LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

trau keo

Xe tăng
Như thế này đúng không bác happy ơi :)

Nhỏ nhắn cho dễ nhìn

To cho dễ xem :D

em thì em nghĩ thế lày: nếu đã có chữ cru sờ thì nên đi cùng chữ phờ ren xịp hay hơn, chứ theo ngu ý của em thì đã phờ ren rồi lại có cả cru sờ nữa thì sợ nó trùng ý :D

rgvmen

Xe container
ok bác, em nhờ các bác đặc biệt là bác happyvn, bác honda, bác dkadoption, bác luyenaminh, bác Altis .... vốt tè cho em PA 1 hay PA2 để anh em mình sớm có cái nhận diện ạ, cứ on off mà không nói gì là buổi tới sẽ phải 100% hơi nhìu đấy =))

Tupji

Xe tăng

rgvmen

Xe container
Chốt này, các cụ ơi =))

honda

Xe buýt
Em thấy ổn đấy, tuy nhiên Bác Kích thử thiết kế hình bầu dục xem để dán vào phía trên bình xăng.
Hôm qua em lôi xe ra chỉnh vít gió, sau mấy hôm đầu chạy chưa bốc, mấy hôm nay thấy chạy mượt hơn, Ga Lăng ty ổn định xe đỡ bị chết máy. Lại thấy mụ LA già đáng yêu rồi.

Tupji

Xe tăng
Ý kiến các Bác khác thế nào? Cá nhân em đang thấy hợp lý & hoàn thiện lên rất nhiều. :))

Trieupham007

Xe đạp
Em thấy hoàn thiện rồi các pác ạ, nếu cần thì thêm thắt tí ti màu sắc cho nó nổi lên là tuyệt

rgvmen

Xe container
Em cảm ơn các bác đã cho ý kiến, đỡ tủi lòng thằng mõ em lụi cụi mất 2 ngày qua =))
Em xin có chút ý kiến sau, về market em sẽ chốt lại hình cuối như trên, ngôi sao em sẽ xoay lại theo chiều đứng (hiện giờ đang để đỉnh hướng tâm vòng trong lớn)
Về màu sắc thì mặc định là đen trắng, các phiên bản màu em kính nhờ các bác vác photoshop ra điều chỉnh cùng ạ, có lẽ cũng chỉ có thêm tối đa là 2 màu nữa, tức là logo chỉ 4 màu là đen + trắng + xanh cobal (màu sơn xe) + đỏ (màu sơn xe) để làm với chất liệu Decal cho nó khả thi -> sẽ có nhiều PA để lựa chọn
Trước mắt em nhờ bác Tupji nghiên cứu kích cỡ của logo sao cho phù hợp dễ sử dụng, đường kính cỡ 8cm là đẹp, đại khái là to bằng miệng cốc bia hơi =)) nếu cần em gửi cho bác bản cad để convert sang Corel cho chính xác hoặc lấy ảnh trực tiếp trên này để vector hóa cũng OK, dươi đây em xin up lại hình chốt D=8cm ạ :)

Sửa lại ông sao + bản small:

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Này thì to này :))

Chỉnh sửa cuối:

trau keo

Xe tăng
Em cảm ơn các bác đã cho ý kiến, đỡ tủi lòng thằng mõ em lụi cụi mất 2 ngày qua =))
Em xin có chút ý kiến sau, về market em sẽ chốt lại hình cuối như trên, ngôi sao em sẽ xoay lại theo chiều đứng (hiện giờ đang để đỉnh hướng tâm vòng trong lớn)
Về màu sắc thì mặc định là đen trắng, các phiên bản màu em kính nhờ các bác vác photoshop ra điều chỉnh cùng ạ, có lẽ cũng chỉ có thêm tối đa là 2 màu nữa, tức là logo chỉ 4 màu là đen + trắng + xanh cobal (màu sơn xe) + đỏ (màu sơn xe) để làm với chất liệu Decal cho nó khả thi -> sẽ có nhiều PA để lựa chọn
Trước mắt em nhờ bác Tupji nghiên cứu kích cỡ của logo sao cho phù hợp dễ sử dụng, đường kính cỡ 8cm là đẹp, đại khái là to bằng miệng cốc bia hơi =)) nếu cần em gửi cho bác bản cad để convert sang Corel cho chính xác hoặc lấy ảnh trực tiếp trên này để vector hóa cũng OK, dươi đây em xin up lại hình chốt D=8cm ạ :)

Sửa lại ông sao + bản small:

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Này thì to này :))
em thấy cứ vòng tròn đen trắng trông nó nhã, chứ cho cái màu kia vào nhìn cứ quê quê thế nào ý :D

rgvmen

Xe container
@ bác honda: giờ này mà xoay qua hình bầu dục nữa thì chết em =))

happyhn

Xe container
Giờ em lại đổi ý các cụ ạ. Theo em cái nửa đầu xe để ở tâm vòng tròn ko ý nghĩa mấy. Em hơi thẳng tính có gì cụ Kít bỏ qua

happyhn

Xe container
Thay vào đó là chữ bia Lan Chín hoặc rượu Quang Trường

rgvmen

Xe container
Bác happyvn độc ác thật, em đang lộn tùng phèo hết cả lên đây :D
[video=youtube;KVymJY0eee0]http://www.youtube.com/watch?v=KVymJY0eee0&feature=player_detailpage[/video]

Tupji

Xe tăng
Theo em thì cắt dán Decal luôn ( dán vào xe ) nên không cần thêm màu gì ngoài 2 màu đen & trắng hoặc Xanh tím & trắng

rgvmen

Xe container

happyhn

Xe container
Bác happyvn độc ác thật, em đang lộn tùng phèo hết cả lên đây :D
Có khi nào bác đi ăn sáng bị sặc mà sợi phở chui ra từ lỗ mũi chưa?
Coi như hòm hòm xong. Chỉ còn chờ phân phát cho ae. Em xin có ý kiến thế này. Mọi ng cần bao nhiêu cái thì đăng ký. Về dán vào xe gấu, ra đường còn biết mà tránh. Em dự là hội LA này có hơn 1 ng như bác Kick đấy. Eo ơi, nhầm thì xấu hổ lém

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng