[Thảo luận] Em bị xin đểu

WhiteGet

Xe điện
Chắc cụ ra đòn cũng nhanh, chứ 2 đánh 1 chẳng chột cũng què:), ngưỡng mộ cụ!

mrkey

Xe buýt
Xử lý như cụ là chuẩn đới ạ (b)

mdong

Xe tải
Lần sau cụ phải dùng hung khí nha. Nhỡ bọn chúng có ếch iếc gì mình đấm rách tay, chảy máu thì cũng ngại. Thủ sẵn 0,8m tuýp nước loại 3cm trong xe là chuần đấy cụ ah. Thiên thời, địa lợi nhân bất hòa là phang luôn.

HANOICity

Xe điện
Xin lỗi bác vì lúc đó em say quá, bác lại không giới thiệu là anhh em trên OF để em còn tha, em không như CSGT gét cay gét đắng chữ OF đâu.
Bác tưởng là thắng được 2 thằng em đấy à! Em nhắn bác , nhẹ thì cũng tiêm phòng uốn ván(em có đánh răng bao giờ đâu!) còn không thì HIV cũng đầy miệng em luon!
Nói vậy chứ chúc bác may mắn, người anh hùng ạ!(b)

peroxide

Xe buýt
Lần sau tham chiến, cụ nên nhè yết hầu mà chặt, cờ him và bụng dưới mà đạp.

Forcus

Xe tải
Hôm nay nghỉ lễ em đưa phụ huynh đi tìm một người bạn chiến đấu của phụ huynh ở Lục Ngạn- Bắc Giang. Sau một quãng đường dài và một vài tiếng hỏi thăm đường cũng tìm được đến nới, vui quá. Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, gia đình em ra về và hẹn ngày tái ngộ với gia đình bác ấy. Ra đến đường huyện, từ xa em phát hiện có hai bác đang đi bộ và dắt xe đạp đi ở giữa đường; giảm ga rà phanh cho ăn chắc (em lái xe là không uống rượu). Đến nơi, hai bác ấy (khoảng trên 40 tuổi, cũng xăm trổ máu lắm)cứ nhằm đầu xe em mà tiến@-), em đánh lái sang trái, các bác ấy sang theo; đánh lái sang phải các bác ấy cũng chẳng tha. Thôi thì nhịn một tý cũng chẳng sao, em ngó gương rồi lùi áp lề phải, tưởng thế là xong ai ngờ hai bác vẵn kèm chặt dí xe đạp vào đầu xe em. Nhịn thêm tý nữa, em mở cửa xe xuống:
- Các anh cho em đi nhờ tý với ạ.
- Muốn đi à, đưa vài đồng đây (mùi men sặc sụa):-o
- Em không có tiền anh ạ, anh cho em đi nhờ tý.
- Đạm cà mau nhà mày, có đưa không- Nói xong một anh đấm vào gương xe em và gương bị gấp lại- Lúc này xe đạp anh ấy vứt vào lề đường rồi.
Ngó trước ngó sau, thấy không có ai em đành ra tay. Chưa đến hai phút một bác nằm đo ván, một bác kia vồ cục gạch bên đường định tấn công em thì em cho kềnh nốt (có thể họ chủ quan không nghĩ là em oánh trước). Lên xe, đóng số lên đường tiếp. Lúc này mới thấy máu ở tay em chảy ra nhiều quá, chạy thêm một quãng dừng lại kiểm tra thì thấy phần da mấu xương ngón tay trỏ của em bị rách một miếng (khoảng 1cm), hóa ra em oảnh vào răng bác ấy. Bây giờ ngồi gõ mấy dòng cho các cụ ngón tay em vẫn đang đau nhức nhưng em tin rằng hai bác kia giờ này đang húp cháo. Chuyến đi của em đỡ vui hơn sau sự cố trên xảy ra!
Em xin hết ạ!
Ha ha ha, cụ đi tiêm phòng đi nhé

Việc làm của cụ vui hơn chứ, như vậy là cụ đã làm phúc cho các bác đi trên đường đó sau này đó ạ,

Con chó bị rụng răng thì lần sau có làm gì cũng phải tính ạ, nó chắc cũng đụt chí phèo đấy bác ạ

Bác làm tý rượu uổng cho ấm ng, và sát trùng nè =))

Robinair

Xe tải
ước gì được như cụ.
VODKA cụ!

