LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

trau keo

Xe tăng
Hai hôm nay em lại lôi xe xe chạy, trời mát thế này chạy LA "sướng nhẩy". Bugi em cũng mới lau, nhưng chưa tìm được dụng cụ chuyên dụng, bác nào có mối, mua hộ anh em luôn với. Bác Jí có mối "ruột", mua hộ em đôi "bugi xịn" để em dự phòng cái nhể.
Hôm nọ em phải mua tạm đôi denso U16 (giá 25K/chiếc).
Xe em dạo này máy có êm hơn, tay phanh thì tự nó được, mặc dù chưa ngon lành 100%, nhưng không bị tình trạng không nhả hết nữa.
Bao giờ cho đến tuần sau, tuần sau em đăng ký uống "rượu nhé. Từ ngày bị Gút trở lại, em chả dám ăn uống nhiều, giảm được 2Kg. Dạo này toàn phải từ chối ăn uống thôi, U40 là bắt đầu khổ rồi
các cụ cứ nhắc đến vụ off bằng giờ này tuần sau làm em bùn :((

cụ honda chữa thuốc gì, bà cô em làm khoa dược bệnh viên bắc ninh có bài chữa gút hay lắm, thuốc nam uống thay nước lọc, để em alo hỏi lại thành phần thế nào rồi úp cho các cụ hôi LA bị gút tham khảo :D

Tupji

Xe tăng
Hai hôm nay em lại lôi xe xe chạy, trời mát thế này chạy LA "sướng nhẩy". Bugi em cũng mới lau, nhưng chưa tìm được dụng cụ chuyên dụng, bác nào có mối, mua hộ anh em luôn với. Bác Jí có mối "ruột", mua hộ em đôi "bugi xịn" để em dự phòng cái nhể.
Hôm nọ em phải mua tạm đôi denso U16 (giá 25K/chiếc).
Ô sờ kê Bác lấy loại U 16 hay U 20.
@ALL: em đang triển khai vụ này hay phết, nhà mình ủng hộ em cái đê :))
IM: tuyen_nd

Chỉnh sửa cuối:

honda

Xe buýt
@ DKA: Trước mắt chữa bằng cách tự điều chỉnh chế độ ăn thôi, của đáng tội, chết vì ăn, sau khi điều chỉnh chế độ ăn. Chiều qua đối tác mời không từ chối được, nể quá làm 3 vại bia tươi (1,5 l) và thịt bò úc, Sáng nay thấy vẫn ổn (hôm nọ bị gut cấp thôi).
@ Bác Gí:
Hiện nay em đang sài U16, trăng tròn:)):)):)). Nếu bác dùng U20,k thì em đú cùng bác, già rồi nên cũng nên sợ "vị thành niên"

tuyenpji

Xe máy
@ DKA: Trước mắt chữa bằng cách tự điều chỉnh chế độ ăn thôi, của đáng tội, chết vì ăn, sau khi điều chỉnh chế độ ăn. Chiều qua đối tác mời không từ chối được, nể quá làm 3 vại bia tươi (1,5 l) và thịt bò úc, Sáng nay thấy vẫn ổn (hôm nọ bị gut cấp thôi).
Cái đen đen: không sao vẫn ít mà bác :D
Cái đo đỏ: gút mà phang ác gớm ( chắc khoảng cân ), xong lại cứ kêu, rõ khổ :))

trau keo

Xe tăng
Cái đen đen: không sao vẫn ít mà bác :D
Cái đo đỏ: gút mà phang ác gớm ( chắc khoảng cân ), xong lại cứ kêu, rõ khổ :))
cũng tùy bác ạ, em thấy mấy ông cậu em bị gút bảo, có người dị với thịt đỏ, có người với thịt trắng , ý anh em cứ miên man bác kích lại chuyên thành hội LA Very good :))

rgvmen

Xe container
Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ, cụ nào có chế độ dinh dưỡng chống gout thì up lên cho bà con học tập với, riêng em thì mỗi ngày vẫn 2 shots đều :D

honda

Xe buýt
Mai em đi xem một chú LA thấy bảo còn zin nhiều, máy ngon, cụ nào cần PM cho em số điện thoại để em xem tổng thể, nếu thấy giá ổn thì em gọi cho.

