[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

my.eb

Xe điện
Chào các cụ mợ,
Em bắt đầu được sống và làm việc theo đúng những gì mình mong muốn cách đây một số năm,
Quanh em là âm nhạc, view trước mặt là gió và cây (hoa), bên cạnh là cốc cf,... đúng những gì em muốn, bây giờ em đã thực hiện được >:D<

TorienT

Xe container
Chào các cụ mợ,
Em bắt đầu được sống và làm việc theo đúng những gì mình mong muốn cách đây một số năm,
Quanh em là âm nhạc, view trước mặt là gió và cây (hoa), bên cạnh là cốc cf,... đúng những gì em muốn, bây giờ em đã thực hiện được >:D<
Chúc mừng cháu đã sống đúng với tủi của mình.

Yeuaibaygio

Xe container
Chào các cụ mợ,
Chúc mừng Mợ ạ.
Em nghĩ 10 năm nữa em cũng được thảnh thơi như thế ạ :)
Giá kể Mợ cho cái ảnh minh họa hoa lá và cafe thì tuyệt :)

TorienT

Xe container
Với các mợ thì phòng thay đồ 200m vẫn thiếu.
Như nóc nhà tớ, có những thứ mua chục năm rồi mà chưa dùng, thỉnh thoảng bỏ ra ngắm rối lại cất, tủ đồ 6 ngăn, hắn chiếm 5 mà vẫn kêu chật.
E hèm an ủi quá, hóa ra đây là nỗi khổ chung. Gấu em có
1. Tủ 4 buồng riêng + tủ 2 buồng riêng, tủ ngang 3 + 1 (lấn của em), 1 tủ giầy riêng + 0.9 tủ giầy lấn của 3 bố con và lúc nào cũng kêu ca không có chỗ để đồ. Em có đúng 2 ngăn tủ ngang vẫn thấy rộng thênh thang. Ngày xưa em ngây thơ cứ mỗi lần gấu kêu thiếu chỗ là em đi đóng thêm tủ (mua thêm nhà :D ) sau hóa ra em nhớ lại có chuyện cổ ông lão đánh cá và con cá bị ông đánh nên em thôi.
2. Các mợ sẽ cần 1 phòng để đồ liền với 1 phòng tắm có bồn tắm liền với một phòng để giầy liền với một phòng thay quần áo liền với một ban công đầy cây liền với một phòng làm việc liền với một phòng trang điểm liền với một nhà kho liền với một cái nhà kho nữa liền với một nhà kho nữa nữa nữa nữa nữa.....

KLam

Xe hơi
Chào các cụ mợ,
Chưc mừng mợ, em cũng đi cày để phấn đấu sớm được như mợ 😁

my.eb

Xe điện
Chúc mừng cháu đã sống đúng với tủi của mình.
Vầng,
Cháu mất mấy tuần bảo dưỡng lại sức khỏe, giờ bắt đầu ngon dồi,
Cháu là đứa khá bướng trong những quyết định của mình, kiểu như muốn lấy chồng bằng được năm xxx, muốn có con gái đúng tuổi mình năm yyy, và bây giờ là cũng là những gì cháu quyết tâm làm bằng được,
Hihi, trừ những cái thuộc về số phận ko né được, thì còn lại khá okie 🐐 :D

TorienT

Xe container
Vầng,
Cháu mất mấy tuần bảo dưỡng lại sức khỏe, giờ bắt đầu ngon dồi,
Cháu là đứa khá bướng trong những quyết định của mình, kiểu như muốn lấy chồng bằng được năm xxx, muốn có con gái đúng tuổi mình năm yyy, và bây giờ là cũng là những gì cháu quyết tâm làm bằng được,
Hihi, trừ những cái thuộc về số phận ko né được, thì còn lại khá okie 🐐 :D
Chúc cháu vui lại với cuộc đời "chơi đồ hàng" lần nữa :D

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chào các cụ mợ,
Chúc mừng mợ nhé, bao giờ e dc như mợ đây

jazzzzz

Xe lăn
E hèm an ủi quá, hóa ra đây là nỗi khổ chung. Gấu em có
1. Tủ 4 buồng riêng + tủ 2 buồng riêng, tủ ngang 3 + 1 (lấn của em), 1 tủ giầy riêng + 0.9 tủ giầy lấn của 3 bố con và lúc nào cũng kêu ca không có chỗ để đồ. Em có đúng 2 ngăn tủ ngang vẫn thấy rộng thênh thang. Ngày xưa em ngây thơ cứ mỗi lần gấu kêu thiếu chỗ là em đi đóng thêm tủ (mua thêm nhà :D ) sau hóa ra em nhớ lại có chuyện cổ ông lão đánh cá và con cá bị ông đánh nên em thôi.
2. Các mợ sẽ cần 1 phòng để đồ liền với 1 phòng tắm có bồn tắm liền với một phòng để giầy liền với một phòng thay quần áo liền với một ban công đầy cây liền với một phòng làm việc liền với một phòng trang điểm liền với một nhà kho liền với một cái nhà kho nữa liền với một nhà kho nữa nữa nữa nữa nữa.....
Đây cái tủ giày nhà em đây, bị chiếm hết, xa xa ngoài hè là chỗ để của mấy bố con.

Yeuaibaygio

Xe container
Rồi lúc í đời lại ngập tràn bỉm với abx, thay vì chém gió cháu lại hát em ku Tai ngủ trên lưng mẹ ơi,
Thôi cụ ạ :D
Em tưởng Cụ TorienT nói cái khác cơ, đồ hàng của cụ ấy là hoa lá, cafe, bánh trái thôi í.
Nhưng mà Mợ nghĩ đến chuyện đấy cũng tốt ạ ;))

Yeuaibaygio

Xe container
Trong lòng cháu nó vấn vương thôi :D
Hỷ sự hỷ sự ạ. :)

Xuân đi trăm hoa rụng
Xuân đến trăm hoa cười
Trước mắt việc đi mãi
Trên đầu, già đến rồi
Chớ bảo xuân tàn hoa rụng hết
Đêm qua – sân trước – một cành mai.

(Cáo tật thị chúng - Mãn Giác thiền sư).

my.eb

Xe điện
Chúc mừng mợ nhé, bao giờ e dc như mợ đây
Dồi ôi, mợ nháy mắt cái là làm được chứ ước làm gì cái giấc mơ con đè nát cuộc đời con như em :D
Cơ mà em cảm ơn nhé, hôm nay em bắt đầu sống đúng là em chứ mấy tuần vừa rồi toàn bệnh viện là bv :D
Em tưởng Cụ TorienT nói cái khác cơ, đồ hàng của cụ ấy là hoa lá, cafe, bánh trái thôi í.
Nhưng mà Mợ nghĩ đến chuyện đấy cũng tốt ạ ;))
Haha, chắc tại em sợ quá nên phòng còn hơn chống ạ :D
Trong lòng cháu nó vấn vương thôi :D