[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Củ Cà Rốt

Xe tải
Nhắn cụ tự lái: mua danh 3 vạn, bán danh 3 đồng. Cụ Sơn cũng như bao cụ trên diễn đàn này, hièn lành, tử tế, có chút tiết kiệm mua con xe rồi ký hợp đồng cho cty cụ thuê để cải thiện cuộc sống. Đồng ý là cụ trong lúc kinh doanh thì có lúc rủi ro nhưng về cơ bản cụ Sơn cũng đã gánh chịu rủi ro cùng cụ rồi. Vậy nên nếu đã từng vỗ ngực xưng dân xã hội, từng coi mình là người quân tử thì cụ nên thực hiện đúng lời hứa, chứ đừng hứa theo kiểu cò quay, tiền héo, cái này anh em gọi là bẩn bựa. Cụ vẫn đi xe đẹp, vẫn dự án này dự án kia thì hãy bắt đầu từ dự án nhỏ nhất này đi: thực hiện đúng lời hứa mà rất nhiều anh em ofer đang nhìn vào, đừng nên lấy thêm bất kỳ 1 lý do đổ lỗi nào nữa, nó không đáng mặt của người quân tử. Em chỉ có vài lời như vậy, mong cụ đừng làm thất vọng vì chính mình thêm nữa. Thân.

buituan

Xe tải
BĐH dẫn chuyện rối rắm, chả mạch lạc tí nào mà cụ khen
Nói chuyện với ông lươn lẹo, cả vú lấp miệng em như vậy thì điều hành đến có thỏa thuận là quá ngon rồi, cụ ko thấy lão ấy sau khi về đã phủi đít ngay vì lõ mồm hứa à :)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Làm gì có tiền mà chơi? Nếu có đã trả dần rồi (hoặc có mà không muốn trả)
Cụ không hiểu rồi, nếu 50/50 thì cụ tulai24 còn có đường để tìm cách tìm lại con xe (vì muốn tìm phải tốn tiền) và sau đó bán lại để bù vào chi phí bỏ ra để tìm lại con xe :))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Sau clip này cụ Tulai đã coa 1 thớt tuyên bố ko thực hiện như buổi thoả thuận ghi hình vì “otofun mà ko fun, BĐH ko fair” rồi mà cụ. Cụ chiuẹ khó lội thớt chút sẽ thấy ko có viễn cảnh đấy đâu, có quay thôi. Chia buồn với cụ Sơn vì dính phait mứt thôi.
e xem đó rồi. Mới 1 tai, chờ phản hồi bđh

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em không phỏng đoán :) chỉ mong cụ tulai24h đáng mặt anh hào! Sai thì nhận, xử lý dứt điểm để anh em còn có niềm tin vào ộp =))

Vâng cụ, cho nên phương án tối ưu vẫn là 2 cụ đi đến thống nhất, đừng dại đưa ra toà để rồi mệt mỏi cho cụ Sơn. Vừa bận việc riêng, vừa vợ trách móc. Trong video thấy cụ ấy bảo vợ rất khó chịu rồi đấy :))
Cho nên đừng dại khoe với vợ về ofer nhé :))
Đôi khi cũng muốn đáng mặt anh hào nhưng lực bất tòng tâm thì sao? :))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Nhắn cụ tự lái: mua danh 3 vạn, bán danh 3 đồng. Cun Sơn
cũng như bao cụ trên diễn đàn này, hièn lành, tử tế, có chút tiết kiệm mua con xe rồi ký hợp đồng cho cty cụ thuê để cải thiện cuộc sống. Đồng ý là cụ trong lúc kinh doanh thì có lúc rủi ro nhưng về cơ bản cụ Sơn cũng đã gánh chịu rủi ro cùng cụ rồi. Vậy nên nếu đã từng vỗ ngực xưng dân xã hội, từng coi mình là người quân tử thì cụ nên thực hiện đúng lời hứa, chứ đừng hứa theo kiểu cò quay, tiền héo, cái này anh em gọi là bẩn bựa. Cụ vẫn đi xe đẹp, vẫn dự án này dự án kia thì hãy bắt đầu từ dự án nhỏ nhất này đi: thực hiện đúng lời hứa mà rất nhiều anh em ofer đang nhìn vào, đừng nên lấy thêm bất kỳ 1 lý do đổ lỗi nào nữa, nó không đáng mặt của người quân tử. Em chỉ có vài lời như vậy, mong cụ đừng làm thất vọng vì chính mình thêm nữa. Thân.
e cũng nghĩ như cụ

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Em trước cũng suýt bị một cụ kdcn trên này chăn, kêu em có tiền nhàn rỗi thì cho vay để kd, sau mới thấy mình tỉnh, chỉ là vài ba câu chuyện chả biết con người thế nào, thả gà ra đuổi em chả ham dù lãi suất cao gấp đôi bank.
Có gì thế chấp thì sợ gì, nhưng đừng có nhận thế chấp người là được :))

IP man

Xe lăn
Vâng cụ, cho nên phương án tối ưu vẫn là 2 cụ đi đến thống nhất, đừng dại đưa ra toà để rồi mệt mỏi cho cụ Sơn. Vừa bận việc riêng, vừa vợ trách móc. Trong video thấy cụ ấy bảo vợ rất khó chịu rồi đấy :))
Cho nên đừng dại khoe với vợ về ofer nhé :))
Như vậy thì cụ Min/Mod trọng tài tư vấn cũng không chuẩn rồi. Để cho ông tulai24 khoảng thời gian quá dài đến 28/2 mới là deadline giải quyết đền bù.
Như vậy từ giờ trước 28/2 mà công ty Tuấn Quỳnh giải quyết xong thủ tục phá sản thì cụ Sơn khóc, sau đó thì deck biết tóm ai: công ty thì phá sản, cá nhân thì đổi số điện thoại... ra Toà thì cũng chẳng biết kiện ai.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
cụ tự lái thực đúng như hẹn là đẹp rồi
He he còn khướt lắm, dân ao hồ sẽ ép đòi quyền lợi tối đa trong mọi trường hợp nhé. Cụ tự lái lại còn võ vẽ về nghề thi hành án nữa thì e nói thật cụ Sơn nên nghĩ rằng mình mất hết cho nhẹ đầu. Còn Of là cõi chơi ảo thôi, chơi thật là thành sới bạc lậu ngay đấy, setup và lừa đảo!

