[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

gnoudman

Xe tăng
Cụ còn dai dẳng lấy năm trăm vài triệu hàng tháng, tháng có tháng không ức hộc máu. Loanh quanh trong đầu u uất cay cú cái xe thì thời gian công sức đâu mà tập trung kiếm tiền? Tiền trước đây kiếm được 300 giá trị cái xe, thôi hẳn còn có cơ hội kiếm cái xe mới. Loanh quanh đuổi hình vớt bóng thì nhiều nhất là vớt được cái xe cũ thôi. Khổ mình khổ vợ khổ con. Ai nuôi cụ đi đòi nợ?
Không cụ ạ. Những thằng như này, cái nó thích nhất là để người ta chán người ta từ bỏ. Gãi đúng chỗ ngứa của nó. Nó chỉ cần thế thôi mà.
Khi đã xác định làm Chí, thì nó cùn kiểu gì, thì mình còn phải cùn hơn nó. Sống không được chết không xong, xem thằng nào rụng trước. :)):)):))

LeTai1979

Xe cút kít
Nói thế nhưng kể cả cụ Sơn có coi như mất cũng bị nhiều sức ép như gấu nó sót của nên kiểu gì chả chì chiết, ông bà hai bên... phải trong hoàn cảnh mới cảm nhận đc, cụ cháu mình bên ngoài nên dễ hơn :D
Phải bỏ cái cũ xuống mới cầm được cái mới. Biết người biết ta, chứ lủ rủ như con lù rù thì Gấu định mất xe hay mất cả chồng mà chì chiết?

Tiền ai cũng xót, có ai nhặt được đâu? Nhưng chọn cách nào kiếm tiền dễ hơn, chọn đường nào đỡ khó hơn mà đi. Chính vì thấy cụ Sơn lành quá nên không nỡ.

LeTai1979

Xe cút kít
Không cụ ạ. Những thằng như này, cái nó thích nhất là để người ta chán người ta từ bỏ. Gãi đúng chỗ ngứa của nó. Nó chỉ cần thế thôi mà.
Khi đã xác định làm Chí, thì nó cùn kiểu gì, thì mình còn phải cùn hơn nó. Sống không được chết không xong, xem thằng nào rụng trước. :)):)):))
Bằng nó mới kéo co với nó :P. Giờ hai ông rảnh ngồi hàng nước mới cãi nhau xem trứng có trước hay gà có trước. Cụ cháu mình bận làm cuốc grab thì thôi cho mẹ nó cả gà lẫn trứng thích cái gì về trước thì về.

Đời cũng chả dễ ăn không ăn hỏng của người khác đâu.

Rong Ruổi

Xe container
Sau vụ này em té fun.
Đến IS còn ko chịu nổi nhiệt còn chạy mất dép đây này.
Phong ba bão táp ở đâu cũng ko thể bằng ở nơi này cụ nhá. Chúc cụ đi bình an :))

thomascook

Xe tải
Tuấn Tẩu tự lái lần đầu lên tivi nên tâm
lý không vững nói hở sườn nhiều lắm mặc dù che chắn kỹ. Ông nên nhớ ô có thể viết rất hay rất lắt léo, làm việc rất ma ranh bài bản . Nhưng trước máy quay thì ông sẽ bị lộ mặt, ko phải ai cũng dũng cảm trước máy thu hình. Đó là phải có bản lĩnh năng khiếu và quan trọng hơn mình phải là người đứng đắn đàng hoàng và có trình
độ.còn ô xác định lên OF ghi hình ô chơi đẹp mang 200 củ lên nói được 5p ông cốp luôn lên bàn trả Sơn Điếc thế là xong. Ông tóm lại có khôn có đểu cũng chưa có tầm. Con người ta hơn nhau ở chỗ đó, tiếc cho ông và gia đình. Vụ này ông được ít và mất rất rất nhiều như trước đây ae còn hoài nghi về con người ông giờ ô bị " bóc " như vậy thì sẽ rất khó sống trên đời. Suy từ vụ Kiên Innova ra và vụ Tuấn tự lái cuối cùng Kiên ngáo lại khôn hơn do ko xuất đầu lộ diện. Tuấn tẩu dính điệu hổ ly sơn rồi và thập diện mai phục. Giờ gỡ lại khó khăn vô cùng nên tự răn đe bản thân là chính. vụ này diễn đàn thắng lớn, nhiều like và cmt. Tự dưng giá trị cổ phiếu OTV lại lên cao. Admin đang ngồi trong bóng tối gặp miếng thịt ba chỉ rồi cụ ạ.
chuẩn cụ ! tuấn liều lĩnh được ít mà mất rất nhiều !

