[Funland] Mua phải lọ nước hoa fake trên chợ này.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em hú hồn mod từ mấy bài trước mà mải hai tạ thóc như nào giờ mới thấy :))
Nhớ từ post #1 em đã thấy người bán có cmt đủ trăm bài vào chợ, hỏi hết từ morning cho đến rao bán yaris. Giờ tuyệt nhiên không thấy đâu.
Đấy, thế mà nick uy tín như nài hở ra tý là dọa bem, dọa bán =))
Uy tín là cả quá trình dài không chỉ riêng quá khứ:))

Chai này truớc e bán trên muare có 1t8. Người nhà xách tay về cho nhưng e ko dùng. Nhiều cụ bảo ko có giá 2t1, giá hãng 100$ nó bán gói gift sale 40% là bình thường. Mua trực tiếp ở mart nhé

khanhhip

Xe tải
Mời bác leminh79 vào giải trình vấn đề này. Em cám ơn!

Trong thớt bác leminh79 có xác nhận hàng chính hãng.

Em đã khôi phục thớt bán hàng tại đây

Chắc lượn rồi. Em không liên lạc dc.
Có 2t bạc nhục thế ko biết. Chắc no đang dùng nick khác theo dõi nên cũng biết.

mrducpru88

Xe buýt
Chắc lượn rồi. Em không liên lạc dc.
Có 2t bạc nhục thế ko biết. Chắc no đang dùng nick khác theo dõi nên cũng biết.
Cụ cmt trong thớt của 1 cụ bán nc hoa e thấy nick leminh79 vẫn onl, sau là lặn luôn :)

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Thớt hot quá! Chiều em lượn shopping mall và bị em đẹp trai của Hermes dụ mua cái chai này cho mùa nắng 😅
Hermes Jardin nhẹ nhàng tươi mát từ cà rốt, bưởi, xoài, cam rồi toả hương mẫu đơn kiêu sa, lan dạ hương thơm ngát với hương hoa sen tinh khiết và chốt lại bằng mùi quế xen lẫn chút diên vĩ mộng mơ...
Tóm lại cụ/ mợ nào thích mang cả một cái tủ mát chứa đầy hương vị thanh mát của mùa hè thì em này là lựa chọn không tồi ạ :). Nó là loại Unisex :)
Un jardin sur le nil

Tên hay nhỉ ? mợ mua bao xiền để hôm nào em rẽ Lotte thử mùi xem sao :)

LaziCat

Xe lăn
Chai này là một chai mùa hè rất hay, ngửi cái là thấy yêu đời. Tuy nhiên người tạo ra chai này - Jean Claude Ellena hình như không làm gì ngoài việc sao chép công thức thành công của một chai khác (cũng do Ellena bào chế) - Yves Saint Laurent "In Love Again" :D.

Tiếc là chai In Love Again đã discontinued rồi, theo em đấy là chai nước hoa nữ đáng yêu nhất mà em từng được ngửi qua, ngay cả cái tên cũng đã quá hay hehe.
Cụ/mợ nói làm em phải search cái tên YSL In Love Again :)! Đúng là nó có sự trùng lặp về cách phối hợp, sắp xếp mùi hương và đương nhiên là cả người bào chế nữa :D. Tuy nhiên để nói về mặt hình ảnh thương hiệu thì Hermes làm quá đỉnh dù biết là không thể so sánh 😊. Cảm ơn cụ/mợ nhiều nha ❤

LaziCat

Xe lăn
Un jardin sur le nil

Tên hay nhỉ ? mợ mua bao xiền để hôm nào em rẽ Lotte thử mùi xem sao :)
Đúng ra tên đầy đủ của nó là như thế ạ mà em lười nên viết tắt :D. Cái tên gợi cho người ta về dòng sông Nil đầy bí ẩn :).
Em nó có giá hơn 4mil một tẹo cụ ạ, đầy đủ như gift set em chụp hình!

captivaltz

Xe điện
Há há há
Đọc 1 hơi hết 19 page và thấy of h cao thủ nhiều và đông như quân Nguyên
Nhưng cao thủ như nick cũng kdcn nhìn nước hoa suy ra "Đùi trắng" thì có nhẽ chiếm vị trí độc cmn tôn
Khú khú

