[Funland] Đoàn Văn Hậu được vào sân rồi

duytrinh85

Xe điện
Thay người chiến thuật cuối trận thôi. Chứng tỏ HLV vẫn chưa tin tưởng ở VH. Thôi dù sao cũng là được đặt chân vào 1 lần cho biết.
Em nó mới 20t mà lại đá ở vị trí nhạy cảm nên HLV phải tính toán kĩ, cho em nó tham gia từng bước một.

juve99

Xe cút kít
Lại thấy có tên Công Vinh rồi, e hóng cc bem nhau\:D/

Bầu Đức đi đầu đào tạo trẻ, bọn Văn Hậu, Quang Hải, Tiến Linh, Thành Chung, Đình Trọng đều được Bầu Đức đào tạo trực tiếp qua ảnh hưởng truyền thông. Tuy nhiên, nhóm này đều không đạt mức văn võ song toàn như gà nòi HAGL, cùng với Hùng Dũng Trọng Hoàng chỉ là phương án tạm thời cho các cấp đội tuyển trong khi chờ đón làn sóng mới các cầu thủ Hagl. Cụ nên cập nhật thông tin kẻo sẽ tự biến mình thành anh hề.
Nói như cụ thì tất cả các trung tâm đào tạo khác đều phải mang ơn lò đào tạo HAGL chắc, em không biết em hề hay là gì nhưng cái việc bưng bô của cụ nó hơi bị thô. Xem lại mình đê.

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Vào sân phút 89 là khá rồi, còn hơn Xê Pê Mười nó cho vào phút 96, chưa kịp chạm bóng. Mà mình ngờ pha ăn thẻ của VH là cố tình để ghi dấu trận ra mắt, chắc hết trận gặp trọng tài xin cái thẻ làm kỷ niệm, ngoài pha đấy ra VH còn được chạm bóng thêm lần nào không nhỉ.
Đùa tí thôi chứ anh thấy lộn mửa với bọn Heerenveen này, nó dùng VH cứ như thả thính câu ếch vậy. Một đội bóng hạng ruồi, trình chắc đ éo gì hơn được CLB Hà Nội mà cứ làm trò, dền dứ đủ trò rồi mới cho ra sân mấy phút, chắc bọn này định dùng VH làm mồi câu tài trợ từ Việt Nam, bố tổ lũ bịp bợm
Chuẩn. Người hâm mộ Vn chân chính không chấp nhận trò bẩn của bọn Heerenveen này. Bọn quân Hiển mít đá bóng toàn ăn thẻ, làm xấu hình ảnh đá đẹp cống hiến mà Bầu Đức mất bao nhiêu tâm huyết xây dựng. Cám ơn Bầu Đức cụ nhỉ ??!!

datJapanIH100v

Xe buýt
Mừng cho em và chúc em có ngững tháng ngày tới thật hạnh phúc vùng vẫy cỏ trời âu

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Cái này thì ko phải đâu cụ. Với 1 CLB hạng trung như Hee thì Cup QG là mục tiêu khả dĩ nhất để kiếm vé đi châu Âu đấy cụ ạ. Đoạt Cup QG thì đội sẽ đc dự thẳng vòng bảng Europa League luôn, còn hơn cả hạng 3 của giải VĐQG (phải đá sơ loại Europa League). Mà Cup QG thì khá hên xui ở việc bốc thăm.

Lũ "tam đầu chế" của bóng đá Hà Lan nó cũng ko bỏ bê Cup này đâu. Bằng chứng là 3 thằng này cũng là 3 đội đoạt Cup QG nhiều nhất.

Cái cụ nói chỉ đúng với bóng đá Ý thôi, dù dạo gần đây Coppa Italia đc quan tâm nhiều hơn rồi. À, thêm cả cái Carling Cup khỉ gió của bọn Anh nữa.

