[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Forever One Love

Xe container
Tưởng đêm qua mợ mất ngủ mệt quá thì tối nay phải ngủ sớm say tít mít rồi chứ nhỉ. Thức suốt thế này lấy đâu sức chiến đấu với đời
Hay là chọn cách yêu đời để đỡ phải chiến đấu với nó mợ nhỉ :D

Hôm nay dù rất mệt nhưng đi làm em vẫn mặc nơ hoa bánh bèo cho nó sinh động. Hay mợ ngồi lại bàn chuyện áo quần với em cho đêm đỡ dài :P

Nắng nhạt

Xe điện
Hay là chọn cách yêu đời để đỡ phải chiến đấu với nó mợ nhỉ :D

Hôm nay dù rất mệt nhưng đi làm em vẫn mặc nơ hoa bánh bèo cho nó sinh động. Hay mợ ngồi lại bàn chuyện áo quần với em cho đêm đỡ dài :P
Đấy nói đến quần áo em mới nhận ra không biết gu của mình là gì. Cứ thử lên thấy ưng mắt là mua. Mà em chỉ hợp với đồ Quảng Châu nhìn bắt mắt luôn chứ khoác đồ hiệu vào kết cấu lệch hết :D

Forever One Love

Xe container
Em muốn kể cho anh nghe về nhiều thứ, kể với anh ngày hôm nay thế nào, gặp những ai.

Muốn kể cho anh những chuyện vui buồn, ai đã làm em cười hay ai đã làm em không vui.

Và em cũng rất muốn nghe anh kể về ngày hôm nay của anh như thế nào.

Nhưng tiếc là người anh muốn lắng nghe không phải em, người anh muốn kể cũng không phải em….

Forever One Love

Xe container
Đấy nói đến quần áo em mới nhận ra không biết gu của mình là gì. Cứ thử lên thấy ưng mắt là mua. Mà em chỉ hợp với đồ Quảng Châu nhìn bắt mắt luôn chứ khoác đồ hiệu vào kết cấu lệch hết :D
Em cũng không có style cố định, nhìn ưng mắt là em mua thôi. Bệnh chung của phụ nữ là mua rất nhiều nhưng đến lúc mix & match cứ bị thiếu đồ :D

Bộ hôm nay em mặc rất là sến súa 😂

Chỉnh sửa cuối:

Nắng nhạt

Xe điện
Em cũng không có style cố định, nhìn ưng mắt là em mua thôi. Bệnh chung của phụ nữ là mua rất nhiều nhưng đến lúc mix & match cứ bị thiếu đồ :D

Úi mợ xinh đẹp thế, mặc đồ cũng đẹp. Em mặc đồ cứ phải gu sinh viên nhà nghèo mới ra trường chưa có việc làm mới hợp. Tuổi thì nhớn dần lên mà vẫn không hợp được gu khác nên đang lo lắm 😰😰. Hay mai em tìm set đồ y như mợ khoác vào xem hợp không nhỉ

Laonhaque

Xe tải

Em nhảy dù vào thớt và đoán với phong cách này mợ đã ngoài 30 cái mùa lạ rụng chưa ah? Mợ vẫn si tình quá, quên để vui lên đi mợ à

Forever One Love

Xe container
Úi mợ xinh đẹp thế, mặc đồ cũng đẹp. Em mặc đồ cứ phải gu sinh viên nhà nghèo mới ra trường chưa có việc làm mới hợp. Tuổi thì nhớn dần lên mà vẫn không hợp được gu khác nên đang lo lắm 😰😰. Hay mai em tìm set đồ y như mợ khoác vào xem hợp không nhỉ
Đã mất ngủ vì chán, mợ khen thế em lại mất ngủ vì sướng bây giờ 😂

Bộ hnay em mặc chắc giờ tìm không ra nữa :)). Bên trong là áo và chân váy trong BST “Tropical land” của Elise cách đây cỡ 6-7 năm, áo ngoài của Chicland cũng cỡ 3-4 năm gì đó. Lôi đồ cũ ra mặc cũng là cách để làm mới :D

