[Funland] Mua phải lọ nước hoa fake trên chợ này.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Alexandre Ciskob

Xe điện
Em không biết cụ trên này band hàng gì nhưng giá tại hãng đã là 100 usd (tùy thị trường) thì giá khi về đến vn mà dưới 3.5 triệu chắc khó là đồ thật. Bình thường pbair là 4,5 triệu cho loại xịn này.
Xách có chai nước hoa về thôi mà ăn lãi gì lắm thế cụ? 100us là 2.350k, uh thì tiêu thẻ visa thuế phí này nọ em nghĩ bank nó trừ 2.500k là cùng. Bán 3000k là lãi lắm rồi.
Biết bán nước hoa mà lãi ntn thì mỗi lần đi ctac em xách mệ chục lọ về có 2 chục củ :D em nghĩ ko có giá đó đâu

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Xách có chai nước hoa về thôi mà ăn lãi gì lắm thế cụ? 100us là 2.350k, uh thì tiêu thẻ visa thuế phí này nọ em nghĩ bank nó trừ 2.500k là cùng. Bán 3000k là lãi lắm rồi.
Biết bán nước hoa mà lãi ntn thì mỗi lần đi ctac em xách mệ chục lọ về có 2 chục củ :D em nghĩ ko có giá đó đâu
Không bao giờ có rẻ và đẹp cả cụ. Mà cụ xách tay về chục lọ nước hoa về có qua được hải quan với an ninh sân bay ko cụ? Chi phí lo lót mọi thứ nó ko rẻ như cụ nghĩ đâu. Nhập chính ngạch giá sẽ cao vọt, nước hoa thuế lại cao. Còn nhập tiểu ngạch mấy năm trước 120t 1 cont giờ 600 triệu 1 cont. Đời ko như là mơ đâu cụ ơi.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
ko đến mức mắc thế đâu cụ. Bán 4,5 thì nhanh giàu lắm.
Ship nuớc hoa về có 10$ 1kg thôi.
Cụ đi buôn nước hoa đi xem về đến đây cụ sẽ bán bao nhiêu. Vẫn là tư tưởng thích rẻ và đẹp thì kết cục là cái thơta này ra đời đó cụ.

RangeRover6789

Xe hơi
Cụ đi buôn nước hoa đi xem về đến đây cụ sẽ bán bao nhiêu. Vẫn là tư tưởng thích rẻ và đẹp thì kết cục là cái thơta này ra đời đó cụ.
giờ đều dùng dịch vụ cụ nhé. Nó có giá chung rồi. Chứ ko phải cứ đắt mới là nuớc hoa thật

theanh212

Xe điện
Vào thớt này hóng thằng lừa đảo ko đc nhưng lại được nhiều kiến thức về nước hoa. Em thì ko dùng, nhưng có lẽ phải kiếm 1 lọ nịnh gấu, các cụ mợ cho hỏi, cái máy giặt đa năng đời 80 nhà em nên dùng loại nào phù hợp ạ ?

RangeRover6789

Xe hơi
Vào thớt này hóng thằng lừa đảo ko đc nhưng lại được nhiều kiến thức về nước hoa. Em thì ko dùng, nhưng có lẽ phải kiếm 1 lọ nịnh gấu, các cụ mợ cho hỏi, cái máy giặt đa năng đời 80 nhà em nên dùng loại nào phù hợp ạ ?
Gucci Bloom. Giá vừa tiền. Mà mùi lại thích cụ à
Không thì Victoria secrect

Meow

Xe điện
Cái này không tư vấn theo công năng người sử dụng được các bác ah :D
Em có con bạn học, giờ nó làm khá cao dồi, hàng hiệu có đủ nhưng lại never dùng nước hoa, nói kiểu gì cũng ko chịu.
Có những người lại chỉ thích những mùi như floral, em thì cực ghét mà chỉ dùng oriental hay woody. Lại tùy vào style quần áo và con người là nồi cơm điện, máy giặt hay tàu điện =))

Chứ không phải cứ thơm như múi mít là người nhận sẽ thích đâu ah :P

Ah còn về nước hoa nam, một khi đã thích thì kể cả đượm sweat hay hôi rình thì cái mùi người cũng đủ rồi, khỏi xài thêm gì =)) Ở OF này có nhiều bài về nước hoa lắm, bác chịu khó lội lại tìm. Hôm lâu rồi có một member cũ cực am hiểu, là một cụ ah, em học đc rất nhiều ở thread đó (cũng là một thớt rao bán Le labo fake), có chụp màn hình mà giờ tìm ko ra. Bác nào có đọc đc ở đây ló mặt nhé để em mời 1 chum ah :)

bau67

Xe container
Nước hoa bán ở mình rẻ lắm, nhà Cháu thấy nhiều cửa hàng giá chỉ bằng nửa mình mua ở nước ngoài ! :)
Dòng Chanel số 5 cũ lắm rồi, do cái tiếng nên bị làm giả quá nhiều, nhất là ở Việt nam. Giờ nhiều dòng mới dùng khá hay, giá còn cao hơn số 5. Các Cụ có thể dùng dòng này, khá ổn. Chai Black Opium YSL 50ml mua tại Mỹ là trăm mốt. Chai Eternity Now 30ml hơn 50 đồng.

