[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

RosemaryCherry

Xe container
Mợ chủ quá dũng cảm! Em chúc mợ đạt được nguyện vọng nhé.
Mợ chủ là ng tự tin chứ em sau 40 đi đâu ko cho tí son thì nó nhợt nhạt chán lắm. Em ko trang điểm nhiều, chủ yếu dưỡng da và dùng kem chống nắng. Nếu ko đi gặp ai quan trọng kiểu đi chợ thì em dùng kem chống nắng ko màu, nếu đi chơi đi gặp ai đó quan trọng hơn thì em dùng kem chống nắng có màu nhẹ để che bớt nám, tàn nhang ... cho da đều màu hơn, sau đó oánh tí son và hơn tí thì kẻ lông mày nữa (em ko thích xăm, phun vì nhìn nó chán với vẻ đẹp công nghiệp em thích kiểu mỗi hôm một tí khác và ko hoàn hảo).
Nếu ko dùng son thì em có thể dùng chút dưỡng môi có màu nhẹ cũng okie.
Túm lại tổng sỉ vả hết 5-7 phút là ra đường.
Em dù có học trang điểm cá nhân còn đc khen có tí khả năng mà sau khi học xong em chữ cô trả cô hết.
Mỗi tội em lười thể dục huhu.
Ps: à em còn thích đồ trang sức như hoa tai, nhẫn vòng, đồng hồ nên khi nào ra đường cũng phải có 1-2 món ko thì cảm giác như thiếu thốn gì đó hihi. Không biết các cụ có bao giờ để ý trang sức của phụ nữ ko nhỉ?
Phụ kiện cũng là điểm nhấn cho trang phục đó mợ. Ngày trước em hay sưu tầm chứ giờ thấy bông tai, đồng hồ là dùng nhiều nhất, còn nhẫn hay vòng cổ dùng đi chơi hẹn hò cũng hay hay. Nhớ thêm vài cái khăn lụa nữa mợ nhé ;)

pooka

Xe container
Hihi, thì thế nó mí sinh ra cái cảnh tréo ngoe thế. Toàn các ông có tiền tỏi cả cụ ah! E bảo lão anh cứ cẩn thận vừa phải thôi ko lộ ra thì toi đời đới!
Gì thì gì chứ say quá cũng ko nên, kể cả riệu bia phỏng cụ?
Chuyện bồ thì đã đành. Em còn biết có cụ cao ráo đẹp trai gần như người mẫu, tài năng, có nhiều tiền nhưng lại lấy vợ nhỏ xấu người miền Trung, bị tan vỡ xong đến tập 2 lại lấy cô vợ thứ 2 nhỏ xấu cũng. Thế mới lạ. Hay là cái câu " Anh thấy em nhỏ xíu anh thương " vẫn còn giá trị với các cụ ấy.

Đại Ba

Xe điện
Hic, em có bạn gv ĐH lớn HN ế nè cụ, nhưng bạn ấy.. uhm.. ít hấp dẫn đàn ông, mà tiêu chuẩn cũng cao lắm.
Vậy cụ mợ cứ để mợ ấy đọc hết các bình luận của em trong thớt này. Nếu thích hay ko thích là chốt đơn luôn ạ.

RosemaryCherry

Xe container
Cụ nói đúng đấy. Có ông bảo là đen xấu nhưng nó cuồng say và hết mình, vượt cả yêu cầu kỹ năng của các ông ấy. Chắc là họ nói sự thật chứ không đùa đâu.
Em nghĩ đàn ông hay phụ nữ cứ phải ưa nhìn đã (ko xấu và cục mịch) thì cảm xúc mới nhanh lên, còn béo lại xấu, nói chuyện ko đi vào lòng người thì vài lần gặp gỡ dễ mất hết hứng nói chuyện lắm bác nhờ????

RosemaryCherry

Xe container
Vậy cụ mợ cứ để mợ ấy đọc hết các bình luận của em trong thớt này. Nếu thích hay ko thích là chốt đơn luôn ạ.
Duyên chưa tới nên ko vội được bác nhờ. Em tin với tính cách chín chắn của bác, luyện thêm chút quan tâm, tâm lý với phụ nữ nữa thì sẽ sớm có tin vui thôi ạ. ;)

Trần Đoành.

Xe container
Em cảm ơn cụ ạ. Em đang trong tiến trình:

1/ Alo trao đổi ảnh giấy tờ xác minh sự thật đã ly hôn vì em không muốn làm tổn thương người phụ nữ khác và em cũng không phải gà công nghiệp nữa rồi.
2/ Lên lịch cà phê nói chuyện trực tiếp.
3/ ………em tính tiếp sau khi thấy hợp anh nào….

Em chân thành cảm ơn các cụ mợ đã chúc em ạ. Em rất vui rồi, em không còn cô đơn nữa.
@ Các cụ mợ độc thân cần kết nối sau thì em sẽ mở thread khác sau nhé? Thread này em sẽ xoá sau khi đã chép đủ hết các nick của mọi người ra để em còn tri ân sau này ạ.
Em còm dạo chút
1:người đến với mợ cũng tầm 50 tuổi (theo tc của mợ), từng trải đời và nghiêm túc, vì :
- lừa tình thì mợ chắc ko phải là đối tượng (theo em nghĩ)
-lừa tiền thì mợ quá sành sỏi và quá hiểu (vì mợ từng trải và tự nhận ko phải gà CN)
Vậy nên ý 1 của mợ liệu có hơi quá chút cho người đến với mợ một cách nghiêm túc
2: khi thấy hợp thì tính tiếp : em thấy như tính chất tuyển người làm, người giúp việc hơn là tìm bạn đời
Em chỉ còm dạo ko có ý gì :D ,vì em ko có ý dự tuyển :))

pooka

Xe container
Em nghĩ đàn ông hay phụ nữ cứ phải ưa nhìn đã (ko xấu và cục mịch) thì cảm xúc mới nhanh lên, còn béo lại xấu, nói chuyện ko đi vào lòng người thì vài lần gặp gỡ dễ mất hết hứng nói chuyện lắm bác nhờ????
Nhiều người có gu không giống với số đông mà mợ. Cái mục này cũng giống như ăn uống, có người thích ăn nhạt, có người thích mặn, có người ăn cay mới ngon. Nhưng cơ bản thì đẹp vẫn là khung cơ bản, không bác bỏ được.

cokimi

Xe điện
Nhiều cụ tàu ngầm mãi mà ko chịu nổi lên, hay đã lặng lẽ pm cho mợ ấy rồi :D

RosemaryCherry

Xe container
Nhiều người có gu không giống với số đông mà mợ. Cái mục này cũng giống như ăn uống, có người thích ăn nhạt, có người thích mặn, có người ăn cay mới ngon. Nhưng cơ bản thì đẹp vẫn là khung cơ bản, không bác bỏ được.
Mình ở số đông nên cứ thêm chút điểm nhấn là ổn bác nhỉ. ;)

RosemaryCherry

Xe container
Nhiều cụ tàu ngầm mãi mà ko chịu nổi lên, hay đã lặng lẽ pm cho mợ ấy rồi :D
Đang tìm giấy tờ chị nhé :D. Ông kia nhà chúng ta chắc cũng đang lục tung nhà chị nhờ ;)

15cm45p

Xe điện
Mợ thớt đóng thớt được rồi đấy.
Thả thính thế đủ rồi, chắc đã có người ưng ý.
Chúc mợ thớt hạnh phúc như ý:D

Trạng thái
Thớt đang đóng