[Thảo luận] Em bị xin đểu

jeehoon

Xe tải
Em là em thích cụ rồi đấy.

Cũng may ko gần làng, ko khéo cả đám xông ra, cụ lại mất vui :)

cup

Xe máy
CỤ CHO EM XIN SỐ CẦM TAY, KHI NÀO GIAO LƯU CỤ CHỈ CHO EM MẤY BÀI VÕ CỦA CỤ NHÉ, EM LÀ NHIỀU LẦN CŨNG MUỐN LẮM NHƯNG CHƯA DÁM :-bd

Game Over

Xe điện
gặp tình huống này chắc ai cũng sẽ giải quyết thế...nếu có khoảng 4-5 anh em trong xe thì nhàn hơn !

MoonMax

Xe điện
Cụ thật là dũng cảm, em phục cụ đấy. Đất khách quê người mà cụ làm được thế thật là dũng khí. vote cụ
cụ cõ võ không ???
Công nhận Cụ gan thật .... đất của người ta mà dám tả xung hữu đột... voka Cụ nhé !
Các cụ không thấy cụ Mun nói rõ là " ngó trước ngó sau không thấy ai, em ĐÀNH ra tay ..." à ???:P

Cụ ấy nhắm chén được hai thằng say không có đồng bọn mới (DÁM) động thủ đới!!!!

Hì, đùa tí thôi, Em biết cụ Mun có võ từ lần cụ ấy đập 2 ông đầu xanh đầu đỏ ở đường Nguyễn Trãi rồi.

HUNGSMUN

Xe container
Các cụ không thấy cụ Mun nói rõ là " ngó trước ngó sau không thấy ai, em ĐÀNH ra tay ..." à ???:P

Cụ ấy nhắm chén được hai thằng say không có đồng bọn mới (DÁM) động thủ đới!!!!

Hì, đùa tí thôi, Em biết cụ Mun có võ từ lần cụ ấy đập 2 ông đầu xanh đầu đỏ ở đường Nguyễn Trãi rồi.
Hì...hì...cụ nhớ dai quá đi mất...=))

Kiabuoisang

Xe container
Lần sau cụ cứ thủ lấy cái dùi cui tàu, làm 1 phát cho nhanh.

pipilazi

Xe tăng
Cụ cho em xin cái thông số các vòng đo của cụ nhé, ngưỡng mộ cụ :D

volga1990

Xe tăng
Hôm nay nghỉ lễ em đưa phụ huynh đi tìm một người bạn chiến đấu của phụ huynh ở Lục Ngạn- Bắc Giang. Sau một quãng đường dài và một vài tiếng hỏi thăm đường cũng tìm được đến nới, vui quá. Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, gia đình em ra về và hẹn ngày tái ngộ với gia đình bác ấy. Ra đến đường huyện, từ xa em phát hiện có hai bác đang đi bộ và dắt xe đạp đi ở giữa đường; giảm ga rà phanh cho ăn chắc (em lái xe là không uống rượu). Đến nơi, hai bác ấy (khoảng trên 40 tuổi, cũng xăm trổ máu lắm)cứ nhằm đầu xe em mà tiến@-), em đánh lái sang trái, các bác ấy sang theo; đánh lái sang phải các bác ấy cũng chẳng tha. Thôi thì nhịn một tý cũng chẳng sao, em ngó gương rồi lùi áp lề phải, tưởng thế là xong ai ngờ hai bác vẵn kèm chặt dí xe đạp vào đầu xe em. Nhịn thêm tý nữa, em mở cửa xe xuống:
- Các anh cho em đi nhờ tý với ạ.
- Muốn đi à, đưa vài đồng đây (mùi men sặc sụa):-o
- Em không có tiền anh ạ, anh cho em đi nhờ tý.
- Đạm cà mau nhà mày, có đưa không- Nói xong một anh đấm vào gương xe em và gương bị gấp lại- Lúc này xe đạp anh ấy vứt vào lề đường rồi.
Ngó trước ngó sau, thấy không có ai em đành ra tay. Chưa đến hai phút một bác nằm đo ván, một bác kia vồ cục gạch bên đường định tấn công em thì em cho kềnh nốt (có thể họ chủ quan không nghĩ là em oánh trước). Lên xe, đóng số lên đường tiếp. Lúc này mới thấy máu ở tay em chảy ra nhiều quá, chạy thêm một quãng dừng lại kiểm tra thì thấy phần da mấu xương ngón tay trỏ của em bị rách một miếng (khoảng 1cm), hóa ra em oảnh vào răng bác ấy. Bây giờ ngồi gõ mấy dòng cho các cụ ngón tay em vẫn đang đau nhức nhưng em tin rằng hai bác kia giờ này đang húp cháo. Chuyến đi của em đỡ vui hơn sau sự cố trên xảy ra!
Em xin hết ạ!
Em kết phong cách của cụ rồi đấy, dạy cho họ từ sau chừa thối ngỗ ngược bắt nạt người khác đi

Dinh7999

Xe tải
Bác có võ có khác..............

l@ngtu

Xe máy
Chuyến đi của em đỡ vui hơn sau sự cố trên xảy ra!
Em xin hết ạ!
theo ngu ý cua e phải thay bằng: Chuyến đi của em vui hơn sau sự cố trên xảy ra!
ngưỡng mộ bác thật đấy, chúc bác 1 ly mau lành ạ.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Nhiệt liệt biểu dương tinh thần trấn áp tội phạm của cụ. Nhà em mà như thế, cả Gấu và phụ huynh phi xuống uýnh cùng ngay.

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đất khách quê người mà một chống hai, ngưỡng mộ thật :)>-

quochungaci

Xe đạp
Em phục cụ quá! Em chân yếu tay mềm, gặp phải tình huống như vậy không biết phải sử lý thế nào?

vhquan

Xe hơi
chà, tiên hạ thủ vi cường!
Nhưng nhắc kụ lần sau phải cẩn thận, đất khách quê người mà mình lại đi 4 bánh khó chạy lém!
Dù sao cũng chúc mừng kụ vượt qua được hoạn nạn.