bau67

Xe container
Đắt tiền thì nhiều lắm ! Cụ thử tìm loại này, thấy Bu nó nhà Cháu khen thơm mà hợp ví ! :))
Nước hoa thì không nên mua chai to, dùng nhiều, lâu nó nhàm.

tienaka

Xe điện
Nhân tiện có thớt này, em đề nghị Min Mod xem lại mấy gian hàng KDCN bán hàng xuất dư, xuất xịn, ... Hàng Adidas, Puma, Lascoste mà các bác ấy bán có 150k - 200k/cái làm em thỉnh thoảng lại phải soi gương xem tai mình có dài không :(
Thế cụ nghĩ họ ko biết ạ :) mấy món đó ai cũng hiểu nó là hàng giả rồi. Mà ko dám bảo giả phải bảo là F1

theanh212

Xe điện
Cái này không tư vấn theo công năng người sử dụng được các bác ah :D
Em có con bạn học, giờ nó làm khá cao dồi, hàng hiệu có đủ nhưng lại never dùng nước hoa, nói kiểu gì cũng ko chịu.
Có những người lại chỉ thích những mùi như floral, em thì cực ghét mà chỉ dùng oriental hay woody. Lại tùy vào style quần áo và con người là nồi cơm điện, máy giặt hay tàu điện =))

Chứ không phải cứ thơm như múi mít là người nhận sẽ thích đâu ah :P

Ah còn về nước hoa nam, một khi đã thích thì kể cả đượm sweat hay hôi rình thì cái mùi người cũng đủ rồi, khỏi xài thêm gì =)) Ở OF này có nhiều bài về nước hoa lắm, bác chịu khó lội lại tìm. Hôm lâu rồi có một member cũ cực am hiểu, là một cụ ah, em học đc rất nhiều ở thread đó (cũng là một thớt rao bán Le labo fake), có chụp màn hình mà giờ tìm ko ra. Bác nào có đọc đc ở đây ló mặt nhé để em mời 1 chum ah :)
Vâng em cảm ơn ạ.

Đắt tiền thì nhiều lắm ! Cụ thử tìm loại này, thấy Bu nó nhà Cháu khen thơm mà hợp ví ! :))
Nước hoa thì không nên mua chai to, dùng nhiều, lâu nó nhàm.
Hợp ví là khoảng nhiêu xèng cụ ?

datto70

Xe container
Mợ ơi 2,5 triệu tiền tươi. Mang về, ăn lãi nữa toàn 4,5 triệu mợ nhé. Nếu dưới giá đó thì phải người quen mang về chứ ko thì toàn ăn thịt lừa. Chứ mợ tính 1 thánh bán được bao nhiêu lọ này? Và lọ ntn nếu mợ dùng bao nhiêu lâu mới hết?/
Đôi khi hàng xịn, ban giá thấp nó không còn Đẳng cấp.

cunhoang

Xe tăng
Vâng em cảm ơn ạ.

Hợp ví là khoảng nhiêu xèng cụ ?
mùi CK trẻ lắm cụ,nhanh bay nữa.
nếu phụ nữ ngoài 30 gần 40 mà kiểu đằm thắm nhưng vẫn lịch sự,một chút quyến rũ thì em ysl opium đc đấy ợ. nhưng chống chỉ định ngày nắng nóng.
e đưa ra vài loại,cụ đi test đi nếu hợp mùi thì mua.
lancome lavie,ysl libre,pure posion dior,alaia,Si armani... nhiều quá em chưa nhớ hết.cụ cần thì ib em tư véo cho chứ em ko bán đâu.em iu thích nc hoa thôi.

theanh212

Xe điện
mùi CK trẻ lắm cụ,nhanh bay nữa.
nếu phụ nữ ngoài 30 gần 40 mà kiểu đằm thắm nhưng vẫn lịch sự,một chút quyến rũ thì em ysl opium đc đấy ợ. nhưng chống chỉ định ngày nắng nóng.
e đưa ra vài loại,cụ đi test đi nếu hợp mùi thì mua.
lancome lavie,ysl libre,pure posion dior,alaia,Si armani... nhiều quá em chưa nhớ hết.cụ cần thì ib em tư véo cho chứ em ko bán đâu.em iu thích nc hoa thôi.
Cảm ơn cụ/mợ nhiều!

Trạng thái
Thớt đang đóng