[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
E nhìn hơn 1 lần rồi nên mợ k đổ tại app dc đâu :))
Khéo gì mà khéo thế nhỉ Mợ Red_Mer :x
Em là em cứ auto khen mợ Xinh nung ninh.
Ui mợ Red_Mer này xuynh lắm, body đẹp thôi rồi. Chả nhẽ em lại up ảnh của mợ ấy lên đây :))
Cảm tạ các cụ Ofer! Quả không hổ danh "xé" Diễn đàn "bước" ra: lịch thiệp với phụ nữ già và nâng niu phụ nữ trẻ. Cái anh bảo em là "con nợ" kia đúng là không ở Diễn đàn rồi. Ở đây "bước ra" thì nàm rì có chuyện nói đúng còn nói to thế chứ, các cụ nhờ? :D

Forever One Love

Xe container
Em lưu nhiều ảnh của mợ này mà, cụ Xuk biết rõ đấy. Máy em nó tự động sao lưu ảnh nhá, chưa kể em toàn gài các mợ ấy up ảnh thôi =))
mợ Toét còn tý khoe quần áo tắm với em đấy =))
Hoá ra các cụ mợ trong này quen nhau hết á?
Em mới toe, mới xin được nick, chưa quen ai cả. Cụ up ảnh mợ ấy đi cho em ngắm với ;;)

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mợ xinh quá!
Dáng người thướt tha yêu kiều như con chữ. Em mà đẹp được một phần của mợ chắc lúc mất ngủ em sẽ ngồi ngắm mình trong gương đến hết đêm :P
Khen nhau ở đây là khen cho chết ấy, liệu chúng ta có nên khen nhau không ta? :D
Em thấy mợ nhắc đến brand em hay mặc đồ ở trên kia...:
Nhãn hàng này thiết kế bay bổng nhưng không kém phần lịch sự, mợ nhỉ? Em đặc biệt thích các thiết kế vest và váy body của hãng này. Thật ra, mặc đẹp là sự phù hợp. Em chưa được nhìn set đồ của mợ, vì ngó vào mấy trang cuối thôi. Nhưng nếu không phiền, mợ gửi những mẫu mợ ưng cho em học hỏi với ạ. Ảnh trên, em cũng bưng mạng về. Nhưng thiết kế thì em thấy ổn ạ.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Khổ là tóc em lại ngắn =((
Hay là cụ khen em xinh hơn mợ Red_Mer đi. Các cụ khen mợ ấy làm em tủi thân quá :P
Dưng mợ Mơ chụp ảnh dồi.mợ Lớp chưa chụp.em khen thế xong mợ lại bảo em khen đệu. :((
Thế em khen tạm ứng đã nhá,có ảnh em khen nốt :))
Mợ LỚP xuynh thuộc top 10 của of😋

Cảm tạ các cụ Ofer! Quả không hổ danh "xé" Diễn đàn "bước" ra: lịch thiệp với phụ nữ già và nâng niu phụ nữ trẻ. Cái anh bảo em là "con nợ" kia đúng là không ở Diễn đàn rồi. Ở đây "bước ra" thì nàm rì có chuyện nói đúng còn nói to thế chứ, các cụ nhờ? :D
Hôm nào mợ Mơ cài hoa lên tai xong chụp góc 1/3 coi ngất ngây nghiêng lước nghiêng thùng không?
em xấu dai nhều lúc cũng thấy buồn lắm.chả mấy khi thấy em cười :((

nguyenvu171

Xe buýt
Làm viên thuốc ngủ 60 kg bên cạnh. Nếu 1 viên chưa ngủ được thì làm 2 viên

xukthal

Xe lăn
Hóng các cụ xem thế nào chứ trước nay nhà cháu chưa mất ngủ tối nào, trừ khi phải thức trông con ốm hoặc người nhà nằm viện.

phuongmit

Xe cút kít
Em lưu nhiều ảnh của mợ này mà, cụ Xuk biết rõ đấy. Máy em nó tự động sao lưu ảnh nhá, chưa kể em toàn gài các mợ ấy up ảnh thôi =))
mợ Toét còn tý khoe quần áo tắm với em đấy =))
Cụ Bất thì chém thành bão rồi. :(
Ý là "ko xuynh lắm", "body ko đẹp thôi rồi"? :-o
Vẫn là ốp phơ thôi, chứ chưa thể làm theo tư tưởng của cố TBT Nguyễn Văn Linh dc :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nào mợ Mơ cài hoa lên tai xong chụp góc 1/3 coi ngất ngây nghiêng lước nghiêng thùng không?
em xấu dai nhều lúc cũng thấy buồn lắm.chả mấy khi thấy em cười :((
Xinh/xấu cũng tuỳ mắt người nhìn, cụ nhỉ? Ai mình có thiện cảm, thì dù có hơi khả ái cũng được coi là xinh hay đẹp rồi. Ai đã không vừa mắt từ bình luận, thì nhìn ra rất nhiều điểm không đẹp...
Nhưng khen phụ nữ, nhất là ở mạng ảo này, đặt họ vào tình huống khó xử cực kỳ: nhận cũng dở mà từ chối cũng không ra làm sao. Nhận sẽ thành "ảo tưởng sức mạnh", từ chối thì lại bảo chảnh (chó). Diễn đàn của nam, từ Hoa hậu Việt Nam (các năm) còn bị mổ xẻ, chê tơi bời hoa lá, thì thử hỏi: chúng em có post cái ảnh lượm trên mạng về, mà được tag tên tùm lum, thì đó có phải đang mắng khéo chúng em không?

Yêu/quý ai, mình để trong lòng thôi cho đỡ phải ngượng ngùng khi không còn thắm thiết, cụ nhỉ?:D
Cảm tạ cụ nhiều nha. Em nhận ra nick của cụ, nhưng đó là câu chuyện sau Diễn đàn. Và em tôn trọng điều đó ạ!

Xinh/xấu cũng tuỳ mắt người nhìn, cụ nhỉ? Ai mình có thiện cảm, thì dù có hơi khả ái cũng được coi là xinh hay đẹp rồi. Ai đã không vừa mắt từ bình luận, thì nhìn ra rất nhiều điểm không đẹp...
Nhưng khen phụ nữ, nhất là ở mạng ảo này, đặt họ vào tình huống khó xử cực kỳ: nhận cũng dở mà từ chối cũng không ra làm sao. Nhận sẽ thành "ảo tưởng sức mạnh", từ chối thì lại bảo chảnh (chó). Diễn đàn của nam, từ Hoa hậu Việt Nam (các năm) còn bị mổ xẻ, chê tơi bời hoa lá, thì thử hỏi: chúng em có post cái ảnh lượm trên mạng về, mà được tag tên tùm lum, thì đó có phải đang mắng khéo chúng em không?

Yêu/quý ai, mình để trong lòng thôi cho đỡ phải ngượng ngùng khi không còn thắm thiết, cụ nhỉ?:D
Cảm tạ cụ nhiều nha. Em nhận ra nick của cụ, nhưng đó là câu chuyện sau Diễn đàn. Và em tôn trọng điều đó ạ!
:D em đơn giản lắm mợ,có sao nói vậy.yêu quý ai em đều nói ra 🥰🥰🥰
Em chỉ ghét ai thì em cất mình em biết thôi. :)) :)) :))

Em chém so với ông xukthal vẫn chỉ là hàng tôm tép thôi cụ ơi. Ông này nhiều khi nằm nhà đắp chăn mà hồn còn đi du lịch ở tận miền trung cơ :))
Thế mà vẫn ế dài răng ra kia kìa cụ. ~X( ~X( ~X(