[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Mợ khó ngủ thì tạm dừng chém zó và bật clip này nghe thử xem có ngủ sau 25' không?? Khó ngủ nữa thì em sẽ kê giúp mợ viên thuốc chống mất ngủ, viên này để cạnh tai là ngủ đc nhưng các mợ mất ngủ nặng lắm mới phải chơi liều này đấy. Chúc mợ kẹt phím và ngon giấc!!!! G9b!!!!

Em trước khó ngủ toàn mở nhạc thính phòng giao hưởng nghe thôi. Con vợ em thấy thế nó ngưỡng mộ trình độ thẩm âm của em lắm, nhưng thực ra em chả biết mẹ gì về âm nhạc nên nghe dòng này cứ như vịt nghe sấm ấy, tý là ngủ ngay =))

Forever One Love

Xe container
Mợ khó ngủ thì tạm dừng chém zó và bật clip này nghe thử xem có ngủ sau 25' không?? Khó ngủ nữa thì em sẽ kê giúp mợ viên thuốc chống mất ngủ, viên này để cạnh tai là ngủ đc nhưng các mợ mất ngủ nặng lắm mới phải chơi liều này đấy. Chúc mợ kẹt phím và ngon giấc!!!! G9b!!!!

Cảm ơn cụ 🥰

Em thật sự yêu thích những bản nhạc du dương của Richard Clayderman. Âm nhạc của ông như lời thì thầm của mối tình đầu, ngọt ngào và say đắm. Dưới đôi bàn tay của ông, các tác phẩm kinh điển cũng được làm mềm đi và dễ dàng đến với nhiều đối tượng người nghe hơn.

Lập topic được 3 đêm, ở đây với cccm cũng khiến suy nghĩ của em bớt đi lạc hơn 1 chút rồi ạ :D

Ba Ngơ

Xích lô

xukthal

Xe lăn
Vẫn quanh quẩn và đang nghĩ nói gì cho hay, chắc lại bảo chả dỗi mà làm gì ;)
Dạo này eo rùi nên có vẻ mong manh sao đó... ko kiểu cạp-long cạp-lia như mọi khi :-s

xukthal

Xe lăn

Ba Ngơ

Xích lô
Lâu lâu thấy cụ ấy thả cái còm như bị trúng gió, chả ăn nhập gì với ai chứ kênh kiệu cái nỗi gì :P
Cơ mà em thấy mợ Forever One Love nói chuẩn phết. Cụ thả cái còm như trúng gió :))

Dạo này eo rùi nên có vẻ mong manh sao đó... ko kiểu cạp-long cạp-lia như mọi khi :-s
Đấy, vừa khen xong lại quay sang cạp lia với cạp long ngay rồi đới ;))

Nhimtiu

Xe container
Cảm ơn cụ 🥰

Em thật sự yêu thích những bản nhạc du dương của Richard Clayderman. Âm nhạc của ông như lời thì thầm của mối tình đầu, ngọt ngào và say đắm. Dưới đôi bàn tay của ông, các tác phẩm kinh điển cũng được làm mềm đi và dễ dàng đến với nhiều đối tượng người nghe hơn.

Lập topic được 3 đêm, ở đây với cccm cũng khiến suy nghĩ của em bớt đi lạc hơn 1 chút rồi ạ :D
Em tưởng mợ đang nghe nhạc du dương và não bộ đang lạc lối trong từng nốt nhạc trầm bổng hoá ra bệnh mất ngủ của mợ cũng trầm kha phết nhỉ? Nghe Richard khá dịu để ngủ còn nếu mợ thức thì nghe thử chút ghitar của Thu Lê coi sao?