nó không đáng...
Vâng cụ. Em cũng nghĩ nó không đáng, lý trí vẫn bảo em phải dừng lại và thực tế là em đã cố gắng suốt thừoi gian qua để thoát khỏi chuyện này.
Cảm ơn cụ chia sẻ.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Em cưới 14, gần 15 năm rồi ah. Vậy chắc là cụ cũng hiểu chuyện ấy thế nào ah. Thời của em thì chưa có sống thử. Em và vợ là người đầu tiên của nhau.
Kỳ lạ là em cũng k vì chuyện đó mà nhớ đến bạn ấy, chủ yếu em nhớ cảm giác khi bên nhau chứ không vì ham muốn này khác.
Cụ giống em, em mà nhớ thì nhớ cảm gúac bên nhau chứ k nhớ chuyện đó

Rosie LEE

Xe tải
Giờ người yêu hỏi cụ vay 100 triệu, cụ dám cho vay không, ví như không có tiền mặt, cụ dám cắm xe cho vay không
Cụ ơi, em luôn có sẵn số tiền ấy. Bạn ấy đã có nhiều cơ hội để lợi dụng tiền bạc của em, nhưng bạn ấy đã không làm vậy.
Em nể bạn ấy đến nỗi chưa từng dám tặng gì cho bạn ấy, vì dù đắt hay rẻ cũng không có thứ gì xứng được, vả lại em cũng sợ bạn ấy nghĩ em có ý xấu nên bày vẽ quà cáp.
Đừng nói vay, chứ nếu bạn ấy thích thì em vui vẻ tặng.

Trạng thái
Thớt đang đóng