[Thảo luận] Em bị xin đểu

doanvt45

Xe tải
Website
anhdoan.vn
Cụ ơi, liệu 2 cụ đó có còn tỉnh lại được nữa không ạ? Em làm em không muốn cụ bị xxx BG triệu tập đâu nhé.

Sướng

Xe tăng
Cụ chủ thớt cửn thận nhé, nhỡ 1 trong 2 thằng đó bị bệnh gì đó mình tóe máu ra là cũng mệt phết đấy.
Kính nghiệm đừng có đấm vào mồm ạ, cứ đèn pha mà chiến là nó quay táng ngay, mình cũng an toàn chân tay hơn.
Ối kụ ơi, em nghĩ là oánh vào đấy cũng ko ổn đâu.....thằng em của em cũng làm vậy mà em suýt phải đi đưa cơm đới. Em đã dặn nó rồi, tránh cái mồm và cái gáy ra còn chỗ nào hở thì táng vào, thế là nó táng con nhà người ta suýt phải đi độ lại pha, (nó bị oánh trước, chạy ko kịp nên mới bật lại). Sau vụ này em mới bẩu: Cái loại hùm ăn mãi ko hết thịt như mày nếu như bị oánh thì cố mày chạy chứ nếu bật lại như thế thì sớm nhập kho thôi. Mà nếu có oánh lại thì chọn lấy thằng nào to mà oánh mà cứ oánh vào giữa 2 chân thì chả phải đền. L-)

bmw318i

Xe tăng
Thị trấn Chũ đúng không bác? Thị trấn này nổi tiếng với trò này kiểu anh hùng xóm núi.

_MBBG_

Xe điện
Hôm nay nghỉ lễ em đưa phụ huynh đi tìm một người bạn chiến đấu của phụ huynh ở Lục Ngạn- Bắc Giang. Sau một quãng đường dài và một vài tiếng hỏi thăm đường cũng tìm được đến nới, vui quá. Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, gia đình em ra về và hẹn ngày tái ngộ với gia đình bác ấy. Ra đến đường huyện, từ xa em phát hiện có hai bác đang đi bộ và dắt xe đạp đi ở giữa đường; giảm ga rà phanh cho ăn chắc (em lái xe là không uống rượu). Đến nơi, hai bác ấy (khoảng trên 40 tuổi, cũng xăm trổ máu lắm)cứ nhằm đầu xe em mà tiến@-), em đánh lái sang trái, các bác ấy sang theo; đánh lái sang phải các bác ấy cũng chẳng tha. Thôi thì nhịn một tý cũng chẳng sao, em ngó gương rồi lùi áp lề phải, tưởng thế là xong ai ngờ hai bác vẵn kèm chặt dí xe đạp vào đầu xe em. Nhịn thêm tý nữa, em mở cửa xe xuống:
- Các anh cho em đi nhờ tý với ạ.
- Muốn đi à, đưa vài đồng đây (mùi men sặc sụa):-o
- Em không có tiền anh ạ, anh cho em đi nhờ tý.
- Đạm cà mau nhà mày, có đưa không- Nói xong một anh đấm vào gương xe em và gương bị gấp lại- Lúc này xe đạp anh ấy vứt vào lề đường rồi.
Ngó trước ngó sau, thấy không có ai em đành ra tay. Chưa đến hai phút một bác nằm đo ván, một bác kia vồ cục gạch bên đường định tấn công em thì em cho kềnh nốt (có thể họ chủ quan không nghĩ là em oánh trước). Lên xe, đóng số lên đường tiếp. Lúc này mới thấy máu ở tay em chảy ra nhiều quá, chạy thêm một quãng dừng lại kiểm tra thì thấy phần da mấu xương ngón tay trỏ của em bị rách một miếng (khoảng 1cm), hóa ra em oảnh vào răng bác ấy. Bây giờ ngồi gõ mấy dòng cho các cụ ngón tay em vẫn đang đau nhức nhưng em tin rằng hai bác kia giờ này đang húp cháo. Chuyến đi của em đỡ vui hơn sau sự cố trên xảy ra!
Em xin hết ạ!
dc,cụ đồng máu với e đới,rượu nhà máy cụ nhé

giangsuki

Xe ngựa
Cụ còn nhớ mặt 2 anh đó không, hình như cụ phang nhầm phải 2 thằng trên Avatar kia rồi ... Vote cụ rồi nhá !:D
chả có nhẽ
mà như thế hoá ra cụ chủ thớt oánh xong còn bắt 2 thằng đới cởi quần ra để chụp ảnh à

cdv

Xe buýt
Nể bác đấy , phải em chắc em vác cái "que" xuống nện thôi chứ ko dám dùng tay.
Bác nên đi khám nhé cho yên tâm, tôi có 2 anh bạn thân uống say tự nhiên đấm nhau 1 ông đấm trúng răng ông kia ở mu bàn tay mà mưng mủ viêm gần 1 tháng vì nhiễm trùng

kienbeu

Xe điện
Mừng cụ thoát nạn, em thách đấu cụ nhá:-|:-|
:-|Nếu đồng ý thì để em tìm thầy xem giờ rồi ta chiến​
.

bachkhoak40

Xe điện
Hoan hô cụ, đất khách mà cụ còn bật lại được.

ali33bobo

Xe đạp
Cụ học võ j thế cụ? hôm nào cho em tới bái sư cái

HUNGSMUN

Xe container
Cụ học võ j thế cụ? hôm nào cho em tới bái sư cái
Em nói rồi mà, em chẳng võ gì cả nhưng nếu mình nhịn tiếp thì không biết kết quả sẽ ra sao nên oánh nhanh rút gọn:!!

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Hôm qua em dẫn 2 ông này đến chỗ thằng cha Răng Sỹ TOMDUY, rõ khổ :21:

lambogi79

Xe điện
vod cụ. nhưng phải em thì em cũng chơi luôn. sợ chi mấy thằng chí phèo cụ nhẩy

need_something

Xe tải
Bắc Giang quê em, thực ra lũ say rượu này chỉ là bột phát, không có tổ chức nên nêu có đánh thì ọi người cũng ủng hộ

vietran

Xe ba gác
Ai cũng dc như cụ chủ thớt thì xh đã khác
Hàng chục sinh viên nam béo khỏe học hành dàng hoàng mà để 2 thằng nghiện nó tung hoành móc túi trên xe buýt thấy mà k dám ho he, tệ hơn để thằng lơ xe buýt nó bỏ bến chửi như chửi c.h.ó mà không dám mở mồm
Câu nhịn cho lành đã thành cửa miệng, tư tưởng nhược tiểu đã ăn sâu bám dễ, không bao giờ thoát khỏi nỗi sợ hãi
Tóm lại hoan hô bác chủ thớt

hydiep

Xe buýt
Em ủng hộ cụ chủ, mời cụ ly vodka
Hic,6 tháng sau cụ nên đi xét nghiệm.bọn đấy đá cho tuyển Real thì cụ cũng mệt đó
Cụ sợ giề, nếu có vấn đề thì 5 năm nữa bảo con, mày chạy ra đầu phố mua cho bố viên sida, giống như bây giờ mua seda ấy. Trước đây 20 năm em cũng được ông anh rủ đi chơi, động viên em và nói như trên, nhưng ông ấy bảo 10 năm sau, bây giờ 20 năm rồi vẫn chưa có loại thuốc đấy, may mà mình chưa ngu

Qua Cơn Mê

Xe tải
Em phục bác chủ thớt quá , mời bác một ly >:D<