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Min/mod chỉ mong 2 bên hợp tác thôi. Xin lỗi cụ chứ admin có quyền gì đưa ra deadline? Cùng lắm là cho nick thành màu xám chứ gì???
Diễn đàn chỉ là sân chơi, min mod giữ sân chơi để mềnh chém gió là ok rồi! Vậy là đội ơn lắm rồi :))
Còn mong min mod thành quan toà thì có vẻ xa vời rồi cụ à!
Làm ăn quan trọng là Tín, cơ mà giờ tôi lèm bèm k cần Tín thì làm gì được nhao :))
Như vậy thì cụ Min/Mod trọng tài tư vấn cũng không chuẩn rồi. Để cho ông tulai24 khoảng thời gian quá dài đến 28/2 mới là deadline giải quyết đền bù.
Như vậy từ giờ trước 28/2 mà công ty Tuấn Quỳnh giải quyết xong thủ tục phá sản thì cụ Sơn khóc, sau đó thì deck biết tóm ai: công ty thì phá sản, cá nhân thì đổi số điện thoại... ra Toà thì cũng chẳng biết kiện ai.

Củ Cà Rốt

Xe tải
BĐH dẫn chuyện rối rắm, chả mạch lạc tí nào mà cụ khen
Qua em thấy cụ phát biểu cụ Sơn nhỏ mọn này kia, đúng là anh hùng bàn phím. Mà hễ những người nói hay như thế thì thực tế như ccc ấy.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em hóng lộ trình giả nợ :T
May em chả khoe là làm ăn với ộp với gấu :)) nó biết toàn phốt to thì bỏ bu :))
Em mà là chủ xe em sẽ phọt ra một con số sốc. Tiền mất ai chả xót nhưng hãy chấp nhận nhìn thẳng vào thực tế để vớt vát và mở đường ra cho người khác cũng chính là mở đường ra cho mình :))

IP man

Xe lăn
Min/mod chỉ mong 2 bên hợp tác thôi. Xin lỗi cụ chứ admin có quyền gì đưa ra deadline? Cùng lắm là cho nick thành màu xám chứ gì???
Diễn đàn chỉ là sân chơi, min mod giữ sân chơi để mềnh chém gió là ok rồi! Vậy là đội ơn lắm rồi :))
Còn mong min mod thành quan toà thì có vẻ xa vời rồi cụ à!
Làm ăn quan trọng là Tín, cơ mà giờ tôi lèm bèm k cần Tín thì làm gì được nhao :))
Min/Mod không phân xử nhưng định hướng cách giải quyết cụ ơi.

bubo

Xe hơi
E xem clip xong thì mới hiểu trên đời nhiều thằng mất dạy, lúc muốn được việc thì ngọt nhạt đủ đường, khi gặp vấn đề thì phủi đít nhanh vãi, chưa kể còn đổ vấy sang người khác. Cụ tulai24 là 1 điển hình. Trước hay ủng hộ, giờ thì cạch mặt.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Lão nói thì dễ :|
Em mà là chủ xe em hỏi luôn ntn:
- Giờ ông thanh toán ngay được bao nhiêu, đàn ông 1 lời!
- Phần còn lại ông muốn lộ trình ntn?
Còn nói ra thế tulai24h còn lươn khươn thì xác định đi, cùng lắm lão ấy chơi of nữa :))
Em k xù ai, em chỉ chậm :T
Em mà là chủ xe em sẽ phọt ra một con số sốc. Tiền mất ai chả xót nhưng hãy chấp nhận nhìn thẳng vào thực tế để vớt vát và mở đường ra cho người khác cũng chính là mở đường ra cho mình :))

nha-trang

Xe buýt
Xem xong clip với đọc còm, em ngộ ra 3 điều
1. Cụ với chả mợ
2. Kiếm tiền khó quá
3. Chỉ béo ông luật sư

Ha07

Xe tăng
e cũng có thời gian cách đây 2 năm xe rảnh rỗi thỉnh thoảng cho thuê tự lái, phương châm là ko bao giờ giao giấy tờ gốc chỉ giao bản phô tô có công chứng thôi, và thấy nghề này cũng mạo hiểm phết nên đc vài cuốc e quyết định bán cmn đi ko cho thuê nữa, cụ tulai sai hoàn toàn rồi đền xe là điều đương nhiên sao lại để sự việc xẩy ra đến nay gần 2 năm mà ko giải quyết cho cụ chủ đc? cụ sơn hiền quá phải e thì......

LeTai1979

Xe cút kít
Lão nói thì dễ :|
Em mà là chủ xe em hỏi luôn ntn:
- Giờ ông thanh toán ngay được bao nhiêu, đàn ông 1 lời!
- Phần còn lại ông muốn lộ trình ntn?
Còn nói ra thế tulai24h còn lươn khươn thì xác định đi, cùng lắm lão ấy chơi of nữa :))
Em k xù ai, em chỉ chậm :T
Nói đc 1 lời thì đã ko có mấy cái thớt như này. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng