[Funland] Đoàn Văn Hậu được vào sân rồi

Buileduytoan

Xe tải
Câu lạc bộ hà lan cũng biết mị dân phết đấy chứ. Chắc boạn noá thấy đc tầm quan trọng của làn sóng ủng hộ bóng đá của VN nên dùng chiêu này để tăng lượt viu. Em dự là một trận nào đó sắp tới khi thắng cách biệt 3 bàn thì văn hậu sẽ vào hẳn từ phút 75 và nhm lại típ tục bị dắt mũi.

LWH

Xe tải
Quyến dù sao cũng có 1 QBV, người mà em thấy tiếc nhất khi không được 1 danh hiệu cá nhân nào là trung vệ Nguyễn Huy Hoàng. Về trình độ chơi bóng và phẩm chất thủ lĩnh, em thấy Hoàng không hề thua kém, thậm chí còn vựot hơn những những trung vệ xuất sắc nhất mà em được chứng kiến : Đỗ Khải, Hữu Thắng, Như Thuần, Đỗ /Nguyễn Mạnh Dũng, Mai Tiến Dũng, Quốc Trung, Văn Giàu, Như Thành, Phứơc Tứ... Có lẽ vì lối chơi quá rắn, máu lửa trên mức cần thiết và các lùm xùm cá nhân sau này mà ngay khi chơi bóng và giải nghệ, tài năng của Hoàng không được công nhận đúng mức..
QBV thì nói làm gì ạ.
Thử hình dung xem, nếu Q còn trên sân, thì người nhận đường chuyền sang cánh trái ấy là Q, và 1 tình huống xộc thẳng vào, 1 pha quặt bóng sở trường, 1 cú cứa lòng vào góc xa, và tỷ số 1-1.
Chứ đâu phải như tên CV lóng ngóng bị phạm lỗi dẫn đến 1 quả đá phạt đầy may rủi.
Bóng đá VN nợ VQ 1 danh hiệu AFF bị đánh cắp :((

LaBina

Xe đạp
Vào sân 2 phút làm cái thẻ vàng, ko thiếu cách gây ấn tượng.

Xe gia đình

Xe điện
Câu lạc bộ hà lan cũng biết mị dân phết đấy chứ. Chắc boạn noá thấy đc tầm quan trọng của làn sóng ủng hộ bóng đá của VN nên dùng chiêu này để tăng lượt viu. Em dự là một trận nào đó sắp tới khi thắng cách biệt 3 bàn thì văn hậu sẽ vào hẳn từ phút 75 và nhm lại típ tục bị dắt mũi.
Khi cụ 20 tuổi cụ đã làm được gì rồi :)

Chúc mừng VH dù chỉ đc vào sân 6 phút là tốt rồi hy vọng HLV tin dùng các trận sau

LWH

Xe tải
Thôi đừng so sánh một thằng bán nc cầu vinh và một thằng mang chức vô địch đầu tiên về cho VN . Ghét CV vì nó lấn sân showbitch và có vẻ khôn lỏi chứ về sự nghiệp cả VN chả ai chê đc nó vì có ai bằng nó đâu ! VQ nói thẳng ko dính chàm thì cũng chả bao giờ lên đc vì ăn chơi sa đọa sớm khi chưa thành sao do đc cả tụng từ quá sớm .
Gờm, cụ làm gì mà nặng lời thế? Q bán nước bao giờ? Q bán độ thôi chứ. Q cũng bán cho người Việt chứ có bán cho nước ngoài đâu.b-)

Còn tên CV kia nhìn lóng ngóng đến tội nghiệp. Lượt đi được Việt Thắng dọn cho tận mồm 1 mình 1 gôn trống hoác mà còn cóng không dám kết thúc 1 chạm tí nữa bị thằng Thái dúi chạy về phá được. Lượt về đánh đầu cực kỳ giời ơi đất hỡi bay đi đâu thì đi may quá lại bay vào gôn. Cụ thấy nó ghi bàn bằng đầu giống thế trước và sau đó bao giờ không chỉ em phát?:>

Người đưa VN may mắn vào được bán kết là Vũ Phong, người mở tỷ số chung kết khiến Thái choáng váng thua tiếp quả nữa và thua luôn cả trận cũng là Vũ Phong. Vậy, để gọi ai đó một cách đầy biểu tượng là “đem chức vô địch đầu tiên về cho VN” thì phải là VP nhé, sao nhận vơ cho tên CV?:-?

Này Thì

Xe máy
Ngày mà cháu nó đc đá nguyên hiệp, chưa càn nguyên trận chắc khối ông trên này ức không nuốt nổi cơm :)) :))

Wakeup

Xe điện
Nếu VQ không dính án bán độ thì xê vê 9 không có cửa ngoi lên trang vàng bóng đá VN cụ nhé ;))
Hố hố, nên xem lại hiểu biết bóng đá của cụ kẻo người khác chê xem bóng đá theo phong trào.
Ông cháu C. Vinh thành danh, được quả bóng vàng năm 2004, trong khi ông cháu V. Quyến dính phốt bán độ sau đấy 1 năm, Seagame năm 2005.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Các cụ có đang xem trận Bình Dương gặp U20 Việt Nam không? U20 Việt Nam bị vờn nhìn thảm quá. BLV Quang Huy như thường lệ lại đọc sai sơ đồ chiến thuật. =))

lion2007

Xe tải
Cho VH vào chủ yếu mang tính giải toả tâm lý, và đúng thật cu cậu trông rất sung sướng

1.25 ton

Xe điện
Ặc, sáng nay đọc báo thấy giật tít hoành tráng, em phải bỏ cả bát bún ăn sâng để đọc ngay và cười phọt mứt, hóa ra cu cậu được thay người phút thứ 89.

Esse82

Xe tăng
Vì người ta không bằng em nó
Vì thần tượng của người ta là CP, CV9 , VQ, VQ, là Tấn Trường
Xin lỗi từ ngày biết xem bóng đá .....ở cái Việt Nam này thì chỉ có thằng em là có cách chơi hiện đại, đủ thể hình và sức mạnh thi đấu thất ( thi đấu thật ) ở Châu Âu
Tặng cụ 1 đàn ngựa zin

Danngoaidao

Xe tăng
Tính đến thời điểm này có thể nói thế hệ hiện nay là sạch, tạm thời cứ tự sướng với việc đó đã. Nên em nghĩ những nv vật đã từng tham gia bán độ ko nên đc nhắc trong thớt này, mấy thằng mất dạy ấy nên quên chúng nó đi các cụ ko nên cãi nhau vid chúng nó.

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Cái đm. Nói thẳng hay kháy cũng chỉ vài lần thôi. Thấy đâu cũng nhảy vào kháy. Để làm cái gì. Ít ít còn vui nhiều thấy xàm lờ ghê
Đừng chửi bậy nhé. Nói thật chứ kháy gì.

Này Thì

Xe máy
Tóm lại xuất thân nông thôn xịn nhưng cao to đẹp zai, mới 20 tuổi đã tự thân kiếm triệu đô, nổi tiếng, gái đẹp theo hàng đàn thì không bị đố kỵ đến mức hằn học mới lạ! Mai kia cháu nó xây biệt thự khéo khối ông ọp phơ đang ghen ăn tức ở với cháu nó ở đây lại xin chân bảo vệ chả biết chừng!

Vào sân phút cuối để câu giờ với làm quen không khí thi đấu thôi.