[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

carefreeracer

Xe tải
Dạ không cụ, bọn em làm khác nơi, khác nghề. Nhưng lần đầu tiên gặp nhau là do công việc. Khoảng chục năm trước rồi ợ.
Em cũng không biết có nên gọi là ngoại tình không, vì cả hai đều vẫn tôn trọng gia đình của mình và của người kia, và cũng chưa bao giờ đi xa hay vào ks cùng nhau cụ ah.
Ơ thế ra cụ mới chịch có 1 lần à, thảo nào :))

xecub49

Xe điện
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Cụ đến gặp em, em cho hẳn viên gạch đặc cho tỉnh hẳn. :D

Rosie LEE

Xe tải
Vì điều gì đi chăng nữa thì cụ cũng sai, quá sai rồi. Em thiết nghĩ nếu ng phụ nữ đó mà quay ra tiếp cận, thả thính cụ thì cụ sẽ phá nát gia đình mình ngay thôi. Hãy nghĩ đến những gì mình đang có vì những đứa con của mình và đặt biệt là vì vk mình. Đừng để mất đi rồi mới thấy hối tiếc, thứ cụ theo đuổi chỉ là phù phiếm thôi vì cụ Ko có dc nên mới tiếc nuối, nhớ nhung. Làm người phải có tâm cụ ah, đừng tàn nhẫn vs ng chung chăn gối vs mình
Xl cụ e nói hơi nhiều nhưng én thấy bức xúc cho vk cụ quá
Vs em là mợ cụ ah
Vâng mợ. Cảm ơn mợ.

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]

Rosie LEE

Xe tải
Ôi. Tâm trang của cụ là thật à? Em cũng đang trong tình huống tương tự như cụ, cả hai cũng 40t, nhưng khác là cả hai đều bị cắm sừng trước, rồi đang trong giai đoạn buồn chán thì gặp nhau. Mới đầu cũng chỉ xác định bạn bè cùng cảnh ngộ, đồng cảm tâm sự cho vơi bớt nỗi buồn nhưng rồi tình cảm càng ngày càng lớn dần lên, bạn ý bảo chỉ có em là người duy nhất bạn ý kể hết mọi tâm tư cho em nghe gần như không dấu em chuyện gì và luôn muốn nói chuyện và chia sẻ với em. Em cũng không biết bạn kia ở nhà có nhớ em cuồng điên như cụ không, nhưng cũng có giai đoạn bạn ý đứng dưới chân nhà em gọi điện cho em chỉ chờ em xuống nhìn nhau đúng 3s rồi về. Sau này khi độ thân mật càng ngày càng tăng dần và cũng có lần lỡ trớn, em đã sợ hãi stop lại và tìm cách trốn tránh, nhưng thật sự cũng khó, cũng có những giai đoạn cả hai cố lờ nhau đi và không liên lạc với nhay, em cũng vật vã nhớ bạn ý nhưng em luôn kiểm soát, hầu như không có việc gì cần thiết thì không bao giờ liên lạc trước, tưởng chừng có những lúc cả hai cứ thế sẽ chấm dứt trong im lặng, nhưng lần lâu nhất là nửa tháng bạn ý lại gọi em. Nhưng nhiều lúc em vẫn nghĩ, đàn ông cũng chỉ coi phụ nữ bọn em như rau sạch, chơi bời hoa lá vớ vẩn chứ chẳng có tình cảm thật kiểu như cụ thớt, nên nhiều lúc em chủ động chấm dứt nhưng bạn ý chỉ lẳng lặng vài ngày rồi lại tìm đến em. Mà em quả thực cũng đang khủng hoảng vì bị chồng cắm sừng , nên cũng yếu đuối, bạn ý tìm đến là lại hàn huyên tâm sự nắm tay nắm chân, còn vụ chịch xoạc thì không nhé vì không có điều kiện:D, cả hai cùng sợ vào khách sạn:))
Chuyện của mợ cũng gần như của em đấy ah. Bọn em cũng chưa từng vào ks. Lần duy nhất được coi như "tai nạn" vì bọn em cũng chỉ ôm hôn, cầm tay. Em nhớ nhất là đôi tay bạn ấy, mềm, lạnh và gầy gò, bạn ấy có chơi vĩ cầm, còn môi bạn ấy lại rất ấm. Sau lúc "tai nạn" đó bạn ấy im lặng và em cũng thế, rồi không gặp nhau đã nửa năm rồi. Em cũng không muốn ảnh hưởng gia đình hai bên, chắc là bạn ấy cũng thế nên cả hai chọn dừng lại mợ ah. Có điều khó quá để đừng nghĩ đến nhau. Em không biết bạn ấy thế nào, chứ em nhớ bạn ấy điên đảo. Bạn ấy còn chưa từng kể với em chuyện nhà, nên em cũng không biết bạn ấy có hạnh phúc không.
Em mong mợ sớm vượt qua khủng hoảng. Em cũng mong em sớm nguôi ngoai nỗi nhớ bạn ấy.