Hôm nay nghỉ lễ em đưa phụ huynh đi tìm một người bạn chiến đấu của phụ huynh ở Lục Ngạn- Bắc Giang. Sau một quãng đường dài và một vài tiếng hỏi thăm đường cũng tìm được đến nới, vui quá. Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, gia đình em ra về và hẹn ngày tái ngộ với gia đình bác ấy. Ra đến đường huyện, từ xa em phát hiện có hai bác đang đi bộ và dắt xe đạp đi ở giữa đường; giảm ga rà phanh cho ăn chắc (em lái xe là không uống rượu). Đến nơi, hai bác ấy (khoảng trên 40 tuổi, cũng xăm trổ máu lắm)cứ nhằm đầu xe em mà tiến@-), em đánh lái sang trái, các bác ấy sang theo; đánh lái sang phải các bác ấy cũng chẳng tha. Thôi thì nhịn một tý cũng chẳng sao, em ngó gương rồi lùi áp lề phải, tưởng thế là xong ai ngờ hai bác vẵn kèm chặt dí xe đạp vào đầu xe em. Nhịn thêm tý nữa, em mở cửa xe xuống:
- Các anh cho em đi nhờ tý với ạ.
- Muốn đi à, đưa vài đồng đây (mùi men sặc sụa):-o
- Em không có tiền anh ạ, anh cho em đi nhờ tý.
- Đạm cà mau nhà mày, có đưa không- Nói xong một anh đấm vào gương xe em và gương bị gấp lại- Lúc này xe đạp anh ấy vứt vào lề đường rồi.
Ngó trước ngó sau, thấy không có ai em đành ra tay. Chưa đến hai phút một bác nằm đo ván, một bác kia vồ cục gạch bên đường định tấn công em thì em cho kềnh nốt (có thể họ chủ quan không nghĩ là em oánh trước). Lên xe, đóng số lên đường tiếp. Lúc này mới thấy máu ở tay em chảy ra nhiều quá, chạy thêm một quãng dừng lại kiểm tra thì thấy phần da mấu xương ngón tay trỏ của em bị rách một miếng (khoảng 1cm), hóa ra em oảnh vào răng bác ấy. Bây giờ ngồi gõ mấy dòng cho các cụ ngón tay em vẫn đang đau nhức nhưng em tin rằng hai bác kia giờ này đang húp cháo. Chuyến đi của em đỡ vui hơn sau sự cố trên xảy ra!
Em xin hết ạ!

cn8286

Xe hơi
anh hùng hảo hán thế mới đáng chứ, ủng hộ cụ, em chúc cụ mau lành tay.

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Ngưỡng mộ :-bd Cụ xử lý thật nhanh gọn và chuẩn xác, vote cho bản lĩnh của cụ (b)

MK2007

Xe tăng
Công nhận là cụ máu, trên xe có Ông cụ thân sinh mà cụ dám ra tay
phải Em thì Em không dám. Nể Cụ

CongNISSAN

Xe tăng
kụ dũng cảm quá. khổ thân 2 pác kia. chắc pải giải nghệ mất ;))

haivanphe

Xe container
Kụ chủ thớt dũng cảm quá đi mất. Chúc kụ mau lành vết thương.

SoDepCatTuong

Xe điện
Trước em hay đi Hn - Phú Thọ thì thấy đoạn giữa Sơn Tây - Cầu Trung Hà có 1 chí phèo khoảng 60 tuổi cứ thấy oto là hay lăn ra đường, tránh sang bên nào thì ông nào lăn sang bên đó, cứ phải cho tiền thì ông ý mới cho đi, vấn đề là nhà ông ý ở đây, dân ở đây thì đông, khối ông cáu lắm mà không làm được gì,hic2

gia doi

Xe điện
Cụ gấu thật đó vote cụ cái

Hieukiti

Xe tải
cụ liều thế nhỡ đâu 2 thắng đấy nó "Nghẹo" thì có phải là khổ mình k

Mr.Cheng

Xe tải
Em kết cái phong cách của bác rùi đấy, không đánh thì thôi, đánh phải như bác xử lý nhanh, gọn! >:D<