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Đúng ra tên đầy đủ của nó là như thế ạ mà em lười nên viết tắt :D. Cái tên gợi cho người ta về dòng sông Nil đầy bí ẩn :).
Em nó có giá hơn 4mil một tẹo cụ ạ, đầy đủ như gift set em chụp hình!
Cám ơn mợ ! Mà mợ đã thử nước hoa của Diptyque bao giờ chưa ? em cũng khá thích mùi của loại này nhưng lại chưa mua bao giờ :)

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em xin lỗi vì không đọc kỹ còm của mợ Meow nên sót chữ fake. Em đã nghĩ là mợ ấy nói thớt của mợ có quảng cáo cho Le Labo nên em giới thiệu thớt của mợ cho mọi người cùng đọc. Thành thật xin lỗi tất cả mọi người. Em thực sự chỉ có ý tốt. :)
Cụ xin lỗi như này em thấy áy náy đó ạ. Em buông còm xong thì cũng unfollow thread này rồi nên không bận lòng nữa mà. Cụ không phải nghĩ ngợi gì nhé, nhưng nếu comt để nhanh đổi xe thì em thấy cũng được, hehe :P

oranje

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
oranjehh.com
Em là dân văn cũng hay đọc nhưng cũng không đọc nhiều những thread như vậy trên OF bác ah. Em cũng là dân BRL từ đầu :D cơ mà em có cmt duy nhất một lần vào một thread hình như cũng của mợ ý từ những ngày đầu về đàn bà đẹp thôi nhưng em bỏ ko follow. Quan điểm của em về phái đẹp, làm đẹp em tích lũy ở những nơi khác, chứ OF thì sẽ chỉ có những kiến thức khác, những cái vui khác thuộc phần cũng khác của em :D Em cũng thích cái va chạm da thuộc hơn là lướt phím, thích nhấc điện thoại lên hẹn gặp hơn là những cmt suông trên này :))

Người em nhắc đến là một cụ, nick lâu rồi chứ không mới vài năm đâu ah. Tai có cụ bán một chai LeLabo trên chợ, mọi người cũng vào chỉ cho những điểm fake thôi chứ cũng không có gì. Vì thread rao vặt nên sau đó cũng bị xóa đi.
À em biết cụ nhắc đến ai, để em gọi vào buôn Vetiver69 :D

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ/mợ nói làm em phải search cái tên YSL In Love Again :)! Đúng là nó có sự trùng lặp về cách phối hợp, sắp xếp mùi hương và đương nhiên là cả người bào chế nữa :D. Tuy nhiên để nói về mặt hình ảnh thương hiệu thì Hermes làm quá đỉnh dù biết là không thể so sánh 😊. Cảm ơn cụ/mợ nhiều nha ❤
Đọc dòng viết tắt tên hãng ,cứ hình dung nước hoa này dùng cho các anh, chị Yếu Sinh Lý ý nhỉ ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Há há há
Đọc 1 hơi hết 19 page và thấy of h cao thủ nhiều và đông như quân Nguyên
Nhưng cao thủ như nick cũng kdcn nhìn nước hoa suy ra "Đùi trắng" thì có nhẽ chiếm vị trí độc cmn tôn
Khú khú
Em tưởng đội hai tạ thóc như anh già với anh Sơn rách thì nhìn bây giờ mới là ưu thế chứ nhỉ ;)

ubisapro

Xe trâu
Mấy ngày chưa thấy bị cáo vào phản hồi :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Mấy ngày chưa thấy bị cáo vào phản hồi :D
Phản hồi gì nữa cụ, xác định lặn mất tăm, thay tên đổi họ rồi :))
Máy cái món nước hoa này đúng là phức tạp :D Em nhớ có 1 thớt 1 cụ thanh lý, chắc cụ ấy nghĩ đó là hàng Auth thật, đến lúc 1 cụ mợ nào đấy bảo hàng fake mới té ngửa ra :o

Trạng thái
Thớt đang đóng