Mợ biết không, lâu lâu em lại lượn qua chợ Xanh mua đồ để xúng xính, không nói về chất liệu, kiểu dáng áo váy các thứ ở đó cute phát hờn 🤣

Nắng nhạt

Xe điện
Đã mất ngủ vì chán, mợ khen thế em lại mất ngủ vì sướng bây giờ 😂

Bộ hnay em mặc chắc giờ tìm không ra nữa :)). Bên trong là áo và chân váy trong BST “Tropical land” của Elise cách đây cỡ 6-7 năm, áo ngoài của Chicland cũng cỡ 3-4 năm gì đó. Lôi đồ cũ ta mặc cũng là cách để làm mới :D

Mợ biết không, lâu lâu em lại lượn qua chợ xanh mua đồ để xúng xính, không nói về chất liệu, kiểu dáng áo váy các thứ ở đó cute phát hờn 🤣
Chợ Xanh giờ em không đi, cách đây 10 năm em với bạn bè đi suốt nhưng mua đồ về không dám giặt. Mặc 1,2 lần rồi làm giẻ lau chứ giặt rồi thì làm giẻ lau luôn không được mặc lần nào cơ

Ba Ngơ

Xích lô
Em nhảy dù vào thớt và đoán với phong cách này mợ đã ngoài 30 cái mùa lạ rụng chưa ah? Mợ vẫn si tình quá, quên để vui lên đi mợ à
Nói thì bảo mê tín, nghe giọng văn trải đời thì hơn lão bác có dăm tuổi thôi ;)

Ba Ngơ

Xích lô

Forever One Love

Xe container
Chợ Xanh giờ em không đi, cách đây 10 năm em với bạn bè đi suốt nhưng mua đồ về không dám giặt. Mặc 1,2 lần rồi làm giẻ lau chứ giặt rồi thì làm giẻ lau luôn không được mặc lần nào cơ
Ha ha… thế mà em vẫn mặc:))
Trong lúc rủ mợ nói về quần áo, em vừa kịp đặt sét chân váy + dây lưng trên shopee để cuổi tuần đi dã ngoại :D
Mợ thích cái này hem :P

Nắng nhạt

Xe điện
Ha ha… thế mà em vẫn mặc:))
Trong lúc rủ mợ nói về quần áo, em vừa kịp đặt sét chân váy + dây lưng trên shopee để cuổi tuần đi dã ngoại :D
Mợ thích cái này hem :P

Bộ này hợp với em này, nhưng mấy lần đặt trên mạng cả đắt lẫn rẻ đều không ưng nên em chỉ copy kiểu dáng để vào cửa hàng tìm thôi. Em thích cửa hàng nào đừng có nhân viên tư vấn thì tốt hơn. Có phải mợ là mẫu xinh trong ảnh không thế 😊

Forever One Love

Xe container
Bộ này hợp với em này, nhưng mấy lần đặt trên mạng cả đắt lẫn rẻ đều không ưng nên em chỉ copy kiểu dáng để vào cửa hàng tìm thôi. Em thích cửa hàng nào đừng có nhân viên tư vấn thì tốt hơn. Có phải mợ là mẫu xinh trong ảnh không thế 😊
Chắc em dễ tính nên trộm vía mua gì em cũng ưng :P. Em hông phải mẫu, em đặt đồ về mặc thui :P

Cửa hàng có nv tư vấn em sẽ đề nghị nv để em được tự do chọn đồ, khi nào em cần gì sẽ chủ động hỏi. Họ cũng không làm phiền mình í ☺

Ba Ngơ

Xích lô

Nắng nhạt

Xe điện
Chắc em dễ tính nên trộm vía mua gì em cũng ưng :P. Em hông phải mẫu, em đặt đồ về mặc thui :P

Cửa hàng có nv tư vấn em sẽ đề nghị nv để em được tự do chọn đồ, khi nào em cần gì sẽ chủ động hỏi. Họ cũng không làm phiền mình í ☺
Các mợ là người bình thường nên dễ mặc. Em đa nhân cách, lại muốn mặc đồ phù hợp với khuôn mặt, hình dáng và phù hợp với tất cả các tính cách của em mới khó. 😄
Nên em tốn thời gian lựa đồ lắm