Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lệ Xuân

Xe tăng
xedieu nói:
Cái ông này thì em biết, cả người ông ấy đến lông cũng bạc trắng như cước nên mới có cái nick như vậy; đã từng lái xe đi trên 2 dây cáp test thử công nghệ "cầu dây văng phiên bản VN đời 196x" ở Sơn Tây, có sự chứng kiến của Bộ trưởng Bộ Quốc phòng thời đó -> tất nhiên là thất bại vì xe hồi đó chưa có option (lại option :)) ) cân bằng điện tử! (Ấy là em nghe nói thế thôi :P )

À, 2008 thì Tuc với Sor lởm nhưng anh Sfe thì sao cụ nhể? :D
Quả đi trên dây nhẽ thêm thắt mắm muối :D cụ tuanbac vào con phơm định hướng dư luận phát cho đỡ hoang mang :D

-Bây giờ em chán xe Nhật rồi mà xe Hàn còn ko bằng xe Nhật nên em chả quan tâm làm gì ? Em đang nghiên cứu X3,X5,Q5 và ML,mà em nghĩ em với cụ tranh luận về mấy cái xe bình dân ấy làm gì,chuyển sang xe Đức cho nó "ĐẲNG CẤP"[QUOTE]
Chuẩn ợ! Cãi nhau làm gì chứ xe Nhật với xe Hàn chưa thể gán vào hai từ đẳng cấp được đâu.

Chỉnh sửa cuối:

tuanbac

Xe tăng
Em nhắc lại, em nói thật: bác RAVA nghỉ đi vì... Thông cảm, đừng trách em bác nhé.
Còn vụ đi trên dây, em xin phép GS để dịp khác nhớ ạ.

cái chuyện chính sách là chuyện của nhà nước cái đó em không bàn đến mà em muốn nói đến cái số tiền mà mình bỏ ra mua xe thôi ạ
với tầm 1 tỷ cụ mua FOR ko có gì đặc sắc nhưng em mua SO hoặc SAN nhiều opt phục vụ mình hơn ( tương tự với tầm tiền 700-800tr giữa ỈN và Cà rem )
chứ cụ lại mang cái thời ơ kìa ra so sánh, có khi thời điểm đó xe Hàn chỉ có vài ngàn Obama chứ chưa tới hơn 20k như cái ví dụ của cụ đâu ( tất nhiên thời điểm cụ nói thì xe Hàn chưa có đẳng cấp gì thật nhưng bây giờ thì phải nghĩ lại trước khi phát ngôn đấy cụ ợ )
EM xin đính chính: 1 tỉ mà mua được Sorento hoặc Santa Fe thì em e là xe cũ chạy khoảng 1V rồi ợ. Xe mới nằm mơ cũng ko thấy giá đó đâu.

otoben

Xe tải
Mình thấy xe nào hợp túi tiền và sướng bản thân thì mua...việc gì phải tranh cãi??? Các cụ mua xe cho thiên hạ hay sao mà phải lăn tăn!

Bát_Quái

Xe buýt
con So với san đều 1 tỷ trở lên chứ ko có giá vài trăm triệu được.

Lệ Xuân

Xe tăng
Bát_Quái nói:
con So với san đều 1 tỷ trở lên chứ ko có giá vài trăm triệu được.
Vài trăm thì chỉ quất được Vi ốt, civic mới cả altis thôi :D

Chỉnh sửa cuối:

Bát_Quái

Xe buýt
vài chăm mua mới thì ko kham nổi so với san, kham được con Fo thôi.

bữa mượn con Fo mới mua của thằng người quen đi đám cưới mà nó xóc cho sặc sữa, mặc dù ngồi trước, còn đi Santafe cũ đời nào ấy, lão kia mua có 500 triệu, đi ngon lành mát mẻ hơn nhiều

Winstorm07

Xe container

bữa mượn con Fo mới mua của thằng người quen đi đám cưới mà nó xóc cho sặc sữa, mặc dù ngồi trước, còn đi Santafe cũ đời nào ấy, lão kia mua có 500 triệu, đi ngon lành mát mẻ hơn nhiều
Thầy chùa chú ý chính tả giúp em cái, nhiều sạn đọc đau cả mắt :(

