[Funland] Hôn nhân của cháu - chuyện nghiêm túc

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
cũng chả loại trừ chuyện cụ nói, con gái thời nay cũng dễ có mấy tay ấy chứ chẳng chơi. nhiều mợ cứ nhảy cồ cồ lên ấy
Thế này mà cháu nó nghe dc chắc nó quý cậu lắm đây, chưa gặp con nhà người ta mà đã đánh giá như vậy em e Cụ cũng là người ko ra gì. :)

Nguyenhongson26

Xe tăng
Các cháu quan hệ tình dục không có bảo vệ à ? Mấy thanh niên này tiếp thu Giáo dục giới tính hơi kém...

Ở TP giờ em thấy các cháu trai, gái quan hệ ầm ầm, có mấy trường hợp để mang thai ngoài ý muốn đâu ....:D
Có nó phải báo cáo cho cụ??Giờ có thuốc,nhà hộ sinh thì chỉ phút mốt là lại tung tăng cụ nhoé.

BachBeo

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
tuyendungvieclam.net
Em đọc đến trang 6 em chỉ muốn chửi thớt. Dẹp đi chả cưới xin gì nữa. Có làm dâu nhà này cũng khổ. Ông cậu ck này còn quá bà cô bên ck.
Giữ kĩ cháu vàng cháu ngọc của nhà thớt vào, k con gái nhà người ta lại cướp mất thì khổ con gái nhà người ta lắm.
Chuẩn.
Có làm dâu nhà này cũng khổ
Iloveyou

Nhạc

Xe container
có cụ ạ. nếu cô bé ko nhận nuôi
nói đúng ra là trách nhiệm nuôi là của 2 đứa kia, bà chị em đâu có trách nhiệm gì phải nuôi đúng ko cụ.
Nếu 2 đứa nó muốn cưới nhau, cản cấm là ko nên r. Đầu tư cho 3 chục mâm sau chúng sướng khổ kệ mịa.

zaisev

Xe tăng
Hư mà không hỏng, nhà cụ còn đòi gì nữa?!

barca6996

Xe container
Em đọc đến trang 6 em chỉ muốn chửi thớt. Dẹp đi chả cưới xin gì nữa. Có làm dâu nhà này cũng khổ. Ông cậu ck này còn quá bà cô bên ck.
Giữ kĩ cháu vàng cháu ngọc của nhà thớt vào, k con gái nhà người ta lại cướp mất thì khổ con gái nhà người ta lắm.
Èo, đanh đá chua ngoa thế 🍋

barca6996

Xe container
Sau thớt này, thì những ai có con giai sẽ nói kỹ hơn với con về chuyện quan hệ TD với girl sao cho an toàn và ko để lại hậu quả.
Nhà có con gái thì học kỹ hơn về biện pháp TT.
Các cô gái đang tuổi yêu thì cẩn thận hơn, trc khi lấy chồng sẽ tìm hiểu cả nề nếp nhà chồng nữa. Các chàng trai thì tìm hiểu gia phong nhà gái. Thế là được mọi thứ cụ ạ. Cũng là tình huống để chúng ta - các bậc cha mẹ có cái nhìn khách quan hơn.
Mợ mở thêm trung tâm giáo dục giới tính và hướng dẫn hôn nhân đê 💏

barca6996

Xe container
Kể ra zai mà lấy vợ ở tuổi 24 thì hơi trẻ con dù e cũng lấy vợ tuổi này, lấy vợ tuổi này dễ làm khổ nhiều người đàn bà lắm,kinh nghiệm của bản thân 😁

barca6996

Xe container
Cụ đi học thì em mở, dưng giờ thì tuổi tác cao dồi học hành zì nhờ? :P
Tuổi cao cũng phải học, nhất là môn này, già đầu hai ba thứ tóc vẫn dại khờ như mới nhớn mợ ag, thế mới chán. Vẫn còn nợ mợ một quyển truyện huhu 😭

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Tuổi cao cũng phải học, nhất là môn này, già đầu hai ba thứ tóc vẫn dại khờ như mới nhớn mợ ag, thế mới chán. Vẫn còn nợ mợ một quyển truyện huhu 😭
À đấy, giờ em mới nhớ. Nợ nần gì qua hai năm nhể? Giờ tính sao đây? :-/

barca6996

Xe container
À đấy, giờ em mới nhớ. Nợ nần gì qua hai năm nhể? Giờ tính sao đây? :-/
Bao giờ mợ chữa tiệt hẳn bệnh đau đầu khi thời tiết thay đổi thì e sẽ trả nợ 😭

24AnTrạch

Xe buýt
cụ có đọc nhầm ko thế. vẫn để sinh nở, sau 2 năm mới cưới nếu chúng nó còn yêu nhau
Thế ai nghĩ cho bạn nữ kia vậy cụ, bố mẹ nhà bạn ý cũng có công nuôi nấng 26 năm thế mà cũng chỉ để cho đi đẻ thuê rồi chờ vận may đc người ta cưới mình à.
Bạn nữ kia sau 2 năm cũng gần 30 và chịu thêm cảnh ko chồng mà có con, vậy chẳng may đổ vỡ thì ai chịu cưới 1 người phụ nữ như vậy
Bạn trai trẻ kia sau 2 hay 5 năm nữa cũng vẫn chỉ chưa đến 30 muốn lấy ai mà chả đc, tính như phụ huynh bạn ý thì quả là ko còn gì để nghĩ nữa
bạn nữ kia mà là con em thì thôi e cũng méo cần cho đi đẻ thuê như thế ở nhà đẻ ra e nuôi tất

hxduong

Xe lăn
Thớt này làm em nhớ 1 câu chuyện thật ở quê em ...
Có chị kia là sinh viên, yêu 1 anh cùng lớp rồi xyz có bầu. Chàng trai kia cũng tử tế nhưng không dám đứng ra bảo vệ tình yêu & trách nhiệm của mình, cả họ nhà đàng trai thì đánh giá chị kia là không ra gì, này nọ, lọ chai... là không xứng với con trai độc đinh nhà người ta.
Chị kia sau nhiều đau khổ vẫn chấp nhận sinh con, vẫn học tiếp dù rất vất vả. May mắn là mẹ tròn con vuông & nuôi dạy con rất tử tế, học hành thành tài cả. Đến giờ cậu con trai cũng tầm gần 30 rồi - rất ngoan & thành đạt lại có hiếu.
Lại nói gia đình đàng trai kia ...
Anh này lấy vợ nhưng không hiểu sao không sinh đc con, sau chán nản bỏ vợ đầu lấy vợ thứ 2 cũng không có con. Đi khám thì thấy bẩu khôgn còn khả năng. Lúc ấy bố mẹ chàng trai này lo cho gia đình danh giá kông có người hương hỏa, mới nghiến răng mà nuốt lại bãi nước bọt mình đã phun ra, lạy lục chị gái nghị lực kia cho gia đình nhận cháu =))
Tất nhiên sau bao đau khổ, chị gái kia không cho ai nhận ai cả, cậu con trai kia cũng không có nhu cầu nhận thêm gì cả.
Người ngoài nhìn vào có người đánh giá chị kia cạn tình qúa. Cá nhân em đánh giá chị kia chuẩn, nếu là trường hợp em, em cũng sẽ làm như chị ấy.
Câu chuyện có thật, tranh thủ rảnh 1 lúc em kể hầu các cụ thôi, không có ý gì cả. Thật!

Trạng thái
Thớt đang đóng