[Funland] Đoàn Văn Hậu được vào sân rồi

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Có gì đó sai sai, Văn Hậu liên quan giề đến Bầu Đức nhể.
Bầu Đức đi đầu đào tạo trẻ, bọn Văn Hậu, Quang Hải, Tiến Linh, Thành Chung, Đình Trọng đều được Bầu Đức đào tạo trực tiếp qua ảnh hưởng truyền thông. Tuy nhiên, nhóm này đều không đạt mức văn võ song toàn như gà nòi HAGL, cùng với Hùng Dũng Trọng Hoàng chỉ là phương án tạm thời cho các cấp đội tuyển trong khi chờ đón làn sóng mới các cầu thủ Hagl. Cụ nên cập nhật thông tin kẻo sẽ tự biến mình thành anh hề.

boyboy1990

Xe điện
Mấy ngài ở trên còn bắt em nó phải ra sân từ đầu , phải đóng góp , phải ghi bàn mới là chất cơ .
Mịa bđa Hà Lan đấy ko phải giải SG đâu , được vào sân là HLV đã co ý định dùng Hậu dần dần rồi , kể cả là dùng mới mục đích tăng Fan Việt Nam .
Nó xoạc quả bóng cứng cựa quá còn gì
Mấy thằng loser đấy thỉnh thoảng còn bĩu môi chê Messi với Ronaldo đá kém cơ mờ cụ, chấp làm gì %-(

juve99

Xe cút kít
Sau hai trường hợp CP và Xuân Trường bị thui chột tài năng do chính sách của ông Đức, em chỉ sợ sắp tới TA bị đẩy đi tiếp là toang hết tương lai các em nó.
Thật ra ở thế của bác Đức cũng khó cụ ah, trót nói rồi, lại phát ngôn trước công chúng đúng thời đại bùng nổ Cntt. Đại loại trc bầu Đức có nói, tôi mở học viện là để kd, để xuất khẩu cầu thủ ra nước ngoài... triệu đô cũng k bán nọ kia, làm giàu và lấy bđ nuôi bd. Giờ thì phải cố vớt vát, dù cơ hội nhỏ nhất để giữ thể diện thôi. Nếu là e hay cụ thì cũng phải theo lao vậy. Có điều chuyên môn và kinh nghiệm về bóng bánh của bác ý chưa đủ tầm để nhìn thấy làm bđ đỉnh cao rất khó, kể cả có tiền chấp nhận ném qua cửa sổ cũng k chắc đã làm dc. Bọn dầu mỏ thiếu gì tiền, hay ngay ở ĐNA, Sing - Bruney nó tiền núi, tìm đủ mọi cách mà có nâng tầm dc đâu

Buileduytoan

Xe tải
Không ngờ con người của Hà Lan cũng biết mị dân không kém xứ Đông. Khi đội nhà đã chắc thắng thì cho vào sân để lấy lượt view của CĐV VN thôi. Vậy mà các trang mạng cứ ầm ĩ cả lên giống như kiểu Donal Trùm sang thăm VN vậy. Chưa kể vô có 3phít lại kiếm đc nháy vàng. Thui về VN làm vua còn hơn làm tớ xứ lạ. Ở bên đó để làm công cụ tăng view cho kênh Youtube của Hi-ren-ven thui.

Seven up

Xe buýt
Chúc mừng Văn Hậu, cứ tiến từ từ nhưng chắc chắn.

Venetta

Xe điện
Thật ra ở thế của bác Đức cũng khó cụ ah, trót nói rồi, lại phát ngôn trước công chúng đúng thời đại bùng nổ Cntt. Đại loại trc bầu Đức có nói, tôi mở học viện là để kd, để xuất khẩu cầu thủ ra nước ngoài... triệu đô cũng k bán nọ kia, làm giàu và lấy bđ nuôi bd. Giờ thì phải cố vớt vát, dù cơ hội nhỏ nhất để giữ thể diện thôi. Nếu là e hay cụ thì cũng phải theo lao vậy. Có điều chuyên môn và kinh nghiệm về bóng bánh của bác ý chưa đủ tầm để nhìn thấy làm bđ đỉnh cao rất khó, kể cả có tiền chấp nhận ném qua cửa sổ cũng k chắc đã làm dc. Bọn dầu mỏ thiếu gì tiền, hay ngay ở ĐNA, Sing - Bruney nó tiền núi, tìm đủ mọi cách mà có nâng tầm dc đâu
Mà khổ cái, là bầu Đức nói nhiều cái cũng không sai lắm về nguyên tắc. Ví dụ - được tập luyện cùng các cầu thủ châu Âu cũng có thể tiến bộ.

