[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Trang điểm Tử thi

Xe container

HPTA

Xe tải
Vụ này đơn giản mà, tại cụ Sơn làm phức tạp ra thôi. Thằng nào thuê xe của mình thì cứ nó mà túm, để ý đến người khác làm gì. Qua đây mới thấy chả tin được ai, nhất là những ông hay chém phần phật.

Hoacomay17

Xe tăng
Tình tiết là khách quan, suy luận là chủ quan (em công khai "theo em" chả dấu). Nếu cụ thấy sai cứ đưa quan điểm cá nhân mình vào.

Cái đoạn mọi chưởi em thấy rất thiếu logic, một thằng cố tình lừa đảo lại lên of bô bô chiến tích lừa đảo trong quá khứ của mình để làm gì? (tại sao không nghĩ người ta đang thật sự muốn làm người lương thiện nên muốn quên đi quá khử? một thằng đã có vết nhơ thì suốt đời không sạch sẽ được à?)

Phần cụ Sơn yêu cầu điều chỉnh em đã điều chỉnh (sai thì sửa chứ chả cãi cố làm gì) còn nhận định cá nhân vẫn ... như cũ (trong clip cũng như thớt của cụ Tuấn có nói vấn đề này nhưng cụ Sơn vẫn quên không đính chính nhưng bây giờ đính chính thì em sửa thôi :)) )

Còn vụ lắc lão sẽ đến lúc em nói nhưng chưa phải bây giờ, hứa là nó rất vui :))

Tất nhiên ai cũng có quyền rửa vết nhơ quá khứ, nhưng sạch đến đâu thì nó còn tuỳ thuộc vào vết nhoe đó là gì và người tự rửa đó thể hiện hiện tại ra sao.

Còn việc khoe chiến tích thì nó có nhiều lý do và mục đích có thể có lắm, không chỉ đơn giản suy luận là nó dám nói ra quá khứ nghĩa là nó đã biết ăn năn đâu :)

Và như nhiều cụ đã bóc ra các vụ cam cao phong rồi thì nhiều cái khác nữa... cho thấy sự gột rửa quá khứ của ai đó chưa thể hiện quyết tâm cao :D

Mình nghĩ ít nhiều một người nếu đã thấy ăn năn vớu quá khứ, thông thường họ dồn hết ý thức vào trách nhiệm với con cái và phụ huynh... nhưng trong các câu chuyện chiến tích gần đây thì hai yếu tố đó chưa được coi trọng lắm.

Và người muốn từ bỏ quá khứ sai lầm, ít khi họ lên mang bô bô về quá khứ của mình với một chất giọng đầy hiên ngang như thế lắm. Mình thì nghĩ đơn giản thôi, cứ xem video sẽ hiểu nguời ta đã sửa chữa bản thân ntn.

Mà thôi, chuyện thiên hạ ấy mà, bao đồng nhiều cũng mệt. Cái gì cần chửi thì các cụ cũng chửi rồi, cần tư vấn các cụ cũng tư vấn rồi, cần xui nhau bốc gạch các cụ cũng xúi đủ rồi, và hơn hết, mục tiêu bóc mẽ thì chú Sơn đen cũng làm xong rồi. Giờ qđ như thế nào phụ thuộc vào các bạn ấy. Đời khôn thì ăn người, dại thì người ăn. Chỉ với 300 tr mà học được bài học ntn là quá rẻ, tiếc làm đếch gì. Nhiều cụ học mỗi bài chứng khoán mà mất cả nhà cả cửa kia he he. Tớ đây học mỗi cách lưu và chuyển bitcoin mà giờ tính ra cũng toi mẹ nó gần dăm trăm mà có được bóc mẽ ai đếch đâu :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Theo em ủng hộ ông Tulai24h để đền cho cụ Sơn như vậy vẹn cả đôi đường :))
Tiêu chuẩn kép nhé. Khi chưởi lần 1 thì toàn chém gió chỉ trên răng dưới doái nhưng chưởi lần 2 thành người giàu (có khả năng mà chây ỳ) lừa đảo người nghèo nên người nghèo cần giúp đỡ hơn :))

Hoacomay17

Xe tăng
Vụ này đơn giản mà, tại cụ Sơn làm phức tạp ra thôi. Thằng nào thuê xe của mình thì cứ nó mà túm, để ý đến người khác làm gì. Qua đây mới thấy chả tin được ai, nhất là những ông hay chém phần phật.
Đêcha túm đc mới phải làm um lên, vì cụ Sơn bắt phải lươn chuyên nghiệp :))

Fordmegaidep

Xe buýt
Nói thật nếu là em, em nói luôn: trong vòng 30 ngày kể từ ngày mất:
1. Trả xe
2. Đền lại tiền đúng với giá trị chiếc xe tính tại thời điểm mất.
Không có lằng nhằng gì cả.
Mịa, ô đi thuê xe lằng nhằng quá...cứ bảo là do cụ kia đăng trên of này nọ...
Túm lại là ô kia toàn đưa ra lý do, mà cái chính là phải trả lại tiền cho ô chủ xe ...ko nhắc đến.
Mình là chủ xe: túm lại là máy có trả cho tao ko? thế thôi...cứ đánh võng như thế biết bao giờ lấy đc.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tất nhiên ai cũng có quyền rửa vết nhơ quá khứ, nhưng sạch đến đâu thì nó còn tuỳ thuộc vào vết nhoe đó là gì và người tự rửa đó thể hiện hiện tại ra sao.

