Lấy Phò G mới từ hãng về, thất vọng :(

ubisapro

Xe trâu
Phò dầu e chưa thử, phò xăng thì thấy ổn. Tất nhiên theo nhu cầu mỗi người, vào tay e, e chả chọn e nào :))

adng

Xe điện
Em nghĩ chủ khách sạn cũng tâm lý ham xe giữ giá thôi. Chứ Tây nó đâu có chủ ý chọn xe đâu, quăng xe nào nó đi xe đó thôi. Chứ chất đồ lên khéo chất thì được hết. Cụ bảo Fortuner rộng hơn, em thì thấy bình thường. Chỉ thấy Innova nó mới rộng y xe khách.

Bỏ qua tất cả các điểm yếu thì nó lại toàn điểm mạnh!haha

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Tầm giờ này form mới sắp ra mà cụ lại chơi hàng tồn kho là sao :)

Nguyên Apple

Xe đạp
Website
hoianbudgetcarrental.com
Đợt mới ra 2006 hay 07 gì đấy em có mượn của bạn đi,và hình như đợt đấy là bản nhập có nhẽ vậy.
Ôi chao,lần đầu tiên em được hưởng thụ cảm giác lướt sóng và cứ ngỡ như kình ở hawoai ấy :D
E giống cụ ghê. Bồng bềnh phiêu lãng :v
Cụ chạy dịch vụ theo nhu cầu khách hàng mà cụ.
Tây thì thật ra cứ xe rộng rãi để nhiều hành lý là được. Em đảm bảo cụ mà mua Everest đời mới họ cũng thích, chỉ có bên thuê cụ(người Việt) là không thích thôi vì Toy ăn vào tiềm thức rồi.
chính xác cụ, bên thuê chuộng mẫu thôi, k cần bik ồn hay gì. :)
Em dùng Fortuner rồi, cũng xác nhận cảm nhận của bác chủ là chân thật ko băm chém gì cả.
Theo em, bác chủ chả nên buồn gì.
- Xe kinh doanh
- Khách thích
- Khách đi
- Sau vài năm thì bán
uhm. Cái này cụ đúng à. Đành ráng đầu tư 5 năm làm thêm con nữa thật sự thích thú cho tài cầm lái và hưởng thụ bản thân. :) cuộc đời là những chuyến đi
Em tưởng cụ mua, hóa ra KS, đứng về góc độ KD họ chọn thế là quá đúng, Chi phí tối thiểu, lợi nhuận tối đa, nhanh thu hồi vốn, Ồn thì mấy thằng Lái thuê và mấy thằng Tây thuê nó hưởng, Thằng chủ nó có xe khác đi rồi ....:D:D:D:D:D:D:D. Thằng Toy nó tài là chỗ ấy SX mỗi loại xe cho từng đối tượng khách hang, còn nếu cụ chạy thử con Land dầu 4.5 xem hết kêu ồn ngay, Giá lúc nào gấp rưỡi máy xăng cùng đời nhá.
xe chính chủ của mình nhưng khách sạn thuê, cá nhân thuê . Vì xe chính chủ nên mình cảm thấy thật thất vọng. Gia đình mình k được hửng một không gian tốt nhất

Nguyên Apple

Xe đạp
Website
hoianbudgetcarrental.com
Tầm giờ này form mới sắp ra mà cụ lại chơi hàng tồn kho là sao :)
Xuát xương tháng 2.2016 nhé cụ. Có nghiên cứu 1 năm nay đề đợi form mới nhưng k ai dám nhận cọc cả cụ à. Với gia lên tỷ 7. Chắc kham ko nổi cụ à. Vì kinh doanh chiếm 70% cuộc đời của chiếc xe :3

heroesdaubu

Xe điện
Sau bao ngày mong mỏi, không nghĩ chiếc Fortuner G lại ồn thế không biết. Mới chạy từ Hãng về nhà tầm 30km trên con đường đẹp thơ mộng dọc biển Đà Nẵng mà ồn ghê, cứ tưởng như vùng sâu vùng xa đồi núi hẻo lánh, không biết xe chưa chạy hết roda hay do e k bik chạy hay do e là người kĩ tính trong khâu cách âm :( . Chiếc xe bồng bènh như con sóng dạc vào bờ :( . E đã chạy qua chiếc Santafe 2009 dầu 2 cầu, êm ngọt xớt mà sao chiếc này khủng bố thế k bik :( , hay e đã quen với máy xăng. Các cụ cho ú kiến giúp e cải thiện với. Dù kinh doanh nhưng đây là chiếc đầu tiên về phuc vụ gia đình, bản thân và kinh doanh nên độ hài lòng tụt dốc ghê
Hôm nay lại thử vài vòng trước khi chạy vào tỉnh lấy biển số. Đề pa từ số 2 sang số 3. Chạy từ từ trên đường bê tôg trong hẻm. K bik cái gì làm cái kính của cửa nó rung lên, phát tiếng cách cạch kiểu như rôn cửa k phải là cao su hoặc quá mỏng k giữ cứng đc cái kính với thành cửa. Chán ghê . Cần theo dõi thời gian nữa. Thèn bạn đi chiếc Cruze ngồi tài phụ. Nó an ủi là xe mới mua, tiếng máy chưa sạch cặn, chưa bao mòn nên còn hơi ồn tí :(
Bên công ty cung cấp dịch vụ cho bên em có 2 con này. Em tham gia lái cùng mấy cung vào miềng Trung nên hiểu được đôi chút. Bản tủrbo này ngon hơn bản máy thường khá nhiều. Xe đi vẫn chòng chành và phải chạy trên 80 cây chuối mới đỡ ù. Và quan trọng hơn, máy phải nóng thì chạy mới ngọt nên nó ko phù hợp cho gia đình.

