[Funland] Đoàn Văn Hậu được vào sân rồi

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nói công bằng thì em nghĩ tình huống này nên phạm lỗi. Chuyền non thế nó cướp bóng được dốc xuống xuyên qua hậu vệ trong 1 giây.
Nó cướp được rồi nên mới phải xoạc cụ ơi. Trong 1 đội nó cũng có phe nhóm hẳn hoi. Chú em Hậu có khi phải vác thịt chó mắm tôm sang mời anh em trong đội để lấy quan hệ thôi. Bọn châu Âu nó cũng phân biệt phết đấy. Để một chú ĐNA vùng trũng mới 20 tuổi lấy suất đá chính thì có lẽ bọn nó không cam tâm. :D

canhhoabatdiet

Xe container
Nó cướp được rồi nên mới phải xoạc cụ ơi. Trong 1 đội nó cũng có phe nhóm hẳn hoi. Chú em Hậu có khi phải vác thịt chó mắm tôm sang mời anh em trong đội để lấy quan hệ thôi. Bọn châu Âu nó cũng phân biệt phết đấy. Để một chú ĐNA vùng trũng mới 20 tuổi lấy suất đá chính thì có lẽ bọn nó không cam tâm. :D
Tây mà bẩn bựa thế ak cụ?

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, vì nó cướp được rồi mà không quyết liệt thì toi.

Bọn châu Âu nó quá phân biệt luôn ấy chứ, chúng nó đẻ ra thuyết phân biệt chủng tộc mà.

Cu Hậu tiếng Anh kém nên thiệt thòi ở chỗ khó giao lưu, bọn da đen chúng nó bắn tiếng Anh như máy nên đỡ hơn.

Trục

Xe ba gác
Thui về VN làm vua còn hơn làm tớ xứ lạ. Ở bên đó để làm công cụ tăng view cho kênh Youtube của Hi-ren-ven thui.
Cụ đùa, để đạt được cái câu sau của cụ, nửa nước VN này sẽ lăn vào đấy. Trong đó, có em. ;))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tây mà bẩn bựa thế ak cụ?
Cụ có bao giờ tự hỏi một ông chân gỗ ở CLB này chuyển sang CLB khác thì lại ghi bàn như gà đẻ trứng chưa? Rồi quyền lực đen, chủ phòng thay đồ, v.v. Toàn khái niệm do bọn Tây nó đẻ ra cả đấy. :D

duytrinh85

Xe điện
Cụ có bao giờ tự hỏi một ông chân gỗ ở CLB này chuyển sang CLB khác thì lại ghi bàn như gà đẻ trứng chưa? Rồi quyền lực đen, chủ phòng thay đồ, v.v. Toàn khái niệm do bọn Tây nó đẻ ra cả đấy. :D
Chuẩn cụ, xem bóng đá Anh và TBN là thấy ngay.

NQHU

Xe điện
Hê rê ven cho hít thở bầu không khí giải đấu hơi sớm chút so với kế hoạch! chắc tận dụng hiệu ứng truyền thông sau Seagames!
Tình huống thẻ là 1 pha bóng tốt của Hậu, sửa sai cho đồng đội, không hiểu ông nào chê được cũng tài, chắc xem bóng đá trên mặt báo là chính :D

Giai đoạn quan trọng nhất "kỳ nghỉ đông" để Hậu hòa nhập vẫn đang chờ Hậu phía trước! Hy vọng Hậu thích nghi tốt!

quangsot

Xe lăn
Em thấy cỡ như Messi mà về Việt Nam đá thì cũng bị chửi cho sml :))

Link pha bóng dẫn đến thẻ vàng của Văn Hậu, kể ra đồng đội chơi khó Hậu mà :)

https://giphy.com/gifs/jnWLssOHMLsQlAWiBO

Thằng đồng đội chuyền vô trách nhiệm quá
Hậu xoạc luôn nhanh đấy , rất tốt đấy chứ các cụ
Thằng đồng đội chuyền quả khắm thật, làm em nó ăn quả thẻ đau.
Đoạn cuối chân hơi cao tý nhưng thằng đồng đội đúng là bóp dé nhau
Em có xem đoạn sau, ku đấy sau khi phá bóng đã ra xin lỗi cháu Hậu rồi. Có gì các cụ bỏ quá cho cháu nó.

NQHU

Xe điện
Thằng tiền vệ trong tình huống này nó không ngẩng đầu lên để nhìn, chuyền theo cảm giác đồng đội ở gần nên ban nhẹ bóng sang thôi, không đến nỗi thuyết âm mưu nọ kia :D

juve99

Xe cút kít
Có mỗi cái thẻ vàng và tình huống vô thưởng vô phạt mà lắm dữ liệu phân tích quá. Như này mà Hậu rê bóng qua 1 chú tây thì phải có hẳn 1 chuyên đề:))

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua trang tin tt AFC lúc pv danh thủ Van Basten, đánh giá Van Hau là cầu thủ tiềm năng Châu ácó cơ hội là người châu á đầu tiên giành QBV trong tương lai
Ko biết cụ nói thật ko nhưng tây lông thì hỏi thằng nào nó chả nói thế %))

thichlexus

Xe điện
Chưa gì đã quen kiểu chơi xấu ở ĐNA sang chơi ở châu Âu thì cũng khó cho Hậu. Herreven là CLB khá ít thẻ phạt theo thống kê nên đá xấu thì Hậu sẽ khó có cơ hội được ra sân.

Kiendinh001

[Tịch thu bằng lái]
Hê rê ven cho hít thở bầu không khí giải đấu hơi sớm chút so với kế hoạch! chắc tận dụng hiệu ứng truyền thông sau Seagames!
Tình huống thẻ là 1 pha bóng tốt của Hậu, sửa sai cho đồng đội, không hiểu ông nào chê được cũng tài, chắc xem bóng đá trên mặt báo là chính :D

Giai đoạn quan trọng nhất "kỳ nghỉ đông" để Hậu hòa nhập vẫn đang chờ Hậu phía trước! Hy vọng Hậu thích nghi tốt!
Em thấy hệ thống comment của bác về bóng đá rất chuẩn

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Đá 90 phút và ghi bàn ở Bồ Đào Nha.
Thôi anh ạ !
Anh cứ giữ lấy mà làm thần tượng
Em xin lỗi anh. thể hình đấy, phong cách đá bóng kiểu ấy , trình đá bòng đấy
Em cứ nghĩ đến cái thằng : Emison nó bị gảy chân sang đá cho Hải Phòng 1 trận cũng vào sân như thường "
Nó không mang tính chất chuyên môn anh ạ ! Em cũng biết xem đá bóng, em đâu phải tre con
Lúc về thằng CV9 chẳng tâm sự trên TV trong các buổi tậm toàn xách xe chạy 1 mình " thưa anh là không có người hổ trợ ngay cả khi tập " dạ vâng ....theo cam kết thi chúng nó phải thực hiện ạ.
Em xin anh đấy................dân người ta cũng có tai, cũng có mắt.....không phải ông kê ra là không phải đi nhặt bạnh ạ ! ạ

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Cám ơn HAGL đã đi tiên phong đưa cháu Hậu ra nước ngoài thi đấu.
Vâng, chuẩn cụ. Cu Văn Hậu này, thấy kể rằng sau khi xem CP, XT, TA, VT đá bóng như rồng bay phượng múa đã xin thi vào Hagl, nhưng Hiển mit chơi bẩn hớt tay trên về tận Thái Bình tuyển. Người hâm mộ Vn Cám ơn Bầu Đức.