[Funland] Đoàn Văn Hậu được vào sân rồi

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Thôi ông ! gớm.....................................trình đấy
Thưa vời ngài
thần tượng của ngài gửi sang! dạ không có kiểm tra y tế, không có họp báo, không có đăng thăng báo đại chùng trên Face, tren wed...............đi không ai hay, về không ai thấy..........
Xin thưa trong mắt của em chỉ là nhặt banh ( à quên là nhặt bóng ạ )
Cụ viết đúng chính tả đã rồi nói tiếp :))

quochiep

Xe tăng
Thì đã đi tù rồi còn gì, giờ lại là người lương thiện.
Có những khoảnh khắc mãi mãi đi vào ký ức mọi người.
Với cụ, có thể là pha đánh đầu trời ơi của xê vê 9 sau quả đá phạt hỏng của Minh Phương, nhưng với em đó là khoảnh khắc thần đồng sút tung lưới U16 Trung Quốc ấn định chiến thắng 3-2, đặc biệt là cú vô lê thiên tài san bằng tỷ số chung kết Sea Games làm nổ tung Mỹ Đình, làm tan nát đội hình quân nhạc VN ở những phút cuối cùng.
Bóng đá VN nợ VQ 1 danh hiệu, thứ mà những kẻ ăn hôi đã đánh cắp khi thiên tài còn vướng bận trả nợ đời, cụ à! ;;)
Thôi đừng so sánh một thằng bán nc cầu vinh và một thằng mang chức vô địch đầu tiên về cho VN . Ghét CV vì nó lấn sân showbitch và có vẻ khôn lỏi chứ về sự nghiệp cả VN chả ai chê đc nó vì có ai bằng nó đâu ! VQ nói thẳng ko dính chàm thì cũng chả bao giờ lên đc vì ăn chơi sa đọa sớm khi chưa thành sao do đc cả tụng từ quá sớm .

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Văn Hậu ở đội tuyển Vn được hưởng lợi từ các cầu thủ Hagl CP VT HD thu hút hết hậu vệ đối phương nên mới không phải chịu áp lực nặng và tỏa sáng được. Sang Hà Lan bị tiền đạo đối phương nhanh hơn mạnh hơn gây sức ép, phải ăn thẻ vàng không oan.
VH về Vn thôi, để các anh lớn đội tuyển rèn giũa thêm mới nên người. Rời xa ảnh hưởng của Bầu Đức là hỏng ngay.

Thôi đừng so sánh một thằng bán nc cầu vinh và một thằng mang chức vô địch đầu tiên về cho VN . Ghét CV vì nó lấn sân showbitch và có vẻ khôn lỏi chứ về sự nghiệp cả VN chả ai chê đc nó vì có ai bằng nó đâu ! VQ nói thẳng ko dính chàm thì cũng chả bao giờ lên đc vì ăn chơi sa đọa sớm khi chưa thành sao do đc cả tụng từ quá sớm .
Em nhớ hồi ấy báo chí còn tự hạ thấp giá trị đến mức gọi mẹ cu Văn Quyến là mẹ Niềm...đọc thấy lợm giọng kinh khủng

Venetta

Xe điện
Theo thuyết âm mưu thì có phải đồng đội cố tình chuyền khó để dìm Văn Hậu không nhỉ? Bọn châu Âu thường chuyền nhanh mạnh, đằng này pha chuyền đó quá thiếu lực, lại ngay trước vòng cấm địa.
Thôi em nghĩ đơn giản là cuối trận đồng đội mệt nên chuyền thiếu chính xác tý :)

xetot88.com

Xe máy
Chúc mừng em... Chúc em nhiều sức khỏe và thành công nhé Hậu ơi...!!!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thôi em nghĩ đơn giản là cuối trận đồng đội mệt nên chuyền thiếu chính xác tý :)
Chuyền kiểu đó mà ở Việt Nam bị quy tội bán độ roài cụ ơi. :D Ở Võ Lích thiếu gì trận đá xong quay sang táng đồng đội luôn. :D

juve99

Xe cút kít
E ủn cho fans Văn Quyến - Văn Quyết - Văn Quýt, Văn Sỹ Hùng...các thể loại văn vào chửi CV :-j

tasx

Xe tăng
Thớt tốn tài nguyên quá. Chạy theo lều báo, chuyện chẳng có gì đáng nói. Nếu quá đáng nói thì đúng ra cũng là đáng ... hổ thẹn. Kiểu anh tá điền được phú nông nó cho liếm cơm thừa nhà nó cũng thấy thơm mà xuýt xoa.

vneseman

Xe lăn
Có lần đầu sẽ có lần sau, các cụ bảo rồi "đầu xuôi đuôi lọt" :D

Xe gia đình

Xe điện
Thớt tốn tài nguyên quá. Chạy theo lều báo, chuyện chẳng có gì đáng nói. Nếu quá đáng nói thì đúng ra cũng là đáng ... hổ thẹn. Kiểu anh tá điền được phú nông nó cho liếm cơm thừa nhà nó cũng thấy thơm mà xuýt xoa.
Cụ là tá điền hay phú nông :)

BMW_X6M

Xe tăng
chúc mừng em ý, nửa cuối mùa giải chắc tầm 2-3 tháng nữa sẽ hay đc vào sân hơn, hy vọng em ấy thể hiện tốt

alphacoi

Xe tải
Dân mình Gato quá, em nó ko xoạc quả đấy thì đội bạn có cơ hội ghi bàn rồi.Hậu vệ là phải biết hy sinh như thế.

Hoanghai806

Xe tải
Nhiều cụ xàm thật, chả ủng hộ e ý tí nào. Mà e ý mới 20t thôi đấy. :))

77665508

[Tịch thu bằng lái]
Ăn thẻ là bình thường, vừa cắt được tình huống nguy hiểm vừa câu dc thêm 30s.

khanhpt4

Xe tăng
Thì đã đi tù rồi còn gì, giờ lại là người lương thiện.
Có những khoảnh khắc mãi mãi đi vào ký ức mọi người.
Với cụ, có thể là pha đánh đầu trời ơi của xê vê 9 sau quả đá phạt hỏng của Minh Phương, nhưng với em đó là khoảnh khắc thần đồng sút tung lưới U16 Trung Quốc ấn định chiến thắng 3-2, đặc biệt là cú vô lê thiên tài san bằng tỷ số chung kết Sea Games làm nổ tung Mỹ Đình, làm tan nát đội hình quân nhạc VN ở những phút cuối cùng.
Bóng đá VN nợ VQ 1 danh hiệu, thứ mà những kẻ ăn hôi đã đánh cắp khi thiên tài còn vướng bận trả nợ đời, cụ à! ;;)
Quyến dù sao cũng có 1 QBV, người mà em thấy tiếc nhất khi không được 1 danh hiệu cá nhân nào là trung vệ Nguyễn Huy Hoàng. Về trình độ chơi bóng và phẩm chất thủ lĩnh, em thấy Hoàng không hề thua kém, thậm chí còn vựot hơn những những trung vệ xuất sắc nhất mà em được chứng kiến : Đỗ Khải, Hữu Thắng, Như Thuần, Đỗ /Nguyễn Mạnh Dũng, Mai Tiến Dũng, Quốc Trung, Văn Giàu, Như Thành, Phứơc Tứ... Có lẽ vì lối chơi quá rắn, máu lửa trên mức cần thiết và các lùm xùm cá nhân sau này mà ngay khi chơi bóng và giải nghệ, tài năng của Hoàng không được công nhận đúng mức..