[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Nắng nhạt

Xe điện
Chưa thấy mợ Nắng up hình ở đây bao giờ, nên em tò mò lắm á. Up đi, em coi với nào...
Em ăn mặc giản dị, không cầu kỳ hoa lá. Nên mua đồ cũng chỉ lựa một brand trong nước. Tới đây, có 3 dịp cần mix đồ, nên em lựa được áo vest và áo choàng để kết hợp cùng quần suông và váy dài. Em đang mong thời tiết lạnh sâu hơn chút để em quàng khăn. Tóc tai dài hơn nên em cũng đang băn khoăn không biết để kiểu nào: búi cao hay là để ngang vai...heyza. Mợ có cao kiến rì cho em hông? :D
Mợ tò mò và yêu quý em thì hôm nào em ib nhé :D. Ở đây em gây thù chuốc oán nên nhiều cụ mợ ghét em lắm, nhìn ảnh càng ngứa mắt hơn hí hí
Vụ quần áo thì em cứ phải nhìn mới góp ý được, tả bằng mồm em chịu vì em không có quy tắc gì cả. Cứ mặc lên thấy đẹp và hợp là ok. Em thấy mợ tả rất hấp dẫn đấy. Mợ mặc vào up lên đây em ngắm với ạ

Mợ tò mò và yêu quý em thì hôm nào em ib nhé :D. Ở đây em gây thù chuốc oán nên nhiều cụ mợ ghét em lắm, nhìn ảnh càng ngứa mắt hơn hí hí
Vụ quần áo thì em cứ phải nhìn mới góp ý được, tả bằng mồm em chịu vì em không có quy tắc gì cả. Cứ mặc lên thấy đẹp và hợp là ok. Em thấy mợ tả rất hấp dẫn đấy. Mợ mặc vào up lên đây em ngắm với ạ
Mợ Nắng để em Mưa khoe trước cho :)) :)) :))

xukthal

Xe lăn
Dì Nhạt ib em mí 8-> em cũng ko GTCO :D

DVG

Xe điện
Em cũng hay mất ngủ cơ mà thấy tít rõ thế kia thì chắc full box rồi, ngậm ngùi quay ra :(

cuc_cu

Xe tăng
Ra phòng khách hoặc ban công làm 1 ly nước, ngắm đường đêm vắng tanh 1 lúc rồi vào phòng ngủ tiếp :D

Forever One Love

Xe container
Ngày xưa nhà cháu mỗi khi mất ngủ cũng hay kiểu nghe nhạc, đếm cừu.. các kiểu con đà điều để cố gắng buồn ngủ mà ngủ. Nhưng rồi sau thấy càng khó ngủ hơn, và khoảng thời gian trằn trọc cho việc ngủ đó làm cho mình mệt hơn... Nên nhà cháu chọn phương án không ngủ được thì dậy, đọc sách, xem phim hoặc làm gì đó ... lúc nào thấy mệt, thấy buồn ngủ thì ngủ :D
Nếu được nghỉ làm và mất ngủ 1, 2 đêm thì em cũng chọn cách giống mợ. Nhưng có khi mất ngủ nhiều đêm, suy nghĩ nhiều thứ và sáng hôm sau vẫn như cái xác sống khi đi làm nó mới chán mợ ạ :D

Forever One Love

Xe container