[Funland] Đoàn Văn Hậu được vào sân rồi

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
QBV thì nói làm gì ạ.
Thử hình dung xem, nếu Q còn trên sân, thì người nhận đường chuyền sang cánh trái ấy là Q, và 1 tình huống xộc thẳng vào, 1 pha quặt bóng sở trường, 1 cú cứa lòng vào góc xa, và tỷ số 1-1.
Chứ đâu phải như tên CV lóng ngóng bị phạm lỗi dẫn đến 1 quả đá phạt đầy may rủi.
Bóng đá VN nợ VQ 1 danh hiệu AFF bị đánh cắp :((
Mịa. Nó chả nợ em thì thôi. Em nợ éo gì nó.
Em đã nhảy vì nó ghi bàn, khóc vì nó thua. Cuối cùng vỡ lở mới biết nó bán độ.
Cứ như cảm giác bị người yêu lừa đi ngủ với thằng khác.
Thể thao hay bóng đá người xem quí nhất ở chỗ tận hiến cho màu cờ sắc áo và đồng điệu. Chứ chọn hay thì AFF hay Seagame chả bằng giải vô địch Thổ Nhĩ Kỳ.

fanmu1234

Xe container
Hê rê ven cho hít thở bầu không khí giải đấu hơi sớm chút so với kế hoạch! chắc tận dụng hiệu ứng truyền thông sau Seagames!
Tình huống thẻ là 1 pha bóng tốt của Hậu, sửa sai cho đồng đội, không hiểu ông nào chê được cũng tài, chắc xem bóng đá trên mặt báo là chính :D

Giai đoạn quan trọng nhất "kỳ nghỉ đông" để Hậu hòa nhập vẫn đang chờ Hậu phía trước! Hy vọng Hậu thích nghi tốt!
Sao có tin đồn đội HN đang thương thuyết với Hen để "mượn' lại VH đá U 23 Châu Á vậy cụ, cụ thạo tin, bật mí cho anh em biết khả năng này bao nhiêu %.

Theo em, đến 90% khả năng U 23 VN sẽ lọt qua vòng loại, vào vòng tứ kết tranh chấp với thằng Iran mình có 30% thắng vì bóng đá trẻ rât hên xui.

Em là clb Hen, em cho Hậu đá U23 Châu Á ngay, tiền lương thì VN trả, Hen chẳng mất gì.

Nếu U23 VN lọt vào Olympic (cũng hy vọng thế), thì đây là cơ hội quá tuyệt vời cho Hen để thu hút cổ động viên VN, hoặc chào hàng Văn Hậu để bán lại cho 1 clb nhà giàu của Châu Á với giá 3-4 triệu đô,

1 phi vụ quá hời.

minuteman2

Xe đạp
Hình như cu Hâu vào có 4' câu giờ và cung kịp ăn 1 thẻ, nhanh vãi..............................

Andydo

Xe điện
Vào sân có 3 phút. Nói đi nói lại chả có cái gì mà cũng lên được 13 tầng. Of chém gió thì kinh dzoiiiiiiiiiiiiiii^:)^

LWH

Xe tải
Cháu cũng không thích thằng cv lắm nhưng dù sao nó cũng đóng góp số bàn thắng nhiều nhất cho đến hiện nay cho vn ạ?
À, ờm, thì em cũng có bảo nó kém đâu.
Em chỉ góp phần giải mã vầng hào quang khiến bao cụ ofers bị mê hoặc thôi :D
Hố hố, nên xem lại hiểu biết bóng đá của cụ kẻo người khác chê xem bóng đá theo phong trào.
Ông cháu C. Vinh thành danh, được quả bóng vàng năm 2004, trong khi ông cháu V. Quyến dính phốt bán độ sau đấy 1 năm, Seagame năm 2005.
Ờ thì cũng có QBV, nhưng cụ nghĩ xem nhé:
- CV 23 tuổi mà rụt rè nhìn trước trông sau mãi mới dám ghi bàn vào lưới Thái dúi.
- VQ 16 tuổi đã lạnh lùng sút toác gôn Tàu khựa, không lằng nhằng.
Thần thái nhà vô địch đích thực nó phải như thế >:D<

Ruan pham

Xe tăng
Sau trận với Burnley Mourinho đã lấy quả bóng xứng đáng được trao cho Son vì bàn thắng rất đẹp để đưa cho cầu thủ trẻ 17 tuổi Troy Parrot kỷ niệm trận debut mặc dù anh cũng chỉ dc vào sân phút 85.

Buratino12

Xe tải
Hai cái status clb Hen nó viết về Văn Hậu được 85 và 115 ngàn like nhé, em nó thật là có sức hút.

fanmu1234

Xe container
Quyến dù sao cũng có 1 QBV, người mà em thấy tiếc nhất khi không được 1 danh hiệu cá nhân nào là trung vệ Nguyễn Huy Hoàng. Về trình độ chơi bóng và phẩm chất thủ lĩnh, em thấy Hoàng không hề thua kém, thậm chí còn vựot hơn những những trung vệ xuất sắc nhất mà em được chứng kiến : Đỗ Khải, Hữu Thắng, Như Thuần, Đỗ /Nguyễn Mạnh Dũng, Mai Tiến Dũng, Quốc Trung, Văn Giàu, Như Thành, Phứơc Tứ... Có lẽ vì lối chơi quá rắn, máu lửa trên mức cần thiết và các lùm xùm cá nhân sau này mà ngay khi chơi bóng và giải nghệ, tài năng của Hoàng không được công nhận đúng mức..

Có phải cụ đang ca thằng hậu vệ SLNA chơi thuốc lắc trên xe ôto, bị người ta quay phim tung lên mạng?

Thằng hậu vệ lưu manh, đi ăn chân Samson, ai ngờ cu đen cao cơ hơn, nhảy lên và cho 1 gầm giày vào mặt

NQHU

Xe điện
Sao có tin đồn đội HN đang thương thuyết với Hen để "mượn' lại VH đá U 23 Châu Á vậy cụ, cụ thạo tin, bật mí cho anh em biết khả năng này bao nhiêu %.

Theo em, đến 90% khả năng U 23 VN sẽ lọt qua vòng loại, vào vòng tứ kết tranh chấp với thằng Iran mình có 30% thắng vì bóng đá trẻ rât hên xui.

Em là clb Hen, em cho Hậu đá U23 Châu Á ngay, tiền lương thì VN trả, Hen chẳng mất gì.

Nếu U23 VN lọt vào Olympic (cũng hy vọng thế), thì đây là cơ hội quá tuyệt vời cho Hen để thu hút cổ động viên VN, hoặc chào hàng Văn Hậu để bán lại cho 1 clb nhà giàu của Châu Á với giá 3-4 triệu đô,

1 phi vụ quá hời.
Không có đâu cụ nhé! u23 sắp tới chắc chắn 100% Hậu không tham dự mặc dù thời gian thi đấu giải U23 trùng với kỳ nghỉ đông bên đó (22/12 - 22/1). CLB yêu cầu Hậu ở lại tập riêng trong kỳ nghỉ đông!

LWH

Xe tải
Không có đâu cụ nhé! u23 sắp tới chắc chắn 100% Hậu không tham dự mặc dù thời gian thi đấu giải U23 trùng với kỳ nghỉ đông bên đó (22/12 - 22/1). CLB yêu cầu Hậu ở lại tập riêng trong kỳ nghỉ đông!
Nếu thế thì tốt, chứng tỏ bọn Heer cũng có ý định nghiêm chỉnh với VH thật chứ sắp hết nửa thời hạn hợp đồng đến nơi rồi.
Ngại nhất xin đi đâu cũng gật miễn là chi tiền.

Rong Ruổi

Xe container
Không thể tưởng tượng được, có ngày cầu thủ Vn được ra sân ở một đội bóng hạng cao Châu Âu. Công tác đào tạo trẻ của Vn ngày càng hoàn thiện, CÁM ƠN BẦU ĐỨC, cám ơn bạn Văn Hậu.
Cụ hít phải keo chó hay sao mà lại cám ơn Bầu Đức ở đây ;))

slaz8

Xe ba gác

Tiếp Roda trên sân nhà, sau khi toả sáng tại Seagame, hlv Heerenven quyết định tung Van Hau vào sân trong trận đấu nốc ao rất quan trọng, quyết định vé vào vòng tiếp theo tại cup quốc gia Hà Lan. Không để hlv và người hâm mộ phải thất vọng, VH góp công lớn trong cả 2 bàn thắng và tự mình dẫn bóng từ sân nhà, đi bóng tốc độ cao, lừa qua 6 cầu thủ của Roda JC trước khi bị phạm lỗi trong vòng 16m50 đem về quả penalty, nhưng đồng đội của VH lại thực hiện không thành công. Màn ra mắt rất ấn tượng, hơi tiếc là ở phút cuối 90+, Văn Hậu bị trọng tài phạt thẻ vàng vì ngăn cản đối thủ trong tình huống nguy hiểm sát vạch 16m50 ;)) . Nhìn ảnh thấy các cđv nữ Hà Lan khá là trẻ đẹp
nghe cụ bình hay qua :D

juve99

Xe cút kít
nghe cụ bình hay qua :D
Lúc e bi bô là các báo chưa có ttin, định đưa mấy cụ chê CP và hay đánh đề 7 rưỡi vào hot, kiểu như biết ngay mà, trước sau gì VH cũng đc đá chính và toả sáng... vào thế việt vị, nhưng gần 1h sau báo VN cập nhật nên k lừa dc=P~, k nghĩ trận cup ít ng quan tâm này báo lại cập nhật gấp và nóng hổi thế X_X , lúc e mở thớt sau bị gộp vào đây

Ruan pham

Xe tăng
Cúp này như cúp FA của bọn Anh được hoàng gia Hà Lan trao giải, đối với người ngoài thì bt nhưng dân Anh và chắc cả HL cũng rất coi trọng.

Iem vào em nói nhõn 2 câu mà cụ autorun vang luôn. Vang nhưng cũng chả có ý kiến cá nhân gì phản biện cả, nhà cháu cứ thấy hèn hèn thế nào ấy :D

xitlopxe

[Tịch thu bằng lái]

- CV 23 tuổi mà rụt rè nhìn trước trông sau mãi mới dám ghi bàn vào lưới Thái dúi.
Thôi em xin cụ.
VQ là một thằng có năng khiếu nhưng chưa kịp thành tài đã thui chột vì ngu dốt và buông thả dẫn đến hư hỏng. CV là đứa kém phẩm chất hơn nhưng cần mẫn và gặp cơ hội toả sáng.
Người hâm mộ tôn vinh CV vì đóng góp của nó cho đội tuyển và ghẻ lạnh với VQ vì nó đã phản bội lại niềm tin của họ.

Cụ đừng bảo VQ có tư chất vô địch, đúng ra chất của Q là chất ngổ ngáo của đứa trẻ con dại dột lại không được uốn nắn kịp thời.

LeTai1979

Xe cút kít
Văn Hậu ở đội tuyển Vn được hưởng lợi từ các cầu thủ Hagl CP VT HD thu hút hết hậu vệ đối phương nên mới không phải chịu áp lực nặng và tỏa sáng được. Sang Hà Lan bị tiền đạo đối phương nhanh hơn mạnh hơn gây sức ép, phải ăn thẻ vàng không oan.
VH về Vn thôi, để các anh lớn đội tuyển rèn giũa thêm mới nên người. Rời xa ảnh hưởng của Bầu Đức là hỏng ngay.
Cụ phải đặt nick là Nho_xanh mới đúng, Cụ nên xem lại tình huống rồi phán, quả chuyền của đồng đội 5 ăn 5 thua như vậy ko lao vào nó mà thoát qua ghi bàn thì ngồi dự bị dài dài vì đá hời hợt ko tập trung.

fanmu1234

Xe container
Thôi em xin cụ.
VQ là một thằng có năng khiếu nhưng chưa kịp thành tài đã thui chột vì ngu dốt và buông thả dẫn đến hư hỏng. CV là đứa kém phẩm chất hơn nhưng cần mẫn và gặp cơ hội toả sáng.
Người hâm mộ tôn vinh CV vì đóng góp của nó cho đội tuyển và ghẻ lạnh với VQ vì nó đã phản bội lại niềm tin của họ.

Cụ đừng bảo VQ có tư chất vô địch, đúng ra chất của Q là chất ngổ ngáo của đứa trẻ con dại dột lại không được uốn nắn kịp thời.
Cái này cụ chuẩn, VQ là 1 thằng có tiềm năng, nhưng sau giải U 19 nghe đồn nó rượu, gái trên bar suốt.

Thằng Quốc Vượng và Huy Hoàng đầu têu

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Gớm, thằng Q được có nhõn 1 lần đỉnh cao QBV, ngay năm sau đã bị thằng V đẩy xuống, năm sau nữa thì bán cmn độ luôn. Thành tích sự nghiệp có quái gì mà lắm ông bưng bô.

Thật chả khác nào thằng giang hồ ruồi Khá bảnh cũng có triệu fan.

Thời buổi đảo lộn hết cả.