carefreeracer

Xe tải
Đá tí thơ của em Bụi Mận Gai

Thôi anh cút mẹ nhà anh đi
Chót lưỡi đầu môi lạ đ.éo gì
Vợ anh bó gối bên mâm đợi
Anh còn vương vãi khối tình si
Thôi anh biến cụ nhà anh đi
Nhớ nhớ mong mong cái đ.éo gì
Con gái chờ cha về dạy học
Còn đòi vét máng với sờ ti
Hay là anh chết cụ luôn đi
Đắm đắm mê mê nữa làm gì
Phận chồng, phận bố vai chưa trọn
Lẽ nào khao khát với cuồng si?
Thôi kìa…có cút cụ đi không
Còn đứng làm chi …nẫu cả lòng
Cụ cho e xin phép dc cop bài thơ hay vãi này nhé

wave-tau

Xe container
Mấy mợ có gia đình rồi ngại động vào mấy cụ dễ cảm xúc dễ mất phương hướng lắm, cho các mợ ý niềm tin, tinh tế và sự mạnh mẽ thì may ra.
Em nghĩ thế. :D

Rosie LEE

Xe tải
Tha cho người ta đi cụ, ảnh hưởng hạnh phúc gia đình người ta. Chơi nhưng đừng dính sâu quá, cụ cứ tìm đối tác khác giống như thế là lại quên ngay đối tác này ấy mà ;)
Cụ ơi, em chỉ có cảm xúc với bạn ấy. Dù cạnh em nhiều nhân viên trẻ và đẹp hơn, còn sẵn sàng mơi mơi em. Đằng này bạn ấy bình thường lắm, nhưng mang lại cho em cảm giác dễ chịu khi được ở bên bạn ấy, vì bạn rất thông minh, hài hước, dịu dàng, tính hơi chịu đựng nên chẳng bao giờ giận hờn hay đòi hỏi gì. Em vô tâm đến mức gần 1 năm bên nhau mà chưa từng tặng bạn ấy quà gì, dù chỉ 1 bó hoa. Vậy mà bạn ấy vẫn dịu dàng, vẫn tình cảm lắm cụ ah. Đau quá.

hieudie

Xe hơi
Cụ 40 cái xuân xanh mà rung động như zai 14 ấy nhỉ. Của hiếm đấy, đọc kỹ lại thấy cụ no đủ thôi em tạm là có tí rửng mỡ. Âu cũng là lẽ thường thôi.

Rosie LEE

Xe tải
Mấy mợ có gia đình rồi ngại động vào mấy cụ dễ cảm xúc dễ mất phương hướng lắm, cho các mợ ý niềm tin, tinh tế và sự mạnh mẽ thì may ra.
Em nghĩ thế. :D
Cụ ơi, bạn ấy là người thông minh, tinh tế. Chỉ 1 chi tiết nhỏ thế này, ban đầu bạn ấy hay đi giày cao gót, nhưng khi đã bên em, bạn ấy chuyển sang giày bệt vì thực sự em không cao hơn bạn ấy. Ngay cả mùi nước hoa, màu son... em nghĩ bạn ấy cũng thay đổi vì em, dù bạn ấy chưa bao giờ kể ra.
Em nhớ nhung bạn ấy vì những thứ như vậy chứ không phải là này nọ như các cụ vẫn đùa.

