[Funland] Đánh giá Bất động sản Mê Linh ạ

binh77

Xe tăng
Cơm sinh viên tự chọn, 28k 1 xuất, lấy đồ thoải mái, mua cả tháng thì đc 1 xuất miễn phí, cafe 25k, trà chanh 20k, nhà ăn và KTX ngay phía cổng sau của trường. Các cụ có điều kiện mua mấy lô LK14 LK15 đường 21m, ngay cạnh cổng KTX 1, KTX2, KTX3 là KD tốt nhất, giờ các cháu SV mới có 1 khu nhà ăn và đồ uống, 1 siêu thị tiện lợi, còn thiếu vô cùng nhiều DV như trà đá, cắt tóc, gội đầu, ăn uống quà vặt, vui chơi giải trí, thể dục thể thao, giao lưu hẹn hò, photo, in ấn, .... Giờ mới hoàn thiện đc khu KTX NO, KTX3 và SV đã ở full, tổng số khoảng 1.000 SV, còn khu KTX 1, KTX2 chưa xong, đang hoàn thiện.

binh77

Xe tăng
Các cụ muốn khảo sát sự đông vui, nhộn nhịp, kính mời các cụ ngày mai, 7.10 fhes nhà trường, từ 9h sáng đến 10h tối, trường có nhiều hoạt động chào mừng tân sinh viên. Sau khi khảo sát xong rồi các cụ hãy quyết định mua hoặc bán nhé, chứ trưa nay, em ghé qua, nắng quá, ko thấy các cháu SV lượn lờ ra ngoài cổng mấy, nên nhìn ngoài cổng vào hơi vắng vẻ.
2h chiều phụ huynh và SV các tỉnh vẫn về nhập học đông.
Em tranh thủ cập nhật chút cho các bác, Ko hiểu sao các bác môi giới khu đó ko thấy cập nhật cho anh em. Em ghé 1 VP MG thì đều than ko có hàng bán, chắc do vậy nên ko dám PR SV đại học về đông, các cụ ko ai chịu bán ra.

Minh Quoc 79

Xe buýt
Các cụ muốn khảo sát sự đông vui, nhộn nhịp, kính mời các cụ ngày mai, 7.10 fhes nhà trường, từ 9h sáng đến 10h tối, trường có nhiều hoạt động chào mừng tân sinh viên. Sau khi khảo sát xong rồi các cụ hãy quyết định mua hoặc bán nhé, chứ trưa nay, em ghé qua, nắng quá, ko thấy các cháu SV lượn lờ ra ngoài cổng mấy, nên nhìn ngoài cổng vào hơi vắng vẻ.
2h chiều phụ huynh và SV các tỉnh vẫn về nhập học đông.
Em tranh thủ cập nhật chút cho các bác, Ko hiểu sao các bác môi giới khu đó ko thấy cập nhật cho anh em. Em ghé 1 VP MG thì đều than ko có hàng bán, chắc do vậy nên ko dám PR SV đại học về đông, các cụ ko ai chịu bán ra.
Tích phân tý cho xôm thớt Mê Linh
Khi bạn ghé văn phòng môi giới bđs khu vực, slae "than" không có "hàng" bán
Trường hợp 1: Nếu bạn là người có bđs tại đây thì sale này kém quá vì sẽ chỉ làm cho hàng càng ít đi
TH2: Nếu bạn là người mua thì bằng cách này sale sẽ làm giá bạn để hét giá cao
TH3: Bạn là bạn của sale nên sale chia sẽ thật lòng...
Bạn là trường hợp nào?

binh77

Xe tăng
Tích phân tý cho xôm thớt Mê Linh
Khi bạn ghé văn phòng môi giới bđs khu vực, slae "than" không có "hàng" bán
Trường hợp 1: Nếu bạn là người có bđs tại đây thì sale này kém quá vì sẽ chỉ làm cho hàng càng ít đi
TH2: Nếu bạn là người mua thì bằng cách này sale sẽ làm giá bạn để hét giá cao
TH3: Bạn là bạn của sale nên sale chia sẽ thật lòng...
Bạn là trường hợp nào?
Trượng hợp nào thì mục đích cuối cùng là muốn giá tăng thôi cụ, vừa để ae chủ nhà đỡ bị MG ép giá bán thấp, vừa để ae đtu có cơ hội lựa chọn chỗ đtu tốt. Chứ quanh mấy cổng trường ĐH ở thổ đu, giá đều trên trăm tr cả, mỗi đây còn thấp

Minh Quoc 79

Xe buýt
Trượng hợp nào thì mục đích cuối cùng là muốn giá tăng thôi cụ, vừa để ae chủ nhà đỡ bị MG ép giá bán thấp, vừa để ae đtu có cơ hội lựa chọn chỗ đtu tốt. Chứ quanh mấy cổng trường ĐH ở thổ đu, giá đều trên trăm tr cả, mỗi đây còn thấp
Thế thì bạn có lòng tốt như Phật rồi
Vừa muốn người mua mua được rẻ
Vừa muốn người bán bán được giá
Khó thế?