Nguyên Apple

Xe đạp
Website
hoianbudgetcarrental.com
Bên công ty cung cấp dịch vụ cho bên em có 2 con này. Em tham gia lái cùng mấy cung vào miềng Trung nên hiểu được đôi chút. Bản tủrbo này ngon hơn bản máy thường khá nhiều. Xe đi vẫn chòng chành và phải chạy trên 80 cây chuối mới đỡ ù. Và quan trọng hơn, máy phải nóng thì chạy mới ngọt nên nó ko phù hợp cho gia đình.
Cảm ơn cụ. Để mai lăn bán 50-60km vào tỉnh lấy số. Cảm nhận đường quốc lộ thế nào ^^

THUM

Xe tải
Cơ quan em cũng có con máy xăng mua từ mới năm 2012, em chạy nhiều xe ì không bốc, tốn xăng nhưng thấy ít hỏng vặt

lapin

Xe container
Thớt trôi xa quá, lôi lên giúp cụ chủ giải khuây:D

winnghiepdu

Xe điện
e chạy Nam định Bắc cạn con Foturner Nhập máy xăng đời tầm 2012 thì thấy nó khá ổn xe 0 ì tí nào,ngồi cách âm tốt,giảm sóc hơi cứng nhưng vững 0 bồng bềnh so với con Landcruiser 2004,civic 2012, altis 2012, innova thì e thấy hơn hẳn đấy.

haivinhvungtau

Xe buýt
Sau bao ngày mong mỏi, không nghĩ chiếc Fortuner G lại ồn thế không biết. Mới chạy từ Hãng về nhà tầm 30km trên con đường đẹp thơ mộng dọc biển Đà Nẵng mà ồn ghê, cứ tưởng như vùng sâu vùng xa đồi núi hẻo lánh, không biết xe chưa chạy hết roda hay do e k bik chạy hay do e là người kĩ tính trong khâu cách âm :( . Chiếc xe bồng bènh như con sóng dạc vào bờ :( . E đã chạy qua chiếc Santafe 2009 dầu 2 cầu, êm ngọt xớt mà sao chiếc này khủng bố thế k bik :( , hay e đã quen với máy xăng. Các cụ cho ú kiến giúp e cải thiện với. Dù kinh doanh nhưng đây là chiếc đầu tiên về phuc vụ gia đình, bản thân và kinh doanh nên độ hài lòng tụt dốc ghê
Hôm nay lại thử vài vòng trước khi chạy vào tỉnh lấy biển số. Đề pa từ số 2 sang số 3. Chạy từ từ trên đường bê tôg trong hẻm. K bik cái gì làm cái kính của cửa nó rung lên, phát tiếng cách cạch kiểu như rôn cửa k phải là cao su hoặc quá mỏng k giữ cứng đc cái kính với thành cửa. Chán ghê . Cần theo dõi thời gian nữa. Thèn bạn đi chiếc Cruze ngồi tài phụ. Nó an ủi là xe mới mua, tiếng máy chưa sạch cặn, chưa bao mòn nên còn hơi ồn tí :(
Tiếp tục : hăng hái làm biển số vào tỉnh 50km nhưng thấy trên lịch âm ghi ngày Tam nương thế là cụ bố không cho đi . Đành ôm e nó lòng vòng phố cổ. Do nghiên cứu kĩ, đẩy ga mạnh hơn xí lúc sang số nên tạm ổn vì phần rung của máy. Châm thêm tí nhạc vào, triệt tiêu bớt ồn của máy dầu. Cũng khá hay nhưng lại cảm thấy hơi mất tập trung tí vì đường phố cổ Hội An rất nhỏ, cần lắng nge tiếng còi xe để hạn chế tai nạn :(.
... Còn nữa ...
Em chạy con máy dầu đăng ký mới tháng 1-2015 để ý tiếng ồn nó dội từ trên phía trước trần vào đầu người lái rất khó chịu. Tiêu hao nhiên liệu em thấy chấp nhận đuợc với loại máy dầu. Con này em chạy khoảng 1 tháng thì nó bị lỗi âm thanh (loa trước lỗi không ra tiếng). Lỗi tiếp sau đó là bị dàn lạnh không lạnh phải mang về lại đại lý khắc phục

laivungcao

Xe hơi

AlexHEO

Xe tăng
Cao to lại rộng rãi, máy dầu nữa sao cụ chủ ko làm con Starex bản 9c ghế xoay máy dầu nhập Hàn nhỉ?

boy_spott

Xì hơi lốp
Cụ bật nhạc lên là hết ồn mà

pisces_hn

Xe container
Cao to lại rộng rãi, máy dầu nữa sao cụ chủ ko làm con Starex bản 9c ghế xoay máy dầu nhập Hàn nhỉ?
Cụ ngồi cái xe ấy chưa ạ, nó còn ồn hơn được mỗi 3 cái ghế to như sa lông.

Bố bé mèo

Đi bộ
Hjx đang tính rước em fortun G này về chạy tour mà nghe mấy bác chê quá làm em cũng phải suy nghĩ lại hjx