nhatvt

Xe buýt
Em hâm mộ cụ tulai24h lâu rồi. H mới nghe dc giọng nói vs xem mặt của cụ đó

mone

[Tịch thu bằng lái]
Phải bỏ cái cũ xuống mới cầm được cái mới. Biết người biết ta, chứ lủ rủ như con lù rù thì Gấu định mất xe hay mất cả chồng mà chì chiết?

Tiền ai cũng xót, có ai nhặt được đâu? Nhưng chọn cách nào kiếm tiền dễ hơn, chọn đường nào đỡ khó hơn mà đi. Chính vì thấy cụ Sơn lành quá nên không nỡ.
lành gì, em đánh giá sơn này là đầu tôm. Tài sản của mình, của vợ con mình là thẻ thọt thế để nó ngâm cho cả gần 2 năm gần như cứ.t trâu hóa bùn. Nó còn cười vào mặt cho nữa

Như vậy thì cụ Min/Mod trọng tài tư vấn cũng không chuẩn rồi. Để cho ông tulai24 khoảng thời gian quá dài đến 28/2 mới là deadline giải quyết đền bù.
Như vậy từ giờ trước 28/2 mà công ty Tuấn Quỳnh giải quyết xong thủ tục phá sản thì cụ Sơn khóc, sau đó thì deck biết tóm ai: công ty thì phá sản, cá nhân thì đổi số điện thoại... ra Toà thì cũng chẳng biết kiện ai.
Hẹn ngày 30 tháng 2 dương lịch thì đẹp..

TrieuPhamHaAnh

Xe đạp
lành gì, em đánh giá sơn này là đầu tôm. Tài sản của mình, của vợ con mình là thẻ thọt thế để nó ngâm cho cả gần 2 năm gần như cứ.t trâu hóa bùn. Nó còn cười vào mặt cho nữa
Cụ gọi người khác là đầu tôm em lại nhớ thớt nói về bàn thắng của Anh Đức...khà khà :D

Streamline

Xe điện
Cụ ko nên nói như thế với cụ Sơn. Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần. Cụ có chắc sau này mình ko bị ai lừa ko? Đời ko nói trước đc điều gì đâu.

Minhchinh99999

[Tịch thu bằng lái]
các cụ có tâm thì cùng nhau kéo đến công ty nhà ông Tự lai đòì tiền như thương binh ý.

ranger.hn

Xe tải
19 cụ đang nghía thớt này, sao các cụ ngủ muộn giống e vậy, topic rất hay, chốt video cũng là đẹp cho cả 2 bên, chờ đến ngày 28/2

Voi béo

Đi bộ
Ông Tulai làm nghề này cũng khá lâu rồi, mọi mánh khoé, đường đi nước bước ông nắm trong lòng bàn tay. Từ việc có giám đốc điều hành đến nhân viên phụ trách, tài sản của ông thì tất cả đều trong ngân hàng hoặc đứng tên người khác. Thế mà năm bữa nửa tháng lại thấy ông chào mời góp vốn, tham gia dự án này kia. Nói thẳng ra ông là người môi giới, nhưng lại đẩy tất cả rủi ro cho khách hàng của mình. Được thì ông ăn, lỗ thì khách chịu. Chả ông nào cho thuê xe mà không giữ tài sản thế chấp. Có khi nào ông liên kết với hội cầm đồ, tín dụng đen để sử dụng xe của khách hàng không? Giờ mà cụ Sơn đen mà kiểm tra được ngày ông công an thuê xe sát với ngày cắm xe thì khối chuyện để nói nhỉ? Cứ theo câu chữ trong hợp đồng cùng với kiểu nhận nợ của ông thì cụ Sơn đen phải đợi đến mùa quýt mới tìm được xe hay bồi hoàn tiền. Đằng nào cũng xem như mất rồi, cụ Sơn đen xác định cho nhẹ đầu, cũng như làm đơn khởi kiện. Tiền không đòi được nhưng xe sang tên đổi chủ khi cụ cầm giấy tờ gốc thì ối ông ra máu đấy

Trạng thái
Thớt đang đóng