Còn việc khoe chiến tích thì nó có nhiều lý do và mục đích có thể có lắm, không chỉ đơn giản suy luận là nó dám nói ra quá khứ nghĩa là nó đã biết ăn năn đâu :)

Và như nhiều cụ đã bóc ra các vụ cam cao phong rồi thì nhiều cái khác nữa... cho thấy sự gột rửa quá khứ của ai đó chưa thể hiện quyết tâm cao :D

Mình nghĩ ít nhiều một người nếu đã thấy ăn năn vớu quá khứ, thông thường họ dồn hết ý thức vào trách nhiệm với con cái và phụ huynh... nhưng trong các câu chuyện chiến tích gần đây thì hai yếu tố đó chưa được coi trọng lắm.

Và người muốn từ bỏ quá khứ sai lầm, ít khi họ lên mang bô bô về quá khứ của mình với một chất giọng đầy hiên ngang như thế lắm. Mình thì nghĩ đơn giản thôi, cứ xem video sẽ hiểu nguời ta đã sửa chữa bản thân ntn.

Mà thôi, chuyện thiên hạ ấy mà, bao đồng nhiều cũng mệt. Cái gì cần chửi thì các cụ cũng chửi rồi, cần tư vấn các cụ cũng tư vấn rồi, cần xui nhau bốc gạch các cụ cũng xúi đủ rồi, và hơn hết, mục tiêu bóc mẽ thì chú Sơn đen cũng làm xong rồi. Giờ qđ như thế nào phụ thuộc vào các bạn ấy. Đời khôn thì ăn người, dại thì người ăn. Chỉ với 300 tr mà học được bài học ntn là quá rẻ, tiếc làm đếch gì. Nhiều cụ học mỗi bài chứng khoán mà mất cả nhà cả cửa kia he he. Tớ đây học mỗi cách lưu và chuyển bitcoin mà giờ tính ra cũng toi mẹ nó gần dăm trăm mà có được bóc mẽ ai đếch đâu :D
haha thì ra vào thớt này chủ yếu để bóc mẽ và chưởi cho đã tức phải không cụ? Vậy mà em cứ tưởng là tư vấn cho chủ xe phương án tốt nhất để tránh thiệt hại thêm chứ. Em sai rồi :))

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Vãi lol anh em ọp nhề.
Hỡi ôi anh em ọp hết thăng trầm những Thích diệu mạnh - tống chủ nợ vào tù, Cúc cù cu - chuyên đi lừa sổ tiết kiệm của sing gờ măm giờ đến Tự lái 24 - đại gia khởi nghiệp phủi đít bùng con kiamorning 300 củ.
Ai đó khuyên em tránh xa anh em ọp đi ???

Hoacomay17

Xe tăng
haha thì ra vào thớt này chủ yếu để bóc mẽ và chưởi cho đã tức phải không cụ? Vậy mà em cứ tưởng là tư vấn cho chủ xe phương án tốt nhất để tránh thiệt hại thêm chứ. Em sai rồi :))
Bạn làm ơn đọc kỹ đoạn ấy tý, mình viết rất rõ ý. Không hiểu sao lại khiến bạn kết luận kiểu lều báo thế nhỉ? Trong đó mình nói đủ cả tư vấn....

Còn chuyện bóc mẽ ra thì hẳn nhiên mình tin là một trong những mục tiêu mà cụ Sơn muốn, nó giúp mọi người tháy đc bản chất của việc hd cho thuê này nó ẩn chứa sự phức tạp ntn. Bạn đừng hiểu quá hẹp về chữ bóc mẽ thế.

berryfun

Xe điện
Liệu có lên được 100 pages không hở mợ Linh Bê Tha ?
Đọc, nhiều cụ comments hay đáo để. Chốt lại là những thằng húp phốt ở of thì ngoài đời cũng lóe ngẩng mặt lên được đâu. Ngồi cafe hay trà đá, ăn em nó cũng: Đấy thằng đấy là cứt cần cứt, cứt ba rô ca, điên ỉn nổ vả..... thằng đấy là: ăn bẩn brothers, đấy kiểu kiểu như thế...mệt thật. Anh em nó sợ như sợ hủi vui gì.

vietnamcongtru

Xe buýt
Hóa ra biết làm thơ hay cũng chưa chắc có một tâm hồn đẹp....:D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Bạn làm ơn đọc kỹ đoạn ấy tý, mình viết rất rõ ý. Không hiểu sao lại khiến bạn kết luận kiểu lều báo thế nhỉ?

Còn chuyện bóc mẽ ra thì hẳn nhiên mình tin là một trong những mục tiêu mà cụ Sơn muốn, nó giúp mọi người tháy đc bản chất của việc hd cho thuê này nó ẩn chứa sự phức tạp ntn. Bạn đừng hiểu quá hẹp về chữ bóc mẽ thế
em lại đọc mà k hiểu à? em nêu 4 gạch đầu dòng cụ trả lời duy nhất 1 gạch đầu dòng liên quan đến chưởi (lại thêm vụ cam kiếc gì nữa), hay là cụ định tách thành nhiều còm để trả lời? :))

Fordmegaidep

Xe buýt
mất xe thì phải đền...rất đơn giản thế thôi mà cái ô kia cứ lòng vòng...rồi bảo là 03 PA. Ô làm đ gì có quyền đưa ra pa tréo nghoe như thế, ô bảo ô kia đi tìm ra cái xe rồi ô đền cho? ô phải là người đi tìm chứ? Nếu là mình chắc là đấm thẳng vào mồm nỏoui...cụ đen hiền quá.

LeTai1979

Xe cút kít

GloryJack

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng