[Funland] Đoàn Văn Hậu được vào sân rồi

xdvn

Xe tải
Vâng, chuẩn cụ. Cu Văn Hậu này, thấy kể rằng sau khi xem CP, XT, TA, VT đá bóng như rồng bay phượng múa đã xin thi vào Hagl, nhưng Hiển mit chơi bẩn hớt tay trên về tận Thái Bình tuyển. Người hâm mộ Vn Cám ơn Bầu Đức.
đúng rồi, mà thần tượng của VH hình như là Hồng Duy HAGL thì phải =))

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Thôi anh ạ !
Anh cứ giữ lấy mà làm thần tượng
Em xin lỗi anh. thể hình đấy, phong cách đá bóng kiểu ấy , trình á bòng đấy
Em cứ nghĩ đến cái thằng : Emison nó bị gảy chân sang đá cho Hải Phòng 1 trận cũng vào sân như thường "
Nó không mang tính chất chuyên môn anh ạ ! Em cũng biết xem đá bóng, em đâu phải tre con
Lúc về thằng CV9 chẳng tâm sự trên TV trong các buổi tậm toàn xách xe chạy 1 mình " thưa anh là không có người hổ trợ ngay cả khi tập " dạ vâng ....theo cam kết thi chúng nó phải thực hiện ạ.
Em xin anh đấy................dân người ta cũng có tai, cũng có mắt.....không phải ông kê ra là không phải đi nhặt bạnh ạ ! ạ
Tôi ko dài dòng nhiw a. Sự thật là cu Vinh nó ghi bàn và đá đủ 90 phút ở bdn. Sự thật là em noa hiện là cầu thủ vĩ đại nhất bóng đá VN.

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Đá dự bị cho Duy pinky. VH chưa đủ tuổi, Hiển mít cay mũi anh Đức em nên cố tống VH sang Tây. Khổ thân.

QuietmanQ

Xe điện
Có mỗi cái thẻ vàng và tình huống vô thưởng vô phạt mà lắm dữ liệu phân tích quá. Như này mà Hậu rê bóng qua 1 chú tây thì phải có hẳn 1 chuyên đề:))
Bế trong mấy tháng rồi cho vào 4 phút đảm bảo cđm lên đỉnh luôn, em lạ gì :))
Vẫn nhớ câu của cụ chã Avalon-Bg đại ý đi biển hơn chục ngày thì người đàn bà bất kỳ nào mình gặp đầu tiên đều là hoa hậu.
Yêu nhưng bình tĩnh nhìn em nó chinh phục Châu Âu thôi, không hoắng :D

Ng.hẹo

Xe buýt
Nguyễn Phong Hồng Duy là của hiếm của BĐ Việt Nam.
Khi nào thay Duy vào là Duy sẽ chạy làm tan nát hệ thống phòng ngự đội bạn và làm rối loạn luôn đội hình của đội nhà.

juve99

Xe cút kít
Chưa gì đã quen kiểu chơi xấu ở ĐNA sang chơi ở châu Âu thì cũng khó cho Hậu. Herreven là CLB khá ít thẻ phạt theo thống kê nên đá xấu thì Hậu sẽ khó có cơ hội được ra sân.
Cái méo gì xấu cũng lôi ĐNA và VN vào. Bật máy tính lên mà xem bọn Nam Mỹ hay châu âu văn minh nó đá bđ, mk, chúng nó còn nhổ bọt vào mặt nhau, húc cả đầu vào ngực, còn cố tình đá gãy chân nhau đầy ra kia kìa. Xem giải Bồ thì khác mie gì đấu sỹ đá bóng đâu, Arg - Braxin - Mex thì nó còn thô bạo gấp tỉ lần VN

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mới ra viện à? lâu lâu có mấy thớt liên quan đến hagl mà không thấy cụ đâu.. ae nhớ phết..
Em vừa vô cớ bị nhốt vào Trâu Quỳ, mấy tháng trong đó bị tẩy não nên giờ em đổi phe.

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Thôi anh ạ !
Anh cứ giữ lấy mà làm thần tượng
Em xin lỗi anh. thể hình đấy, phong cách đá bóng kiểu ấy , trình đá bòng đấy
Em cứ nghĩ đến cái thằng : Emison nó bị gảy chân sang đá cho Hải Phòng 1 trận cũng vào sân như thường "
Nó không mang tính chất chuyên môn anh ạ ! Em cũng biết xem đá bóng, em đâu phải tre con
Lúc về thằng CV9 chẳng tâm sự trên TV trong các buổi tậm toàn xách xe chạy 1 mình " thưa anh là không có người hổ trợ ngay cả khi tập " dạ vâng ....theo cam kết thi chúng nó phải thực hiện ạ.
Em xin anh đấy................dân người ta cũng có tai, cũng có mắt.....không phải ông kê ra là không phải đi nhặt bạnh ạ ! ạ
Cụ buồn cười nhỉ, cụ còm
"Em xin anh đấy !
CV9 đi nhặt banh ..................chứ thi đấu ngày nào vậy anh !
Em xin anh"

thì em chỉ ra hẳn hoi là Vinh nó đc đá chính. Giờ lại bảo là "theo cam kết". Vậy cụ có nhìn thấy cái hợp đồng mượn đó như thế nào, dài bao trang ko hay là tự nghĩ ra là có cái gọi là cam kết ở đó? Thằng Phượng cũng là mượn đó, thế sao nó còn chả đc cho đăng kí chứ đừng nói đến ra sân?

Thê cầu thủ còn cần gì hỗ trợ nữa? 1 trợ lí, 1 bác sĩ theo kè kè à?

LWH

Xe tải
Lại vẫn có người thần tượng thằng bán độ.
Thì đã đi tù rồi còn gì, giờ lại là người lương thiện.
Có những khoảnh khắc mãi mãi đi vào ký ức mọi người.
Với cụ, có thể là pha đánh đầu trời ơi của xê vê 9 sau quả đá phạt hỏng của Minh Phương, nhưng với em đó là khoảnh khắc thần đồng sút tung lưới U16 Trung Quốc ấn định chiến thắng 3-2, đặc biệt là cú vô lê thiên tài san bằng tỷ số chung kết Sea Games làm nổ tung Mỹ Đình, làm tan nát đội hình quân nhạc VN ở những phút cuối cùng.
Bóng đá VN nợ VQ 1 danh hiệu, thứ mà những kẻ ăn hôi đã đánh cắp khi thiên tài còn vướng bận trả nợ đời, cụ à! ;;)

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Cụ buồn cười nhỉ, cụ còm
"Em xin anh đấy !
CV9 đi nhặt banh ..................chứ thi đấu ngày nào vậy anh !
Em xin anh"

thì em chỉ ra hẳn hoi là Vinh nó đc đá chính. Giờ lại bảo là "theo cam kết". Vậy cụ có nhìn thấy cái hợp đồng mượn đó như thế nào, dài bao trang ko hay là tự nghĩ ra là có cái gọi là cam kết ở đó? Thằng Phượng cũng là mượn đó, thế sao nó còn chả đc cho đăng kí chứ đừng nói đến ra sân?

Thê cầu thủ còn cần gì hỗ trợ nữa? 1 trợ lí, 1 bác sĩ theo kè kè à?
Thôi ông ! gớm.....................................trình đấy
Thưa vời ngài
thần tượng của ngài gửi sang! dạ không có kiểm tra y tế, không có họp báo, không có đăng thăng báo đại chùng trên Face, tren wed...............đi không ai hay, về không ai thấy..........
Xin thưa trong mắt của em chỉ là nhặt banh ( à quên là nhặt bóng ạ )

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Tôi ko dài dòng nhiw a. Sự thật là cu Vinh nó ghi bàn và đá đủ 90 phút ở bdn. Sự thật là em noa hiện là cầu thủ vĩ đại nhất bóng đá VN.
Ông ơi ! với tôi................với tôi ( chỉ là thằng nhặt banh ) xin đừng gom tôi vào đó
sự thật không có kiểm tra y tế, sự thật không có công bố của câu lạc bọ trên face, trên wed dạ ! đó là sự thật

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Cái này được tính là đã đút được vào nhưng lại out sớm đúng không nhỉ?

Bế trong mấy tháng rồi cho vào 4 phút đảm bảo cđm lên đỉnh luôn, em lạ gì :))
Vẫn nhớ câu của cụ chã Avalon-Bg đại ý đi biển hơn chục ngày thì người đàn bà bất kỳ nào mình gặp đầu tiên đều là hoa hậu.
Yêu nhưng bình tĩnh nhìn em nó chinh phục Châu Âu thôi, không hoắng :D
:)):)):)):-bd

hathanh121881

Xe hơi
Em nghĩ là HLV Herreven là người chuyên nghiệp, với 1 cầu thủ trẻ như Hậu, ở 1 nền bóng đá thấp mới đến thì cần thời gian hòa nhập và không bị sốc.

Ông ta cho 1 thời gian dài làm quen, ngồi ghế dự bị 1 số trận rồi cho vào thử sức vài phút cuối ở 1 trận thắng. Quá bài bản.

zzun_kute

Xe hơi
Vào sân phút 89 và ghi dấu ấn với 1 thẻ vàng :))