rgvmen

Xe container
Cụ PM cho em biển số và vị trí xem xe cho em xem nào, xem có trùng với cái em vừa có thông tin không nào :D Chú em ngồi cùng cũng muốn tìm 1 chiếc để chơi ạ :)

honda

Xe buýt
Cụ PM cho em biển số và vị trí xem xe cho em xem nào, xem có trùng với cái em vừa có thông tin không nào :D Chú em ngồi cùng cũng muốn tìm 1 chiếc để chơi ạ :)
Em cũng chưa rõ xe ra sao, biển 30, của một ông bên công an mua lại, chiều mai em xem được sẽ gọi hỏi bác bác.

rgvmen

Xe container
Ô xờ ke thanh xờ kiu bÁc honda :)

tuyenpji

Xe máy
Lão Kích chuẩn bị chốt hạ vụ họp mặt giao lưu tuần tới thế nào rồi? Sao em thấy vắng vẻ nhể, có Bác nào hưởng úng chửa ? :))

rgvmen

Xe container
Lịch em đã up ở trang 1 mà, chả phải hội, cũng chả phải là clb, bác nào thấy quý mến hợp cạ yêu xe cỏ thì join thôi mà, đâu ai dám chốt đâu bác, hôm ấy bác nhớ mang rượu lộc đi cho anh em hưởng với nhé, ra 19C là chuẩn rồi, không lo bị fee charged :D

Tupji

Xe tăng
He he hôm đấy em được uống rịu phờ ri à
Lão tuyenpji cho mình uống rịu gì đới :))
Ơ hơ thế léo nào mà em lại có tên trong danh sách để lờ A gán nợ nhể

Chỉnh sửa cuối:

honda

Xe buýt
Em vừa vào Tuấn BaLa xem xe, xe thì cũ đều. Máy thì êm, bốc, mới thay côn, hình thức thì cũ do lâu không chăm sóc. Lúc đầu em tưởng ngon tuyệt thì đổi em xe, nhưng nhìn chung thì chỉ hơn là máy êm, ít đồ lai hơn, tuy nhiên hình thức thì cũ.
Biển 30Z - 0X2 (sang tên được), giá, trên dưới 27 củ. Ngoài ra con 1 chú LA nát biển thanh lý 15a xanh, vẫn nổ máy được, giá khoảng 7-8 củ.
Giá có thể mặc cả. Con xe của em hôm nay thay lại Pô cũ, nổ lại ù ù, sướng tai. Thay chế mới có vẻ êm hơn, sau mấy hôm thấy trơn tru hơn hẳn, con này em cũng cưng chiều, nên tốn nhiều với nó, không nỡ chia tay, trừ khi tìm được em thật đẹp.

rgvmen

Xe container
Ơ hơ thế léo nào mà em lại có tên trong danh sách để lờ A gán nợ nhể
Thế sao hôm nọ uống diệu vào bác chả tuyên thệ "Phục vụ tổ quốc và nhân dân là ý nghĩa đời tôi" còn gì =))
Nói có sách, mách có chứng đây nhé =))

rgvmen

Xe container
Thay cái mệt đi cho nó chuẩn :))
Thay làm gì, thỉnh thoảng em ngủ mê thấy bác như thế này đấy, giật mình tỉnh dậy vã cả mồ hôi vì sock =))

@bác honda: cảm ơn bác nhiều, em sẽ nói cu em nếu thích thì vào xem :)

Tupji

Xe tăng
Thay làm gì, thỉnh thoảng em ngủ mê thấy bác như thế này đấy, giật mình tỉnh dậy vã cả mồ hôi vì sock =))

@bác honda: cảm ơn bác nhiều, em sẽ nói cu em nếu thích thì vào xem :)
Ặc ăc..... em mà là như thế em biếu lão cái SUKHOI 100 SUPERJET
:))

rgvmen

Xe container
Tranh thủ trong lúc chờ đến giờ uống bia, em vác auto CAD ra vẽ hầu các cụ mấy cái style logo, kính mong các cụ lựa chọn sớm để có cái khoe mẽ dán vào đâu đó cho vui cửa vui nhà ạ =))

Em thì dự cái số 3, nếu cần thì chỉnh tí chút, còn form 1&2 thì chia 3 phần quanh viền hơi khó nghĩ trang trí, các cụ giúp em nhé :)

Trạng thái
Thớt đang đóng