[Funland] Mua phải lọ nước hoa fake trên chợ này.

Trạng thái
Thớt đang đóng

LaziCat

Xe lăn
Thớt hot quá! Chiều em lượn shopping mall và bị em đẹp trai của Hermes dụ mua cái chai này cho mùa nắng 😅
Hermes Jardin nhẹ nhàng tươi mát từ cà rốt, bưởi, xoài, cam rồi toả hương mẫu đơn kiêu sa, lan dạ hương thơm ngát với hương hoa sen tinh khiết và chốt lại bằng mùi quế xen lẫn chút diên vĩ mộng mơ...
Tóm lại cụ/ mợ nào thích mang cả một cái tủ mát chứa đầy hương vị thanh mát của mùa hè thì em này là lựa chọn không tồi ạ :). Nó là loại Unisex :)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Thớt hot quá! Chiều em lượn shopping mall và bị em đẹp trai của Hermes dụ mua cái chai này cho mùa nắng 😅
Hermes Jardin nhẹ nhàng tươi mát từ cà rốt, bưởi, xoài, cam rồi toả hương mẫu đơn kiêu sa, lan dạ hương thơm ngát với hương hoa sen tinh khiết và chốt lại bằng mùi quế xen lẫn chút diên vĩ mộng mơ...
Tóm lại cụ/ mợ nào thích mang cả một cái tủ mát chứa đầy hương vị thanh mát của mùa hè thì em này là lựa chọn không tồi ạ :). Nó là loại Unisex :)
Đùi trắng nhở :))

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cụ tinh mắt thía. KLQ nhưng hôm nay em vào phần đặt lịch của bên cụ thì lỗi ko vào được cụ ạ.
Dạ! Cụ thông cảm, dns và server của viettel hôm nay bảo trì cụ à.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

LaziCat

Xe lăn

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Tony_Le

Xe container
Không bao giờ có rẻ và đẹp cả cụ. Mà cụ xách tay về chục lọ nước hoa về có qua được hải quan với an ninh sân bay ko cụ? Chi phí lo lót mọi thứ nó ko rẻ như cụ nghĩ đâu. Nhập chính ngạch giá sẽ cao vọt, nước hoa thuế lại cao. Còn nhập tiểu ngạch mấy năm trước 120t 1 cont giờ 600 triệu 1 cont. Đời ko như là mơ đâu cụ ơi.
Xách tay xịn nó có đường riêng của nó. Sale, hoàn thuế và ...là keyword

Xedap4banh2

Xe tăng
Ngỳa xưa những người di nước ngoài về thường tỏa ra cái mùi thơm rất đặc trưng . Bọn e trẻ con đi sau hít lấy hít để , ao ước và ngưỡng mộ lắm . Thời gian đã lâu e k biết tả mùi đó như nào , chỉ biết e rất rất ấn tuong với nó . Mà có vẻ thời đó no rất nổi tiếng lên e thấy ai cũng na ná giống nhau . E muốn tìm lại cảm giác xưa , k biết các cụ biết họ dùng chai nước hoa nào k nhỉ ?
E đoán là tommy girl, nghe trộm 1 cụ trên này nói là dòng việt kiều :)

Chembao

Xe container
Chắc cụ chủ mắt kém nên bị lọc thôi, e nhìn cái lọ đã thấy lởm rồi lấy đâu ra hàng xịn với chính hãng :D

oranje

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
oranjehh.com
Chai này là một chai mùa hè rất hay, ngửi cái là thấy yêu đời. Tuy nhiên người tạo ra chai này - Jean Claude Ellena hình như không làm gì ngoài việc sao chép công thức thành công của một chai khác (cũng do Ellena bào chế) - Yves Saint Laurent "In Love Again" :D.

Tiếc là chai In Love Again đã discontinued rồi, theo em đấy là chai nước hoa nữ đáng yêu nhất mà em từng được ngửi qua, ngay cả cái tên cũng đã quá hay hehe.

ngoc_phuong

Xe lăn
Hôm chở thằng bạn đi caphe, dừng đèn xanh đỏ, cạnh bên có e gái chạy vision, sành điệu quá, thơm quá, trắng quá, ....ngon quá.
Nhưng e ấn tượng từ thân hình, quần áo toát ra mùi thơm, thơm của dầu gội, sữa dưỡng, thơm của phấn son, thơm của dầu thơm.
E ngoái lại bảo thằng bạn: tạo đố mày e ấy dùng nước hoa gì? Phải nó luôn thằng này nghiện nước hoa, tiền bạc nó chỉ để đi mát xa với mua nước hoa.
Ồ đệch. Ông ấy ngẫn ra.
Hắn hếch mũi lên. Như con chó nghiệp vụ, lắc đầu.
Em bảo: Mùi tiền đấy.
Khú khú.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em cảm ơn cụ Thắng đã gọi em qua đây nhé. Em cũng lội vào đọc và biết thêm một vài mùi mới, ~o)!

Bên kia, chắc em chưa đủ hiểu biết để đánh giá ai đang bán Le Labo fake. Chắc mợ trên không nói đến thread của em. Ở đó, tản văn xen lẫn mùi của một vài brand là chính, coi như chỗ mọi người trải lòng cho qua ngày đoạn tháng thôi. Chứ nguỵ trang chắc Chã của Cafe đã bem nick lâu rồi ạ. Ngược lại, em có một lần dẫn ảnh liền bị chỉnh sửa ngay lập tức ạ.
Và em nghĩ, mọi điều mình thấy, chưa hẳn là sự thật...nhất là với giọng cửa trên của bất cứ ai, em cho là rất...hồ đồ!
Em xin lỗi vì không đọc kỹ còm của mợ Meow nên sót chữ fake. Em đã nghĩ là mợ ấy nói thớt của mợ có quảng cáo cho Le Labo nên em giới thiệu thớt của mợ cho mọi người cùng đọc. Thành thật xin lỗi tất cả mọi người. Em thực sự chỉ có ý tốt. :)

Meow

Xe điện
Chắc mợ nói đến thớt của mợ RedMer
Em là dân văn cũng hay đọc nhưng cũng không đọc nhiều những thread như vậy trên OF bác ah. Em cũng là dân BRL từ đầu :D cơ mà em có cmt duy nhất một lần vào một thread hình như cũng của mợ ý từ những ngày đầu về đàn bà đẹp thôi nhưng em bỏ ko follow. Quan điểm của em về phái đẹp, làm đẹp em tích lũy ở những nơi khác, chứ OF thì sẽ chỉ có những kiến thức khác, những cái vui khác thuộc phần cũng khác của em :D Em cũng thích cái va chạm da thuộc hơn là lướt phím, thích nhấc điện thoại lên hẹn gặp hơn là những cmt suông trên này :))

Người em nhắc đến là một cụ, nick lâu rồi chứ không mới vài năm đâu ah. Tai có cụ bán một chai LeLabo trên chợ, mọi người cũng vào chỉ cho những điểm fake thôi chứ cũng không có gì. Vì thread rao vặt nên sau đó cũng bị xóa đi.

Meow

Xe điện
Vâng, cám ơn hai bác tư vấn. Còn khi xử lý bất cứ sự việc gì, thành viên BĐH đầu tiên là phải kiểm tra, tìm hiểu kỹ sự việc cũng như mọi liên đới ạ.
Em hú hồn mod từ mấy bài trước mà mải hai tạ thóc như nào giờ mới thấy :))
Nhớ từ post #1 em đã thấy người bán có cmt đủ trăm bài vào chợ, hỏi hết từ morning cho đến rao bán yaris. Giờ tuyệt nhiên không thấy đâu.
Đấy, thế mà nick uy tín như nài hở ra tý là dọa bem, dọa bán =))

Trạng thái
Thớt đang đóng