[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Forever One Love

Xe container
Các mợ là người bình thường nên dễ mặc. Em đa nhân cách, lại muốn mặc đồ phù hợp với khuôn mặt, hình dáng và phù hợp với tất cả các tính cách của em mới khó. 😄
Nên em tốn thời gian lựa đồ lắm
Vất vả cho mợ quá 🤣🤣🤣
Hồi xưa em cũng bị đa nhân cách, mỗi ngày lên đồ cứ mệt mệt là, giờ đỡ nhiều rồi :D
Mai mợ lên đồ cho em ngắm với nhớ :P

Khờ .

Xe tải
Em muốn kể cho anh nghe về nhiều thứ, kể với anh ngày hôm nay thế nào, gặp những ai.

Muốn kể cho anh những chuyện vui buồn, ai đã làm em cười hay ai đã làm em không vui.

Và em cũng rất muốn nghe anh kể về ngày hôm nay của anh như thế nào.

Nhưng tiếc là người anh muốn lắng nghe không phải em, người anh muốn kể cũng không phải em….
Anh vẫn nhớ con đường ấy, hàng cây, ghế đá, mặt hồ tĩnh lặng, ánh đèn đường le lói, vạn vật im lìm chỉ còn hai trái tim thổn thức. Đã bao nhiêu câu chuyện không đầu không cuối em kể anh nghe, anh chỉ nhìn em cười. Tất cả chỉ còn là hoài niệm phải không em?

Anh không muốn câu chuyện này kết thúc như vậy nhưng có lẽ đó là lựa chọn tốt nhất cho cả hai chúng ta.

Anh tin em sẽ gặp người đàn ông tốt hơn anh. Còn anh..

... Anh phải về với vợ.

Nắng nhạt

Xe điện
Vất vả cho mợ quá 🤣🤣🤣
Hồi xưa em cũng bị đa nhân cách, mỗi ngày lên đồ cứ mệt mệt là, giờ đỡ nhiều rồi :D
Mai mợ lên đồ cho em ngắm với nhớ :P
Tương tự mẫu mợ úp đấy ạ nhưng có thêm tí cu te và lịch sự kín đáo hơn tí . đấy khổ chưa toàn tính cách trái ngược nhau trong một con người thì nhà thiết kế nào đáp ứng nổi.😄. Thôi em buồn ngụ rồi em ngủ đây. Mợ cũng ngủ đi nhé . chúc mợ ngủ ngon 😴😴😴

MuathuHN252

Xe cút kít
Ngủ hết chưa ccm?

xukthal

Xe lăn

mylam86

Xe tải
Có những ngày mệt mỏi như vậy......

Mình nhận ra bản thân chẳng còn được vô tư, vui vẻ như những ngày trước nữa.

Nhìn quanh chẳng có ai để kể, nên cứ thế im lặng nhìn thời gian vội vã qua nhanh.

Đã sang ngày mới, vẫn không sao ngụ được.

Có những ngày, chẳng biết làm gì khi khó ngủ như thế này, cứ nhìn trân trân lên trần nhà mà không biết đặt mắt vào đâu.

Bao nhiêu những chênh vênh mà ban ngày cố lấy công việc, lấy những câu chuyện phiếm để khoả lấp… đêm về giật mình nhận ra dường như còn chênh vênh hơn cũ.

Cccm thường làm gì khi bị mất ngủ? Còn ai thức, ngồi lại đây hàn huyên với em không?

Ngày xưa nhà cháu mỗi khi mất ngủ cũng hay kiểu nghe nhạc, đếm cừu.. các kiểu con đà điều để cố gắng buồn ngủ mà ngủ. Nhưng rồi sau thấy càng khó ngủ hơn, và khoảng thời gian trằn trọc cho việc ngủ đó làm cho mình mệt hơn... Nên nhà cháu chọn phương án không ngủ được thì dậy, đọc sách, xem phim hoặc làm gì đó ... lúc nào thấy mệt, thấy buồn ngủ thì ngủ :D

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Úi mợ xinh đẹp thế, mặc đồ cũng đẹp. Em mặc đồ cứ phải gu sinh viên nhà nghèo mới ra trường chưa có việc làm mới hợp. Tuổi thì nhớn dần lên mà vẫn không hợp được gu khác nên đang lo lắm 😰😰. Hay mai em tìm set đồ y như mợ khoác vào xem hợp không nhỉ
Chưa thấy mợ Nắng up hình ở đây bao giờ, nên em tò mò lắm á. Up đi, em coi với nào...
Em ăn mặc giản dị, không cầu kỳ hoa lá. Nên mua đồ cũng chỉ lựa một brand trong nước. Tới đây, có 3 dịp cần mix đồ, nên em lựa được áo vest và áo choàng để kết hợp cùng quần suông và váy dài. Em đang mong thời tiết lạnh sâu hơn chút để em quàng khăn. Tóc tai dài hơn nên em cũng đang băn khoăn không biết để kiểu nào: búi cao hay là để ngang vai...heyza. Mợ có cao kiến rì cho em hông? :D

Mafia_13

Xe hơi
Tập thể dục ạ