[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

mylam86

Xe tải
Nếu được nghỉ làm và mất ngủ 1, 2 đêm thì em cũng chọn cách giống mợ. Nhưng có khi mất ngủ nhiều đêm, suy nghĩ nhiều thứ và sáng hôm sau vẫn như cái xác sống khi đi làm nó mới chán mợ ạ :D
Thế phải có ny rồi, thì mới gq được mợ ạ :D

Mưa!

Xe điện
Có những ngày mệt mỏi như vậy......

Mình nhận ra bản thân chẳng còn được vô tư, vui vẻ như những ngày trước nữa.

Nhìn quanh chẳng có ai để kể, nên cứ thế im lặng nhìn thời gian vội vã qua nhanh.

Đã sang ngày mới, vẫn không sao ngụ được.

Có những ngày, chẳng biết làm gì khi khó ngủ như thế này, cứ nhìn trân trân lên trần nhà mà không biết đặt mắt vào đâu.

Bao nhiêu những chênh vênh mà ban ngày cố lấy công việc, lấy những câu chuyện phiếm để khoả lấp… đêm về giật mình nhận ra dường như còn chênh vênh hơn cũ.

Cccm thường làm gì khi bị mất ngủ? Còn ai thức, ngồi lại đây hàn huyên với em không?

Mợ có bức ảnh hoa xinh và mong manh như còm của mợ vậy!

Có nhiều khi cũng cần tận hưởng nỗi buồn, suy cho cùng nỗi buồn cũng là một cảm xúc đẹp. Khi còn biết buồn, nghĩa là còn thiết tha yêu cuộc sống này. Cứ buồn một chút, cứ mất ngủ 1 chút, rồi mọi thứ sẽ qua, khi qua rồi mới thấy những buồn đau đã qua dạy mình biết cách trân trọng hiện tại.

Chia sẻ với mợ vậy thôi chứ em là con nghiện ngủ, chưa tối đã ngủ vắt lưỡi có biết buồn là gì đâu :P

Nhưng trong này có cụ xukthal hay mất ngủ, cụ Ba Ngơ hay phải thức đêm bỉm sữa, mợ sẽ không cô đơn đâu :P

chattiensinh

Xe tải
Làm 1 viên seduxen là xong ngủ đến sáng.

xukthal

Xe lăn
Có nhiều khi cũng cần tận hưởng nỗi buồn, suy cho cùng nỗi buồn cũng là một cảm xúc đẹp. Khi còn biết buồn, nghĩa là còn thiết tha yêu cuộc sống này
Rất ưng cái bụng nhá :)>-

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mợ tò mò và yêu quý em thì hôm nào em ib nhé :D. Ở đây em gây thù chuốc oán nên nhiều cụ mợ ghét em lắm, nhìn ảnh càng ngứa mắt hơn hí hí
Vụ quần áo thì em cứ phải nhìn mới góp ý được, tả bằng mồm em chịu vì em không có quy tắc gì cả. Cứ mặc lên thấy đẹp và hợp là ok. Em thấy mợ tả rất hấp dẫn đấy. Mợ mặc vào up lên đây em ngắm với ạ
Hmmmmm....
* Mặc vest với quần suông thì em nghĩ đi giày cao gót sẽ hợp.
* Bận váy cùng áo choàng thì mix cùng bốt cao, kèm thêm khăn.

Phụ kiện: bông tai, túi xách màu trung tính.

Hoặc mặc quần suông, đi giày cao gót và khoác áo choàng dài (nếu như dáng người dong dỏng), tóc có thể bới cao.

Em rất thích quần suông, vừa ấm lại thướt tha. Mặc đồ cũng rất dễ: áo sơ mi, vest hoặc áo hai dây đều ổn.
Mặc váy nhìn yêu kiều hơn, nhưng mặc cùng áo choàng thì lại phải để ý đến màu sắc của váy và áo (trong bảng màu có cùng sắc độ tăng hay giảm dần; hoặc tương phản...(nhưng tương phản thì giống tắc kè quá nhỉ, ặc)).

Em up thử mẫu này để các mợ nghía nhé:

Em đang bị sập nguồn. Mợt quá :(
Em gửi tạm vào đây bức ảnh hoa để hóng các mợ Nắng nhạt Red_Mer lên đồ và để giữ chỗ hẹn khi nào mất ngủ lại hàn huyên với cccm :D

Chỉnh sửa cuối:

Nắng nhạt

Xe điện
Hmmmmm....
* Mặc vest với quần suông thì em nghĩ đi giày cao gót sẽ hợp.
* Bận váy cùng áo choàng thì mix cùng bốt cao, kèm thêm khăn.

