Đã có giá xe máy điện Vinfast

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Hồi Vin nó triển lãm xe concept ở Paris e chém tưng bừng vụ này rồi sao ko thấy cụ đâu :))
Trong giới ai chả biết, cơ mà thôi, việc ai nấy làm, cũng mong nó thành công chứ không với quy mô của nó, nền kte việt nam ảnh hưởng không nhỏ đâu, nhưng làm gì cũng đừng lố quá, giàu có là tốt nhưng nó bền vững thì dân đc nhờ, làm gì cũng giữ lấy cái tâm tối thiểu ạ.

TSTA

Xe container
Ý cụ là trên cái xe ấy, toàn đồ doanh nghiệp việt nam mà vin tự sản xuất, cụ ở đâu vậy, mà có vẻ giật mình nhỉ, ngậpbđc ở đài là cũng ngon đấy, nếu tự tin thì có gì phải ngại nhỉ, nhập về lắp có gì xấu đâu, e cũng chả chê cái việc đó, bao thằng làm đấy, chỉ có điều giá cao quá, đem pc ra dọa kiện, cho u nước chè nghe nó cứ quen quen, làm đc thì cứ làm đi, kiện cho đi tù hết các ý kiến phản biện. Nhờ cụ nhắn tới nhé. Chúc cụ vui
thấy cụ khẳng định thì e hỏi thôi,
cá nhân em ko thích sự chụp mũ thôi, mà cụ nhét nhiều chữ vào mồm em quá. em nghẹn

Johnny Depp

Xe hơi
Em nghĩ các ofer phải đến 50% là nhân viên của Vin đới =))

TSTA

Xe container
với nhiều ng, làm ra 1 cái xe đắt là có tội có lỗi với họ nhỉ.
làm ra cái đồ hay cái xe đắt là họ có quyền chửi, lên án, miệt thị từ sản phẩm lên tới tổ chức vòng về cá nhân.

ng khác làm gì ko đúng ý họ, họ cho họ có quyền công kích.
ng khác ko đồng tình quan điểm, ng khác nói lại thì họ chụp mũ.

Họ luôn set họ thắng trong mọi tình huống,

TONGIA

Xe lừa
Mở OF ra mà tưởng mở nhầm trang Web của Vin.

Chỗ nào cũng Vin, Vin, Vin...

Phát chán! Phát...

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ đừng cố tình lập thớt quảng cáo cho xe máy điện nữa được không?

Bởi vì xe máy điện nó chả có gì hay ho cả các cụ ạ. Pin xe máy, pin xe ô tô, pin nhỏ, pin to bây giờ là hiểm hoạ của thế giới phát triển rồi đấy.

Chúng ta cứ chuyển từ bãi rác này sang bãi rác nọ thế này mà các cụ cứ cổ xuý. Em thật không thể hiểu nổi.

Chắc chỉ có một mình em một chiến tuyến.
Ác nỗi là ở đây có lắm vị được nhà làm ra con xe điện kia thuê bằng cơm hàng ngày.
Có cách nào bịt được mồm họ ???

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Ah vầng, cùng triển lãm anh hàng xóm cũng có môt cái xe y nguyên cùng platform giá rẻ rều.
Ấy vậy mà DLV vẫn tung hô được thì em cũng
chệu.
Không tung hô, nó cắt cmn cơm.
Không nhẽ để cả nhà xơi mứt ???

vieta

Xe tải
e thích nhất câu cuối của thằng tây lông này, mời cc thưởng lãm!

--Lamborghini--

Xe cút kít
Mình đi con này 2 năm nay đi quanh HN, mua là 12tr (mình ko đi hàng ngày, chỉ các ngày nghỉ). Sạc pin khoảng 10 lần, mỗi lần sạc đi đc 80km nhưng thực tế mới đi 500km, thấy cũng rất ổn định.
Nhược điểm là leo dốc kém, leo dốc hầm chung cư chỉ đi 1 người và dốc dài hơn sẽ ko ổn.
Xe Vinfart chắc chắn chất lượng hơn hẳn loại xe mình đang đi (chất liệu, kiểu dán, chất lượng động cơ, chống đc nước, pin, sơn phủ, phụ tùng, tiện ích...) nên nó đắt hơn là điều tất nhiên.
Đi xe máy điện mà kiểm soát tốt dung lượng pin thì hoàn toàn chủ động trong khoảng cả đi lẫn về 40km. Nên mua thêm phích cắm hẹn giờ để tránh quên sẽ làm chai pin.
Kiểu gì cũng ủng hộ 1 cái của Vinfart!

Nao cụ trên mông cho anh em hóng nhé.
Hi vọng cụ nói được làm được :)

Velociraptor

Xe tăng
Em hỏi thật Vin nó có ký HĐ quảng cáo với Min/mod nhà mình ko ? Nếu có sẽ có điều khoản rõ ràng về thời lượng và vị trí thì các cụ chuyển họ về đúng chỗ đi ạ, còn chơi kiểu tay to, xài chùa tài nguyên của người khác, cố tình dắt chó ị bậy khắp nơi thì min/mod cũng nên có thông báo chính thức bằng văn bản yêu cầu họ ký HĐ quảng cáo cho đàng hoàng, quảng bá, PR đúng nơi đúng chỗ đi ạ.

7579

Xe điện
Vạn sự khởi đầu nan cụ ạ. Doanh thu không cao, nhưng nó là phép thử phản ứng thị trường với thương hiệu, cách làm của vin. Nhìn vào chiếc ce máy của vin người ta sẽ thấy chiếc ô tô tương lai sẽ thế nào? Klara mà chết thì mấy anh lux cũng khó qua khỏi.
Có vẻ cụ hơi nhầm không? Thị trường xe máy và ô tô khác nhau hoàn toàn a, Cụ nhìn Honda Vietnam dùm em.

DidiLe

Xe container