[Funland] Hoa hậu Thu Thủy, Vĩnh biệt em!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

ubisapro

Xe trâu
Tầm tuổi này bị đột quỵ cũng ko phải là điều gì khó hiểu. Món này có chừa ai đâu :(

NhimKenkute

Xe hơi
RIP chị! Hồi mới có FB mình kết bạn với chị, thấy chị hay đọc sách, triết lý sống... rất hay! Xong 1 time sau thì cả đám gái trên WTT bóc phốt chị, chê bai lối sống này nọ, lưỡi ngắn răng đen đủ các thứ! Ngày ý mình cũng bênh chị vì chị cũng đẹp thật mà, thế mà cả xe cont gạch đủ cho mình xây vài cái biệt thự ko hết! Thu Thủy thuộc tuýp đàn bà càng già càng mặn mà, càng xinh! Tiếc cho 1 bông hậu đẹp thật sự, đẹp tự nhiên!

ngocquybk

Xe điện
Đột ngột quá, hay theo dõi fb chị rất nghị lực mà ra đi sớm quá 2 bé còn nhỏ quá. Em gửi lời chia buồn đến gia đình hoa hậu Thu Thủy !

Smee april

Xe điện
Không hiểu thế nào chứ cái tuổi 76 này thường ra đi rất sớm nhé các cụ... những người không bị tử thì cũng ly hôn giải tán gia đình từ rất sớm... thế mới lạ
Cụ bao tuổi mà trải đời thế? Ko nghĩ được câu hay hơn ah?
Mod nào chỉnh hủy rượu được ko ah? Em vào trên đt bị chạm. Tks.
hoặc cụ nào đi qua vang bù còm trên hộ em cái

Smee april

Xe điện
RIP chị! Hồi mới có FB mình kết bạn với chị, thấy chị hay đọc sách, triết lý sống... rất hay! Xong 1 time sau thì cả đám gái trên WTT bóc phốt chị, chê bai lối sống này nọ, lưỡi ngắn răng đen đủ các thứ! Ngày ý mình cũng bênh chị vì chị cũng đẹp thật mà, thế mà cả xe cont gạch đủ cho mình xây vài cái biệt thự ko hết! Thu Thủy thuộc tuýp đàn bà càng già càng mặn mà, càng xinh! Tiếc cho 1 bông hậu đẹp thật sự, đẹp tự nhiên!
Một đám thôi đừng cả đám mợ ah.

Smee april

Xe điện
Em mẫu Thúy Hạnh vừa nói TT sau ly hôn có một thời sa ngã. Không biết có cần nói vậy không.
Chuẩn cụ. Đâu đó Thuỷ đã từng được / bị nhận xét là rất đàn bà. Những cái dở của nàng, nàng đã phải trả giá rất nhiều.

Nhưng nàng mất đột ngột mà bạn thân nhiều năm lên báo nói vậy thì ko chấp nhận được .

tonnuchimse

Xe tăng
" Người đẹp từ xưa như tướng giỏi - Chẳng để cho ai thấy bạc đầu ". Thôi cũng là số mệnh, em đã luôn rất đẹp.
RIP hoa hậu một thời.
Câu này em lại thích để như nguyên bản
Mỹ nhân tự cổ như danh tướng
Bất hứa nhân gian kiến bạch đầu.

• Vodka
Reactions: XPQ

Limlem

[Tịch thu bằng lái]
Hồi nghe mấy chuyện đó của Thuỷ mình cũng ngạc nhiên và thấy tiếc. Kể mà Thuỷ đừng cá tính quá, cứ nhẹ nhàng mà vào Bộ Ngoại Giao, khéo đời ko chông gai đến thế.
Chuyện đời, mà sao thấy buồn quá...😟

fadco

Xe container
Chuẩn cụ. Đâu đó Thuỷ đã từng được / bị nhận xét là rất đàn bà. Những cái dở của nàng, nàng đã phải trả giá rất nhiều.

Nhưng nàng mất đột ngột mà bạn thân nhiều năm lên báo nói vậy thì ko chấp nhận được .
Thân của đám sâu bít nó vậy cụ ạ

Beu 4x4

Xe điện
Đám runner lại vào tẩy trắng, sợ bị mọi người chê cười chạy nhiều dễ chết đây mà.

Chạy bộ hỏng khớp, hỏng tim chứ chả bổ béo gì đâu, báo chí với runner cuồng chạy cứ tung hô lôi kéo mọi người.
Chạy tạo áp lực cực lớn lên tim trong 1 thời gian dài, nhất là runner cuồng chạy, tim làm việc cường độ cao 2-3 tiếng lên tục, ngày nào cũng thế thì có ngày nó đứt thôi.
Thể dục quan trọng là nhẹ nhàng và có thời gian hồi phục. Tập ngày nghỉ ngày, mỗi lần tập chỉ dưới 1h thôi.
Cụ nói “đám runner” em chạnh lòng quá.
Em già nghỉ đá bóng nên 1 năm cũng cố chạy lấy 2000 km - Không hơn. Quan trọng là ng ta có ý chí rèn luyện và khoẻ ra khi thực hiện đc điều đó.
Tim em chạy 5min đầu nó lên hơn trăm. N từ sau min đó nó xuống 75-80 đến lúc nghỉ. Nghĩa là em có thể làm đc nhiều việc nặng như chạy trong khoảng 30p mà ko mệt, thở dốc.
Nx cụ mới chạy độ 5p hoặc 10p mà đã hô hấp dồn dập, mặt tái dại thì nên giác ngộ lại vấn đề tự cs skhoe.

R.I.P nguyên Hoa hậu!!!
Again.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Bà chị ruột bạn lớp 5 và lớp 9 của mình, hài cái là thằng em bà này học cùng mình đúng có 2 năm mà lại vào các nămcuối cấp. Xin chia buồn cùng gia đình.

vneseman

Xe lăn
RIP chị! Chết là hết, còn lôi phốt người ta lên làm gì.

xe mink

Xe tải
Đám runner lại vào tẩy trắng, sợ bị mọi người chê cười chạy nhiều dễ chết đây mà.

Chạy bộ hỏng khớp, hỏng tim chứ chả bổ béo gì đâu, báo chí với runner cuồng chạy cứ tung hô lôi kéo mọi người.
Chạy tạo áp lực cực lớn lên tim trong 1 thời gian dài, nhất là runner cuồng chạy, tim làm việc cường độ cao 2-3 tiếng lên tục, ngày nào cũng thế thì có ngày nó đứt thôi.
Thể dục quan trọng là nhẹ nhàng và có thời gian hồi phục. Tập ngày nghỉ ngày, mỗi lần tập chỉ dưới 1h thôi.
Mấy ông tướng chạy bộ như kiểu bị thuốc, em chịu ko hiểu đc language của đám đấy

vonga389

Xe buýt
Vĩnh biệt Em, 1 hoa hậu thông minh, xinh đẹp, cá tính.

lạc lối

Xe điện
Rip bạn , cần xem lại chứng chỉ hành nghề cấp phép đào tạo + cơ sở lý luận của mấy môn bạn đang thực hành

Trạng thái
Thớt đang đóng