Ngày 4-10-2009, thằng Vinh nó đá full trận giữa Leixões với Leiria, vòng 7 giải VĐQG Bồ Đào Nha. Vòng 9 thì nó vào sân từ ghế dự bị ở phút 64.
Thôi anh ạ !
Anh cứ giữ lấy mà làm thần tượng
Em xin lỗi anh. thể hình đấy, phong cách đá bóng kiểu ấy , trình đá bòng đấy
Em cứ nghĩ đến cái thằng : Emison nó bị gảy chân sang đá cho Hải Phòng 1 trận cũng vào sân như thường "
Nó không mang tính chất chuyên môn anh ạ ! Em cũng biết xem đá bóng, em đâu phải tre con
Lúc về thằng CV9 chẳng tâm sự trên TV trong các buổi tậm toàn xách xe chạy 1 mình " thưa anh là không có người hổ trợ ngay cả khi tập " dạ vâng ....theo cam kết thi chúng nó phải thực hiện ạ.
Em xin anh đấy................dân người ta cũng có tai, cũng có mắt.....không phải ông kê ra là không phải đi nhặt bạnh ạ ! ạ

Venetta

Xe điện
Làm bóng thì sai nhiều mà bác, k phải thành bại luận anh hùng. Ngay vic đẩy hết cựu binh, đưa hết lứa U19 chưa ăn cơm cn bao giờ lên đá hạng cao nhất, là cái sai rất cơ bản trong bđ đỉnh cao. Khác gì cụ vừa lấy bằng lái hôm trc, hôm sau cụ tham gia đua xe cn. Dù năng khiếu và độ dẻo ...của cụ còn ngon hơn các ô đang lái lâu năm nhưng cụ chưa quen địa hình thì chạy sao dc. Đá cn vùng trũng nhất của bđ còn chưa quen, chưa thể hiện dc, lại sang môi trường cao hơn rất nh thì trụ lại kiểu gì. Nếu có may mắn thành công đi nữa thì nó chỉ mang tính cá biệt, ko thể bền vững đại trà được. Còn chấp nhận cho sang kiểu du học thì e thấy ko vấn đề gì, sang kiếm cơm theo cách làm như vậy thì k ổn
Nhưng đi kiểu du học là cho cầu thủ trẻ thôi, chứ 25 tuổi đi du học thì em nghĩ là chưa ổn lắm. Nó cũng không khác gì vụ đưa U19 lên đá V.League.

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Nói như cụ thì tất cả các trung tâm đào tạo khác đều phải mang ơn lò đào tạo HAGL chắc, em không biết em hề hay là gì nhưng cái việc bưng bô của cụ nó hơi bị thô. Xem lại mình đê.
Thank cụ. Ngày xưa, em ngồi ăn cơm cùng mấy ông hay gõ đũa cành cạch vào thành bát, nhắc nhở hàng chục lần không được, nó thành tật xấu rồi. Sau có người dạy cách chữa bệnh gõ đũa thành bát cực kì hiệu quả, đó là mình gõ mạnh hơn to hơn. Em áp dụng chỉ ba lần là mọi người tạch hết, không gõ nữa. Cụ thông cảm nhé.

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Thay người chiến thuật cuối trận thôi. Chứng tỏ HLV vẫn chưa tin tưởng ở VH. Thôi dù sao cũng là được đặt chân vào 1 lần cho biết.
Cụ nói thì em cụng thưa luôn ạ
Có nhiều vấn đề lắm ạ
1. em nó còn trẻ, cần phải rèn luyện thêm, cần phải thử thách...và sự kiên nhẫn cũng phải có
2. Những cầu thủ hàng châu á như mình sang.....không phải là siêu sao...mà sử dụng luôn ạ. Trứơc tiên nó cho tập với đội trẻ, thi đâu cho đội trẻ.....sau rồi dùng vào chiến thuật ( khi nào chắc thằng, thì người ta thử nghiệm cầu thủ mới ) khi quen hơn thì mới được vào thay người khi vị trí của mình bị thương hay yếu sức.........rồi trưởng thành mời được đá chinh anh ạ. Vậy nó mời gọi là giãi chuyên nghiệp anh ạ

