[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

Đại Ba

Xe điện
Vâng, em đợi kết quả của mợ chủ, của cụ và của cả các cụ mợ khác nữa ạ :D
Em thì mới có 1 mối thôi. Nên ko khả quan cho lắm.

Mợ mài răng chờ kết quả của các cụ mợ khác nhé, chắc là nhanh được ăn cỗ hơn.

RosemaryCherry

Xe container
Mợ có chơi lego không? Mảnh ghép hoàn hảo là mảnh ghép vừa chứ không phải cứ nhất định phải tròn, hợp không phải là giống nhau mà là khớp được với nhau.
Cuộc sống muôn màu, mảnh ghép đa sắc, tùy người chơi hả bác :P

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em còm dạo chút
1:người đến với mợ cũng tầm 50 tuổi (theo tc của mợ), từng trải đời và nghiêm túc, vì :
- lừa tình thì mợ chắc ko phải là đối tượng (theo em nghĩ)
-lừa tiền thì mợ quá sành sỏi và quá hiểu (vì mợ từng trải và tự nhận ko phải gà CN)
Vậy nên ý 1 của mợ liệu có hơi quá chút cho người đến với mợ một cách nghiêm túc
2: khi thấy hợp thì tính tiếp : em thấy như tính chất tuyển người làm, người giúp việc hơn là tìm bạn đời
Em chỉ còm dạo ko có ý gì :D ,vì em ko có ý dự tuyển :))
Đang gồng lên đấy, số lần đò không nói lên kinh nghiệm tình trường. Mợ ấy không khéo nên gây cho đàn ông có cảm giác thiếu thiện cảm nhưng với kinh nghiệm tu hành của em thì mợ này gặp phải đối thủ sẽ như mèo ướt và chết đứ đừ chứ không dũng mãnh như chém đâu :))

p/s : xin lỗi mợ thớt nếu như mợ cho rằng những dòng trên là dìm hàng mợ nhé :))

Trần Đoành.

Xe container
Đang gồng lên đấy, số lần đò không nói lên kinh nghiệm tình trường. Mợ ấy không khéo nên gây cho đàn ông có cảm giác thiếu thiện cảm nhưng với kinh nghiệm tu hành của em thì mợ này gặp phải đối thủ sẽ như mèo ướt và chết đứ đừ chứ không dũng mãnh như chém đâu :))

p/s : xin lỗi mợ thớt nếu như mợ cho rằng những dòng trên là dìm hàng mợ nhé :))
Em lại nghĩ khác... Tự huyễn hoặc mình :))

RosemaryCherry

Xe container

p/s : xin lỗi mợ thớt nếu
Em lại nghĩ khác... Tự huyễn hoặc mình :))
Ơ lão Đoành hay cụ trên trước khi góp ý đưa vài lời khen như da mợ chủ nhẵn, ít nếp nhăn, dáng nhỏ nhắn trẻ lâu... có phải đỡ hơn hem :P :P :P
À mà nếu em là đàn ông em ko bao giờ chê phụ nữ nhé. Nhưng thực tế em là phụ nữ thì em có thể làm ngược lại =))

Trần Đoành.

Xe container
Ơ lão Đoành hay cụ trên trước khi góp ý đưa vài lời khen như da mợ chủ nhẵn, ít nếp nhăn, dáng nhỏ nhắn trẻ lâu... có phải đỡ hơn hem :P :P :P
À mà nếu em là đàn ông em ko bao giờ chê phụ nữ nhé. Nhưng thực tế em là phụ nữ thì em có thể làm ngược lại =))
Nếu như vậy Đoành thành cmn Xịt rồi =))

hxduong

Xe lăn
Tức là đã sinh ra chuột tất phải có mèo =))
Vấn đề là con "chuột" này nó cứ quấn vào móng vuốt con "mèo" cơ :D
Như kiểu Biển huynh ấy, anh Chí chỉ đứng hững hờ ngoài ngõ thôi mà Biển huynh cứ cầm 2 củ từ trong nhà mang ra, lấy hết sức nhét vào tay anh Chí ấy =))

114hangbong

Xe cút kít

TRINHNX72

Xe tải
E ủng hộ chị e phụ nữ tìm hạnh phúc ở tuổi 44, vì hiện giờ đàn ông 60 vẫn đầy các e theo (nếu nhiều tiền), sao pn lại ko??? ;) ;)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nói thẳng là... Ko biết mình đang ở đâu.....phỏng??? :))
Nhìn đời đơn giản thêm nữa được nhiều mợ tung hô để tranh thủ đề cao ké bản thân mình khiến cho nhóm bạn cùng tiến có cảm giác bỗng chốc lên ... mây. Bài học of đầy ra, đã từng có những thớt hot trăm lần như thế này và đều có chung kết quả :))

Trạng thái
Thớt đang đóng