Rosie LEE

Xe tải
Cụ 40 cái xuân xanh mà rung động như zai 14 ấy nhỉ. Của hiếm đấy, đọc kỹ lại thấy cụ no đủ thôi em tạm là có tí rửng mỡ. Âu cũng là lẽ thường thôi.
Em chỉ mong mọi thứ qua nhanh, những rung động này chỉ là nhất thời. Cảm ơn cụ có nhời trong thớt.

Rosie LEE

Xe tải
Con cá lọt lưới là con cá to, cụ không "sở hữu" em ấy nên thế thôi. Sống với nhau lại chán òm, cụ lúc nào cũng nên nghĩ như thế.
Dạ cụ, em sẽ cố nghĩ vậy. Cảm ơn cụ.

Liệu có thể vợ thay chồng viết lên đôi dòng tâm hự.

Rosie LEE

Xe tải
Như cụ này là thông minh, không cặp các em chưa chồng sợ bị bồ phốt lại vợ, cặp ngày vợ người khác ;)), có chia tay chia chân cũng ngậm bồ hòn làm ngọt ;))
Cảm ơn cụ có nhời. Em không thấy "ngọt" chút nào.

MDPlaza2

Xe hơi
Có lẽ em yếu đuối quá các cụ ah. 40 rồi, thật không ngờ có ngày hôm nay.
Bình thường cụ ơi, khi có tình cảm sâu nặng thực sự ngừoi ta cũng yếu đuối mà. Em đây cũng chia tay chia chây cả 10 bận rồi lại lao đến nhau vì yếu đuối. Rồi cũng qua thôi !

Rosie LEE

Xe tải
Cô kia lại đương bật đèn xanh, giải thoát iêm đi, em đương không vui với nơi đó thì sao? :D nên tư vấn của cụ bị loại.
Em nghĩ lại, mới nhận ra là bạn ấy chưa từng kể với em về chồng bạn ấy. Đại loại từ lâu em có biết chồng bao tuổi, làm gì. Nhưng tình cảm vợ chồng thì em không biết. Vậy em mới nói, bạn ấy không hề lợi dụng em dù là về tình cảm hay tiền bạc cụ ah.

Rosie LEE

Xe tải
Bình thường cụ ơi, khi có tình cảm sâu nặng thực sự ngừoi ta cũng yếu đuối mà. Em đây cũng chia tay chia chây cả 10 bận rồi lại lao đến nhau vì yếu đuối. Rồi cũng qua thôi !
Vâng cụ. Em cũng xác định cố gắng thêm thời gian nữa. Và hy vọng rồi cũng qua được cụ ah.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ lại, mới nhận ra là bạn ấy chưa từng kể với em về chồng bạn ấy. Đại loại từ lâu em có biết chồng bao tuổi, làm gì. Nhưng tình cảm vợ chồng thì em không biết. Vậy em mới nói, bạn ấy không hề lợi dụng em dù là về tình cảm hay tiền bạc cụ ah.
Em trêu bác kia vụ bác đó phân tích thôi, chứ tình huống của bác ngay từ đầu nói rồi còn gì. Em cũng không lạ gì lắm mấy cái bác đang vướng phải, xử lý ra sao thì tùy hoàn cảnh, tùy người thôi. Tốt nhất xem tử vi đi :D năm qua xem 2 lá đang tiểu hạn Đào Hồng Hỉ mà ăn con Tướng quân/Thiên tướng thì nó thế, sang năm nay nó hết thì tự nó đỡ :D ví dụ vậy.

Rosie LEE

Xe tải
Cụ nên rủ mợ ý vài lần kín đáo vào hô teo là hết lưu luyến thôi. Tốt cho cả hai đấy!
Cụ ơi, từ đầu bọn em đến với nhau không phải vì chuyện đó, và giờ nhớ nhau cũng không phải vì thế ah. Cảm ơn cụ có nhời.

Trạng thái
Thớt đang đóng