juve99

Xe cút kít
Nếu VQ không dính án bán độ thì xê vê 9 không có cửa ngoi lên trang vàng bóng đá VN cụ nhé ;))
E mà k tranh cãi dẫn đến bị xì lốp thì giờ ít ra phải lên siêu siêu chã rồi nha [-O<

duongbinh07

Xe điện
CLB Hà Lan PR rất bài bản. Khiến cho màn ra mắt của Văn Hậu diễn ra trong cảnh hân hoan của CĐV. Nó được diễn ra sau màn tưởng thưởng ở lượt đấu trước về thành tích của Hậu tại SG 30 và ở trận đấu này sau khi 2 bàn thắng đã được ghi, và chiến thắng là chắc chắn, cổ động viên thì đang vui vẻ hân hoan.

Giá trị của cầu thủ Hậu ( mà họ muốn vỗ béo để xài hoặc bán lại ) sẽ tăng dần lên từ những bước đi có tính toán như thế này.

duytrinh85

Xe điện
CLB Hà Lan PR rất bài bản. Khiến cho màn ra mắt của Văn Hậu diễn ra trong cảnh hân hoan của CĐV. Nó được diễn ra sau màn tưởng thưởng ở lượt đấu trước về thành tích của Hậu tại SG 30 và ở trận đấu này sau khi 2 bàn thắng đã được ghi, và chiến thắng là chắc chắn, cổ động viên thì đang vui vẻ hân hoan.

Giá trị của cầu thủ Hậu ( mà họ muốn vỗ béo để xài hoặc bán lại ) sẽ tăng dần lên từ những bước đi có tính toán như thế này.
Cụ có vẻ thích gây sự và khiêu khích nhỉ? Em nó gây thù chuốc oán gì với cụ không?

Kuu

Xe lăn

Tiếp Roda trên sân nhà, sau khi toả sáng tại Seagame, hlv Heerenven quyết định tung Van Hau vào sân trong trận đấu nốc ao rất quan trọng, quyết định vé vào vòng tiếp theo tại cup quốc gia Hà Lan. Không để hlv và người hâm mộ phải thất vọng, VH góp công lớn trong cả 2 bàn thắng và tự mình dẫn bóng từ sân nhà, đi bóng tốc độ cao, lừa qua 6 cầu thủ của Roda JC trước khi bị phạm lỗi trong vòng 16m50 đem về quả penalty, nhưng đồng đội của VH lại thực hiện không thành công. Màn ra mắt rất ấn tượng, hơi tiếc là ở phút cuối 90+, Văn Hậu bị trọng tài phạt thẻ vàng vì ngăn cản đối thủ trong tình huống nguy hiểm sát vạch 16m50 ;)) . Nhìn ảnh thấy các cđv nữ Hà Lan khá là trẻ đẹp
Trẻ đẹp quá phải không, Juve thích ngắm cđv nữ nhỉ @-)

mongolana

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói thì em cụng thưa luôn ạ
Có nhiều vấn đề lắm ạ
1. em nó còn trẻ, cần phải rèn luyện thêm, cần phải thử thách...và sự kiên nhẫn cũng phải có
2. Những cầu thủ hàng châu á như mình sang.....không phải là siêu sao...mà sử dụng luôn ạ. Trứơc tiên nó cho tập với đội trẻ, thi đâu cho đội trẻ.....sau rồi dùng vào chiến thuật ( khi nào chắc thằng, thì người ta thử nghiệm cầu thủ mới ) khi quen hơn thì mới được vào thay người khi vị trí của mình bị thương hay yếu sức.........rồi trưởng thành mời được đá chinh anh ạ. Vậy nó mời gọi là giãi chuyên nghiệp anh ạ
Hợp đồng mượn 1 mùa giải, giờ quá nửa rồi nó mới cho đá vài phút, chắc nó chờ đến cuối mùa dùng trong những trận quyết định.
Công nhận bọn Heerenveen này cao tay