LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

rgvmen

Xe container
Hay là thế này các cụ nhỉ, có lẽ chữ em sẽ co lại vì khoảng cách đang hơi đều nhau, bulon em đã cho mỏng xuống một chút :D

moonlight

Xe tăng
Bá các các cụ e đang bị kiêng mấy món có cồn 2 tháng :( , vụ ọp sắp tới nêu e tham gia đc cho e xin:
Cocacola nhíe?
À HÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁ! :))

Tupji

Xe tăng
Hay là thế này các cụ nhỉ, có lẽ chữ em sẽ co lại vì khoảng cách đang hơi đều nhau, bulon em đã cho mỏng xuống một chút :D

Chữ Cruiser friend - lão cho dầy dặn lên cho khỏe và đẹp
Bá các các cụ e đang bị kiêng mấy món có cồn 2 tháng :( , vụ ọp sắp tới nêu e tham gia đc cho e xin:
Cocacola nhíe?
À HÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁÁ! :))
Tưởng giè, vô tư đi anh. Không coca thì coke, loại này vẫn có cồn nhẹ:) , chơi đốc tờ thanh cũng được, mà không thì trà vắt chanh vào uống chém gió mới chuẩn :))

trau keo

Xe tăng

em thấy cái nì hay đới cụ, em thì em nghĩ bỏ mấy cái sao ra kéo chữ ra trùm vòng quanh , ngu ý của em là thé :D

Thần Tài

Xe điện
Mai em đi xem một chú LA thấy bảo còn zin nhiều, máy ngon, cụ nào cần PM cho em số điện thoại để em xem tổng thể, nếu thấy giá ổn thì em gọi cho.
Em cũng bị gout mấy năm rồi, U40 giống cụ. Em đã thử qua nhiều loại thuốc Tây, Tàu. Hiện đang uống thuốc nam của 1 bác ở Hải Dương, tác dụng giải độc, đào thải acid uric là chính, nhưng thấy ổn.

Thần Tài

Xe điện
Em cao có 1 chấm 6, đamg chạy Bel, theo các cụ em cưới LA có ổn không, Bel nghịch quá, chả dám chạy đến sở mỏ.

Tupji

Xe tăng
em thấy cái nì hay đới cụ, em thì em nghĩ bỏ mấy cái sao ra kéo chữ ra trùm vòng quanh , ngu ý của em là thé :D
Bỏ bớt 1 bu lon đê, chuyển chữ CRUISER lên trên, BIKER AND FRIEND ở dưới
Lão thử xem có được ko?
Em cao có 1 chấm 6, đamg chạy Bel, theo các cụ em cưới LA có ổn không, Bel nghịch quá, chả dám chạy đến sở mỏ.
Bác cứ gặp Lão Râu thì Bác sẽ tự tin ngồi Lờ a cái chắc :)

rgvmen

Xe container
Em thấy cụ cứ trang phục lịch sự thì đâu có vấn đề, em còn 2 thì phun phè phè đầy khói chui vào cơ quan có sao đâu =))

Các cụ ném cho em mấy hòn gạch để em dứt điểm vụ logo cho bõ công em làm cái lào :D

@cụ dka: chữ thế nào cụ tư vấn cho em với , mỗi người thêm một chút nó mới vui ah :))

Tuanrau13

Xe buýt
Lão man xem có nên cho thêm chữ LA nhỏ nhỏ vào chỗ nào đó không. Crui thì sợ nó rộng quá

happyhn

Xe container
CRUISER ở trên, FRIENDSHIP ở dưới
EM THẤY CÔ ĐỌNG HƠN Ạ

happyhn

Xe container
Lão man xem có nên cho thêm chữ LA nhỏ nhỏ vào chỗ nào đó không. Crui thì sợ nó rộng quá
Em thấy cũng có vài ng đi 1 số chủng loại, nếu ghi chữ LA thì lại chẳg hóa ra hơi hẹp ạ. Đây là hội Cru dơ chưa kịp thành đạt cụ ạ. LA ko thôi em sợ ít ng quá.