Chỉnh sửa cuối:

Bát_Quái

Xe buýt
sạn mô cụ ề ? cụ cứ gọi bần đạo là thầy chùa hoài vậy ? đạo sỹ mê xe lẫn gấy nha cụ =))

NN minhchau

Xe tăng
Vài trăm thì chỉ quất được Vi ốt, civic mới cả altis thôi :D
ối kon chứ? :D matiz get, soul, cerato....i 30 cw, i20... huyndai avente... rùi laiciti cdx... em nghĩ nhờ có Hàn mà Toy đỡ khệnh hơn đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

Phỡn

Xe tăng
Thoai thế là hết khứa thật roài ợ, buồn quá, em hóng đến 100 tầng để xóa thớt mà xịt vụ này roài :-<

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Đạo sĩ viết tắt thì viết cho nó hẳn hỏi xem nào. Fo thì em có thể hiểu là BYD F0 đấy, có phải cụ định dựng chuyện thị phi lôi cả xe Tàu vào, phỏng???
Tiện thể vừa đi xe vừa túm bầu sữa mà bú thì fe hay so đều sặc sữa hết, nhé, thế cho vuông. =))

ducan

Xe tăng
-Q5,Q7 chắc do Hàn quốc làm vì thấy nó cũng giông giống K5,K7 nên cụ này định chỉ chơi vơi Bim Hitle,Mec Hitle chứ ko chơi với Audi Hàn ? Hài thật !=D>
đừng cố tỏ ra nguy hiểm thế cụ:P:P:P:P

Isu_zu

Tháo bánh
Thôi, để em phóng to chứ mắt mũi tèm nhèm sợ lại nhìn kô thấy :P

Đây là dàn loa So nhà em, 10 loa nhưng nói thật là nhiều loa cũng chả thấy hay hơn, đúng ra chỉ cần 4 loa là vừa, nhiều quá đâm ra ầm ĩ :P

Bác nói đúng, Hàn trang bị nhiều khi ko có tình đồng bộ, cửa cổ trời Panorama, nhưng ghế chỉnh tay...ko có nghiên cứu kỹ lưỡng.

xedieu

Xe cút kít
Bác nói đúng, Hàn trang bị nhiều khi ko có tình đồng bộ, cửa cổ trời Panorama, nhưng ghế chỉnh tay...ko có nghiên cứu kỹ lưỡng.
Ối, ghế chỉnh tay kìa cụ Uyn. Hình như... hình như... em nghe nói là chỉnh điện, còn nhớ ghế nữa cơ mờ! =))

Winstorm07

Xe container
đừng cố tỏ ra nguy hiểm thế cụ:P:P:P:P
Cho em mượn câu của bác Ducan để nhắc lại trong trường hợp này với. :))
Nguy hiểm quá, nguy hiểm quá =)) =))

Kô những ghế chỉnh điện mà lại còn nhớ 2 vị trí ghế nữa cơ bác Ì su ạ :))

Hôm qua em cũng hẹn bác RAVA rồi đấy, hôm nào rảnh qua em, em mời các bác ngắm kỹ nội y của So kô các bác lại cứ đứng ngoài phỏng đoán thì nguy hiểm quá :))

Isu_zu

Tháo bánh
Ối, ghế chỉnh tay kìa cụ Uyn. Hình như... hình như... em nghe nói là chỉnh điện, còn nhớ ghế nữa cơ mờ! =))
"Nội thất Sportage là bản thu nhỏ của Kia Sorento. Đường nét đơn giản, không giàu sáng tạo như Tucson. Vô-lăng 3 chấu thể thao gắn các nút điều khiển âm lượng, kết nối điện thoại. Phiên bản nhập về Việt Nam là Sportage TLX gồm ghế da chỉnh tay, điều hòa tự động 2 vùng. Đầu DVD nối với 7 loa. Cửa sổ trời panorama."
Nguồn: trang web của Hyundai Ngọc Khánh.
Cụ nói mà chả thấy có thông tin gì, Nhật hay Hàn cũng có mặt hay mặt dở, cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng