[Funland] Mua phải lọ nước hoa fake trên chợ này.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Nước hoa theo em nên nhờ người thân cắp nách hộ, chứ em từng vượt biển có cái chợ nó chuyên bán hàng rẻ, vào cửa hàng nước hoa thì toàn chai nguyên seal, giá chỉ bằng 70% so với duty, có chai còn 50%. Rất khó phân biệt, bill cửa hàng đàng hoàng.

Red Butler

Xe buýt
Em dùng Channel 10 năm nay, 2 năm 3 lọ, nhà em chuyên nhận order hàng Úc, em mua sales chưa bao h dưới giá 4T cả,

LaziCat

Xe lăn
Cám ơn mợ ! Mà mợ đã thử nước hoa của Diptyque bao giờ chưa ? em cũng khá thích mùi của loại này nhưng lại chưa mua bao giờ :)
Em nghe nói nhiều về loại nước hoa niche này nhưng chưa từng thử! Trước em nhớ đc tặng một set nến của hãng này nhưng sau đó lại đem tặng lại người yêu thích nến hơn em. Hôm nào em sẽ thử xem sao, cụ có gợi ý mùi gì của brand này phù hợp với phụ nữ mang tính cách đàn ông như em không :D

LaziCat

Xe lăn
Đọc dòng viết tắt tên hãng ,cứ hình dung nước hoa này dùng cho các anh, chị Yếu Sinh Lý ý nhỉ ;))
Hế hế... bọn em toàn gọi tên hãng này là yếu sinh lý thật mà :)). Ai bảo đặt tên dễ xuyên tạc thế thì ráng chịu :))

LaziCat

Xe lăn
Lúc nãy em lái xe, nghe nhạc trên Youtube, tự dưng nó nhảy ra cái bài hát này, em replay nghe đi nghe lại mấy lần, thấy vui tai đáo để, vào thớt này lội còm xong lại càng thấy hay :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Lúc nãy em lái xe, nghe nhạc trên Youtube, tự dưng nó nhảy ra cái bài hát này, em replay nghe đi nghe lại mấy lần, thấy vui tai đáo để, vào thớt này lội còm xong lại càng thấy hay :))
Đánh lạc hướng giỏi ghê đấy :)) Hôm nay phát hiện ra là tính cách đàn ông =))

xemay_oto89

Xe điện
Trên oto fun mua nc hoa cụ nào chuẩn nhỉ?

LaziCat

Xe lăn

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Em nghe nói nhiều về loại nước hoa niche này nhưng chưa từng thử! Trước em nhớ đc tặng một set nến của hãng này nhưng sau đó lại đem tặng lại người yêu thích nến hơn em. Hôm nào em sẽ thử xem sao, cụ có gợi ý mùi gì của brand này phù hợp với phụ nữ mang tính cách đàn ông như em không :D
Bọn này em cũng ko thấy nó giảm giá bao giờ. Em thì hảo ngọt, thích mùi nhẹ nhàng và gần với hương tự nhiên. Phần lớn nc hoa của hãng này là unisex. Nên khi mợ nhắc đến Un jardin sur le nil thì em nhớ đến bọn này.

Em thì đc cái mỗi lần đi đâu về hay ghé quầy nc hoa mua về làm quà, thử và thấy ưng là em mua thôi, chứ bảo phân tích về nước hoa thì em chịu vì ra khỏi quầy nc hoa là em quên.

Chắc mợ cá tính nên nhiều khi át cả mấy cụ hâm mộ mợ. Chứ trong mắt em không có người phụ nữ nào mang tính đàn ông cả, phụ nữ là duyên dáng ;) và nữ tính. Phụ nữ càng cá tính thì lại càng nữ tính và “biến hoá” bất ngờ.

Phụ nữ cá tính giống bông hồng gai :) thơm, đẹp, lại có gai nên mợ hỏi thì em có nghĩ tới gì đó liên quan hoa hồng : L’ombre dans l’eau, Eau Rose :) ngoài ra có loại mới hơn là Opheron.

ubisapro

Xe trâu
Phản hồi gì nữa cụ, xác định lặn mất tăm, thay tên đổi họ rồi :))
Máy cái món nước hoa này đúng là phức tạp :D Em nhớ có 1 thớt 1 cụ thanh lý, chắc cụ ấy nghĩ đó là hàng Auth thật, đến lúc 1 cụ mợ nào đấy bảo hàng fake mới té ngửa ra :o
Mấy cái món kiểu này thì e toàn nhờ mua cắp nách cho củ lành :D

Nguyen Trung Hau

Xe tải
Nếu e k nhầm thì cụ ấy hoặc vk cụ ấy sang nước ngoài nên chắc bớt hoạt động trên of.
kdcn có thêm mợ Yến Pháp. E cg đang ngó.
Dạo này dùng cả nc thơm cơ á ? Cần gì bắn đây đặt cho. Đang có 4 chai đặt giúp mấy mợ đang về đây :D

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Nhiều cụ bảo kể cả giá thanh lý k bao giờ có giá 2tr . Người ta thanh lý thì giá chấp nhận lỗ chứ có phải buôn bán đâu mà k có giá đó , kể cả giảm hơn nữa cũng có chứ nói gì 2tr.

Patriots

Xe lăn
Nhiều cụ bảo kể cả giá thanh lý k bao giờ có giá 2tr . Người ta thanh lý thì giá chấp nhận lỗ chứ có phải buôn bán đâu mà k có giá đó , kể cả giảm hơn nữa cũng có chứ nói gì 2tr.
Người bán không bao giờ nhầm, thanh lý đúng là chấp nhận lỗ, nhưng mà ví dụ cháu mua về đến VN hết 2 củ thì cháu sẽ bán 1,6-1,8 triệu là thấp nhất, khi cháu giao thanh lý mà cụ nào trả giá 1-1,2 triệu cháu cũng bán là cụ sập bẫy thanh lý của cháu rồi. Quần áo, giày, nước hoa là những mặt hàng dễ sập bẫy nhất.

Trạng thái
Thớt đang đóng