rgvmen

Xe container
Em cảm ơn bác Tụt, bác dâu, bác hép, ý bác honda và các bác khác thế nào ạ, thống nhất chữ CRUISER ở trên các bác nhé, ở dưới thế nào em cũng đang tính ạ, thực ra để LA cũng không sao vì là khởi nguồn thôi mà, bản chất thì vẫn là friendship như ý kiến của bác happy ạ, dưng mà viết toàn tiếng tây như thế có được không ạ, có cần cho một cái địa chỉ hay chữ viết tắt nào không ạ, các bác thêm mắm muối tương ớt mì chính cho em xin với :D

trau keo

Xe tăng
Em cảm ơn bác Tụt, bác dâu, bác hép, ý bác honda và các bác khác thế nào ạ, thống nhất chữ CRUISER ở trên các bác nhé, ở dưới thế nào em cũng đang tính ạ, thực ra để LA cũng không sao vì là khởi nguồn thôi mà, bản chất thì vẫn là friendship như ý kiến của bác happy ạ, dưng mà viết toàn tiếng tây như thế có được không ạ, có cần cho một cái địa chỉ hay chữ viết tắt nào không ạ, các bác thêm mắm muối tương ớt mì chính cho em xin với :D
nếu bác sợ tây quá thì thay chữ friendship thành chứ bè lũ or bạn bè - đồng đảng ở nửa trên còn Cruiser ở nửa dưới

Tupji

Xe tăng
Của Lão Happyhn đây nhé, em thấy chữ nghĩa thế là hợp lý đấy

cái này em không làm CAD nên chữ FRIENDSHIP bị ngược và khung của cả hai dòng chữ hơi nhỏ, lão Kích làm theo ý tưởng của em nhưng bằng Cad giúp em xem thế nào :)

rgvmen

Xe container
Nghe chừng chữ chạy vòng quanh hơi bị nhiều các cụ nhỉ, nhỡ người ta bảo mấy ông biker này ngộ chữ thì chít chúng cháu =))

happyhn

Xe container
Theo mẫu cụ Tup + bỏ 2 con ốc 2 bên thay vào bên L, bên kia A. Cu kick thử nhìn xem thế nào
Hoặc mỗi bên 2 chữ LA lồng vào nhau cho nó có nét mềm trong cái mớ xương xẩu ấy nhể
Về màu sắc thì cá nhân em thấy càng đơn giản ít màu càng hay. Cụ kick thử phương án chia 2 nửa = chữ S ở giữa. 2 bên 2 màu đen đỏ như hình tròn Lưỡng Nghi. Em thấy kiểu này rất bắt mắt. Dễ nhận dạng. Lại có chút ý nghĩa tâm linh quyền năng trừ tà. Mà chả cần cho chữ nào vẫn nhận ra luôn ko phải Tây rau muống. Đông Á hịn
Cảm giác ghostrider, thần bí, quyền lực

Chỉnh sửa cuối:

happyhn

Xe container
Có 2 cụ tàng hình thì hiện lên thảo nuận cái. Hôm nay thứ 7, câc cụ vất với gấu rồi. Còn nhõn em với cụ dka.

rgvmen

Xe container
Em cảm ơn bác happy, quả là em đã test mấy kiểu toàn chữ chạy xuong quanh nom hơi bị đơn điệu, em sẽ nghiên cứu thêm tí cho nó xôm ạ, màu sắc thì trước mắt em cứ để đen trắng đã, monotone cho dễ quan sát đã chứ chia chữ S đỏ đen họ lại tưởng logo của hội Đạo sỹ VN thì chít =))

trau keo

Xe tăng
Em cảm ơn bác happy, quả là em đã test mấy kiểu toàn chữ chạy xuong quanh nom hơi bị đơn điệu, em sẽ nghiên cứu thêm tí cho nó xôm ạ, màu sắc thì trước mắt em cứ để đen trắng đã, monotone cho dễ quan sát đã chứ chia chữ S đỏ đen họ lại tưởng logo của hội Đạo sỹ VN thì chít =))
em thì em nghĩ đơn giản thôi, theo như tiêu chí làm logo là dễ in trên mọi chất liệu :D

happyhn

Xe container
Oi giời, hóa ra bác mặc áo tàng hình rình anh em.
Bác cứ lấy ý kiến chung mà. Thôi em ngụ đây. Cụ dạo này giữ ý với em quá.
Mà em chưa biết mặc áo này thế nào. Cụ mật thư em cái nhá

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng