[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Getzcoi

Xe tăng
Cụ còn một điều em cảm ơn các cụ, 2 điều e sẽ cố gắng quên, 3 điều em sẽ bỏ...;)), thì cụ còn vật vã dài dài :))
Bao giờ cụ phải ko muốn trình bày, phân trần, giái thích, nhờ tư vấn gì nữa, thì khi ấy, tự cụ sẽ tìm thấy lối đi,
Còn bây giờ nếu cụ thấy thoải mái hơn khi chia sẻ, nhờ tổ tư vấn tại chỗ trên này, thì cụ cứ tiếp tục đi :D

Rosie LEE

Xe tải
E cũng như cụ mò cả Zalo
Đúng cụ ah, em làm mọi cách luôn. Chỉ cần vào fb, nhìn thấy chấm xanh bé tí để biết bạn ấy đang online là em đã cảm thấy dịu lòng.
Ngủ đi cụ, ngày mai tốt đẹp hơn nhé cụ.

Rô-Ron

Xe điện
Cảm ơn cụ nhiều.
Có lẽ ở tuổi này, sau chừng ấy năm lo gia đình, lo cv, lo đủ thứ trên đời, thì thứ em thiếu lúc này không phải là xxx, mà là cảm giác được chia sẻ, yêu thương, được có lúc lắng lòng lại như luc tạm dừng để lau mồ hôi trước khi bước tiếp trên đường dài.
Thôi em đã xác định stop thì càng phải quyết tâm hơn nữa để quên đi.
Chúc cụ ngủ ngon.
Cụ thèm cảm giác được chia xẻ được yêu thương có nghĩa là cụ ko có cảm giác đó từ vợ cụ. Vợ chồng cụ đã bị mất kết nối! Vấn đề này chỉ có thể giải quyết từ vợ cụ! Làm sao để cho vợ cụ nhận ra điều ấy thì mới giải quyết được vấn đề.
Những nhu cầu cơ bản trong hôn nhân của cụ ko được đáp ứng rồi!

Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Té ra anh yêu thật hả anh? :)

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

Lilak

Xe tải
Khiếp cụ chủ u50 đến nơi mà sao vẫn gọi người tềnh là BẠN ẤY nhỉ ? “Bạn ấy” chỉ dùng cho
kiểu tình yêu” áo trắng học trò” thôi chứ, cụ chủ ta đây thì.... 😛🤭

Có cụ nào cũng thấy LẠ như em hơm

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng ở hoàn cảnh na ná cụ, phụ nữ họ mạnh mẽ hơn mình cụ à.
Phụ nữ vốn dĩ là phái yếu. Vì k thể dựa vào ai thì phải mạnh mẽ tự bảo vệ mình thôi

tuongcap

Xe buýt
Hồi trẻ hẳn cậu rất ...ngoan.

Rosie LEE

Xe tải
Cụ thèm cảm giác được chia xẻ được yêu thương có nghĩa là cụ ko có cảm giác đó từ vợ cụ. Vợ chồng cụ đã bị mất kết nối! Vấn đề này chỉ có thể giải quyết từ vợ cụ! Làm sao để cho vợ cụ nhận ra điều ấy thì mới giải quyết được vấn đề.
Những nhu cầu cơ bản trong hôn nhân của cụ ko được đáp ứng rồi!
Cảm ơn cụ. Cụ ngủ ngon nhé.

thngaylangthang

Xe ngựa
Khiếp cụ chủ u50 đến nơi mà sao vẫn gọi người tềnh là BẠN ẤY nhỉ ? “Bạn ấy” chỉ dùng cho
kiểu tình yêu” áo trắng học trò” thôi chứ, cụ chủ ta đây thì.... 😛🤭

Có cụ nào cũng thấy LẠ như em hơm
60, 70, 80 vẫn cứ bạn/tớ, cậu/ấy có chi đâu

Rosie LEE

Xe tải
Sorry cụ là cụ ko stop dc đâu, tình cảm là thứ ko thể giết chết bằng lý trí dc, nó sống và dc nuôi dưỡng bằng trí tưởng tượng của cụ thôi!!!
Các cụ bảo trẻ ko ăn chơi già đổ đốn là vì vậy! Chia buồn với cụ là còn day dứt nhiều!
Em đã cố nén cảm xúc của mình nửa năm nay rồi. Em đang và sẽ tiếp tục làm vậy.
Cảm ơn cụ.

Rosie LEE

Xe tải
Cụ còn một điều em cảm ơn các cụ, 2 điều e sẽ cố gắng quên, 3 điều em sẽ bỏ...;)), thì cụ còn vật vã dài dài :))
Bao giờ cụ phải ko muốn trình bày, phân trần, giái thích, nhờ tư vấn gì nữa, thì khi ấy, tự cụ sẽ tìm thấy lối đi,
Còn bây giờ nếu cụ thấy thoải mái hơn khi chia sẻ, nhờ tổ tư vấn tại chỗ trên này, thì cụ cứ tiếp tục đi :D
Vâng cụ. Chúc cụ ngủ ngon.
Chữ ký của cụ là lời bài hát em rất thích ah.

Trạng thái
Thớt đang đóng