Phụ kiện: bông tai, túi xách màu trung tính.

Hoặc mặc quần suông, đi giày cao gót và khoác áo choàng dài (nếu như dáng người dong dỏng), tóc có thể bới cao.

Em rất thích quần suông, vừa ấm lại thướt tha. Mặc đồ cũng rất dễ: áo sơ mi, vest hoặc áo hai dây đều ổn.
Mặc váy nhìn yêu kiều hơn, nhưng mặc cùng áo choàng thì lại phải để ý đến màu sắc của váy và áo (trong bảng màu có cùng sắc độ tăng hay giảm dần; hoặc tương phản...(nhưng tương phản thì giống tắc kè quá nhỉ, ặc)).

Em up thử mẫu này để các mợ nghía nhé:

Mẫu này đẹp mợ nhỉ. Mỗi kiểu một vẻ đẹp riêng, thường thì mặc váy cùng áo choàng đi bốt mới hợp nhưng hôm trước em vừa nhìn thấy một bạn trẻ chắc 20, 21 tuổi rất xinh đẹp mặc váy và áo choàng đi dép lê quai to kèm đôi tất trắng cao cổ thấy đẹp kiểu trẻ trung năng động và hài hòa lắm mặc dù trên lý thuyết thì không đúng. Làm em về phải chạy ra quán tạp hóa mua ngay đôi dép lê 30k giống thế để chờ hôm nào rét diện áo choàng xem có được 5 phần không :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mẫu này đẹp mợ nhỉ. Mỗi kiểu một vẻ đẹp riêng, thường thì mặc váy cùng áo choàng đi bốt mới hợp nhưng hôm trước em vừa nhìn thấy một bạn trẻ chắc 20, 21 tuổi rất xinh đẹp mặc váy và áo choàng đi dép lê quai to kèm đôi tất trắng cao cổ thấy đẹp kiểu trẻ trung năng động và hài hòa lắm mặc dù trên lý thuyết thì không đúng. Làm em về phải chạy ra quán tạp hóa mua ngay đôi dép lê 30k giống thế để chờ hôm nào rét diện áo choàng xem có được 5 phần không :))
Mợ nói làm em ngậm ngùi quá. Mấy hôm trước lạnh, em mặc áo choàng dài, đứng ở con phố nọ chờ người. Coá một nam nhân nhìn, em tưởng đâu mình còn troẻ trung. Hoá ra anh bảo em giống con nợ anh đang đi tìm quá, anh muốn nhìn kỹ để xác minh, hic: "Không yêu đừng nói lời cay đắng" coá phải hơn không?! :((

Mặc áo choàng dài thì cao sẽ rất đẹp. Em 1m50 thì người ta nhìn ra con nợ cũng không có gì là lạ. Nghĩ tủi...!

Nắng nhạt

Xe điện
Mợ nói làm em ngậm ngùi quá. Mấy hôm trước lạnh, em mặc áo choàng dài, đứng ở con phố nọ chờ người. Coá một nam nhân nhìn, em tưởng đâu mình còn troẻ trung. Hoá ra anh bảo em giống con nợ anh đang đi tìm quá, anh muốn nhìn kỹ để xác minh, hic: "Không yêu đừng nói lời cay đắng" coá phải hơn không?! :((

Mặc áo choàng dài thì cao sẽ rất đẹp. Em 1m50 thì người ta nhìn ra con nợ cũng không có gì là lạ. Nghĩ tủi...!
Thế mợ đi đôi bốt 12 đến 15 cm là vừa. Đừng đi 20 cm lại cao quá :D
Năm ngoái em đi xe máy đang dừng ven đường Nguyễn Chánh nghe điện thoại thì có một mợ trẻ đẹp quý phái lắm, chỉ khoảng trên dưới 40 tuổi đi xe SH phóng vèo vèo trên đường rồi đỗ xịch trước mặt em lễ phép hỏi: con ơi con cho cô hỏi (...) đi đường nào nhỉ. Em ngạc nhiên một chút rồi dõng dạc trả lời. Cô chờ con cất điện thoại rồi con dẫn cô đi vì cô cùng đường với con đấy ạ :D

xukthal

Xe lăn
con ơi con cho cô hỏi (...) đi đường nào nhỉ. Em ngạc nhiên một chút rồi dõng dạc trả lời. Cô chờ con cất điện thoại rồi con dẫn cô đi vì cô cùng đường với con đấy ạ :D
Quả khoe hàng chấn động sâu-bít :-j :-j

phuongmit

Xe cút kít

cao mét rưỡi mà chụp như ảnh trên thì nợ người ta câu giả nhời tại sao lại cao thế còn gì nữa mợ :))