Thì nhìn Văn Hậu là các cụ thấy - em nó dù chưa ra sân cho đến hôm qua, nhưng rõ ràng cơ bắp cải thiện thấy rõ, tạt cũng ngon hơn, đâm húc thì khỏi nói, về đá vòng loại World Cup cũng khác trước. Nhưng hình như, đó là do em nó nằm trong kế hoạch bồi dưỡng của CLB, và CLB thấy rằng em nó có tiềm năng.

Khác hẳn với các trường hợp khác.

TuanBanhBao

Xe tăng
Cứ đc làm lần đầu là ngon rồi, lấy cảm giác và động lực để phấn đấu tiếp bước
P/s: Lần đầu làm chuyện ấy mà ăn tát cũng đc chả sao cả :D

zonda82

Xe container
Hình như được đá chính rồi thì phải.

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh

DieMannschaft

Xe buýt
Không ngờ con người của Hà Lan cũng biết mị dân không kém xứ Đông. Khi đội nhà đã chắc thắng thì cho vào sân để lấy lượt view của CĐV VN thôi. Vậy mà các trang mạng cứ ầm ĩ cả lên giống như kiểu Donal Trùm sang thăm VN vậy. Chưa kể vô có 3phít lại kiếm đc nháy vàng. Thui về VN làm vua còn hơn làm tớ xứ lạ. Ở bên đó để làm công cụ tăng view cho kênh Youtube của Hi-ren-ven thui.
Cụ xem tình huống ăn thẻ chưa mà phán như thánh vậy, quả đó đồng đội chuyền về lỗi, VH chấp nhận ăn thẻ để cứu tình huống nguy hiểm. Còn nữa, em nó mới 20t cụ nhé nên cơ hội còn nhiều, qua kì Seagame thấy tiến bộ khá nhiều.

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Tưởng chỉ có đàn bà là lòng dạ hẹp hòi, ghen ăn tức ở. Ai ngờ, các cụ còn hơn thế nữa. Em ấy đã góp công lớn vào chiến thắng trong trận chung kết seagame mà nhiều cụ vẫn mỉa mai. Ko biết các cụ này có đi bão ko. Còn ở Hà Lan thì vừa mới sang đã đòi em ấy phải thành công rồi, chưa được ra sân cũng soi mói.
Vì người ta không bằng em nó
Vì thần tượng của người ta là CP, CV9 , VQ, VQ, là Tấn Trường
Xin lỗi từ ngày biết xem bóng đá .....ở cái Việt Nam này thì chỉ có thằng em là có cách chơi hiện đại, đủ thể hình và sức mạnh thi đấu thất ( thi đấu thật ) ở Châu Âu

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Cụ phân tích quá chủ quan người hâm mộ Vn không nghĩ thế đâu. Bầu Đức đi đầu đào tạo trẻ chuyên nghiệp, đá bóng cống hiến, tuyển chọn tất cả các cầu thủ nhí thiên tài khắp cả nước hội tụ về HAGL nên chắc chắn sẽ thành công. Thành công hiện nay của các tuyển chỉ là giai đoạn chuyển tiếp thôi, ông Pak dù rất tuyệt vời nhưng thực chất là culi làm thuê cho Bầu Đức thôi. Làn sóng mới sẽ cho ra mắt hàng loạt thiên tài bóng đá Gia Huy, Du Học, Quang Nho...đội Hagl sẽ là tuyển quốc gia Vn.

BMV_ND

Xe hơi
Xin lỗi từ ngày biết xem bóng đá .....ở cái Việt Nam này thì chỉ có thằng em là có cách chơi hiện đại, đủ thể hình và sức mạnh thi đấu thất ( thi đấu thật ) ở Châu Âu
Toàn thánh thôi cụ ạ. Tầm 20t gần như các ông đều trên răng dưới dá.i nhưng chê thằng em đạt được rất nhiều thành công.

Mì tôm trứng

Xe tăng
Ở trời âu mà được thi đấu là thành công rồi, hy vọng đến một ngày VH sẽ được đã chính.

juve99

Xe cút kít
Mà khổ cái, là bầu Đức nói nhiều cái cũng không sai lắm về nguyên tắc. Ví dụ - được tập luyện cùng các cầu thủ châu Âu cũng có thể tiến bộ.

Thì nhìn Văn Hậu là các cụ thấy - em nó dù chưa ra sân cho đến hôm qua, nhưng rõ ràng cơ bắp cải thiện thấy rõ, tạt cũng ngon hơn, đâm húc thì khỏi nói, về đá vòng loại World Cup cũng khác trước. Nhưng hình như, đó là do em nó nằm trong kế hoạch bồi dưỡng của CLB, và CLB thấy rằng em nó có tiềm năng.

Khác hẳn với các trường hợp khác.
Làm bóng thì sai nhiều mà bác, k phải thành bại luận anh hùng. Ngay vic đẩy hết cựu binh, đưa hết lứa U19 chưa ăn cơm cn bao giờ lên đá hạng cao nhất, là cái sai rất cơ bản trong bđ đỉnh cao. Khác gì cụ vừa lấy bằng lái hôm trc, hôm sau cụ tham gia đua xe cn. Dù năng khiếu và độ dẻo ...của cụ còn ngon hơn các ô đang lái lâu năm nhưng cụ chưa quen địa hình thì chạy sao dc. Đá cn vùng trũng nhất của bđ còn chưa quen, chưa thể hiện dc, lại sang môi trường cao hơn rất nh thì trụ lại kiểu gì. Nếu có may mắn thành công đi nữa thì nó chỉ mang tính cá biệt, ko thể bền vững đại trà được. Còn chấp nhận cho sang kiểu du học thì e thấy ko vấn đề gì, sang kiếm cơm theo cách làm như vậy thì k ổn

Asgard

Xe đạp
Mời cụ ly cho hết âm. Toàn mấy thánh ghen tỵ thành công em nó mà.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Thay người chiến thuật cuối trận thôi. Chứng tỏ HLV vẫn chưa tin tưởng ở VH. Thôi dù sao cũng là được đặt chân vào 1 lần cho biết.

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Vầng, vì đá Cup các câu lạc bộ thường tạo dk cho các cầu thủ ít đc đá. Ý em là đá giải chính ấy ạ :)
Cái này thì ko phải đâu cụ. Với 1 CLB hạng trung như Hee thì Cup QG là mục tiêu khả dĩ nhất để kiếm vé đi châu Âu đấy cụ ạ. Đoạt Cup QG thì đội sẽ đc dự thẳng vòng bảng Europa League luôn, còn hơn cả hạng 3 của giải VĐQG (phải đá sơ loại Europa League). Mà Cup QG thì khá hên xui ở việc bốc thăm.

Lũ "tam đầu chế" của bóng đá Hà Lan nó cũng ko bỏ bê Cup này đâu. Bằng chứng là 3 thằng này cũng là 3 đội đoạt Cup QG nhiều nhất.

Cái cụ nói chỉ đúng với bóng đá Ý thôi, dù dạo gần đây Coppa Italia đc quan tâm nhiều hơn rồi. À, thêm cả cái Carling Cup khỉ gió của bọn Anh nữa.

Em xin anh đấy !
CV9 đi nhặt banh ..................chứ thi đấu ngày nào vậy anh !
Em xin anh
Ngày 4-10-2009, thằng Vinh nó đá full trận giữa Leixões với Leiria, vòng 7 giải VĐQG Bồ Đào Nha. Vòng 9 thì nó vào sân từ ghế dự bị ở phút 64.

mongolana

[Tịch thu bằng lái]
Vào sân phút 89 là khá rồi, còn hơn Xê Pê Mười nó cho vào phút 96, chưa kịp chạm bóng. Mà mình ngờ pha ăn thẻ của VH là cố tình để ghi dấu trận ra mắt, chắc hết trận gặp trọng tài xin cái thẻ làm kỷ niệm, ngoài pha đấy ra VH còn được chạm bóng thêm lần nào không nhỉ.
Đùa tí thôi chứ anh thấy lộn mửa với bọn Heerenveen này, nó dùng VH cứ như thả thính câu ếch vậy. Một đội bóng hạng ruồi, trình chắc đ éo gì hơn được CLB Hà Nội mà cứ làm trò, dền dứ đủ trò rồi mới cho ra sân mấy phút, chắc bọn này định dùng VH làm mồi câu tài trợ từ Việt Nam, bố tổ lũ bịp bợm