Đã có giá xe máy điện Vinfast

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Cứ mở ra cho các cụ các mợ nhà mình bóc cũng được ạ ! Lúc đấy chat xóa và khóa luôn !
Tạo điều kiện cho các chã kiếm thêm ít

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tha hồ tra cái specification của xe Cub 49cc và Vin Phét Klara nha :D
Cái đặc tính kỹ thuật có ghi thêm là trời nóng xe bị giảm 1/2 công suất ngựa không? Xe ĐIỆN lớ lớ để ngoài trời nắng không mái che không quạt, nóng quá 45 độ là pin kém và cắt bảo hành nha nha :))
thichduthu2011: Ờ rõ rồi, không bàn về chất lượng còn giờ thì khẳng định nếu mua xe điện chắc chắn sẽ mua hàng VIN :))

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì lại là thế hệ này sẽ bị vứt đi. Đến đời F1 chúng ta chưa chắc lại thay đổi được cái gì.

Nếu như cụ nói thì phải chờ đến thế hệ f2 của chúng ta.

Một bên là hồi hộp theo dõi bầu cử giữa kỳ nước Mỹ, một bên là tư duy cá kiếm được đồng nào hay đồng ấy, kệ cm chúng mày thì chịu rồi.
Chết thật. Mợ vẫn kỳ vọng gì vào cái thời đại rực cmn rỡ này hử?

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Em nghĩ là không, dù em chả lập cái thớt nào về xe điện ?
Em thấy là ở chỗ có khá nhiều tự do như thế này, cụ không nên đòi hỏi như vậy, ý kiến cá nhân của em thui :D
Vâng, đương nhiên là làm sao mà cản được hả cụ.

Em cũng đã xác định một mình em một chiến tuyến đơn giản là vì pin thải loại nó rất nguy hiểm.

Còn tên của doanh nghiệp em có đưa ra đâu, vì em nghĩ em là người hiểu chuyện, đưa tên một ai đó ra công chúng có khi phải giở lại luật mà xem ấy chứ.

cuongdiv

Xe container
Thế thì lại là thế hệ này sẽ bị vứt đi. Đến đời F1 chúng ta chưa chắc lại thay đổi được cái gì.

Nếu như cụ nói thì phải chờ đến thế hệ f2 của chúng ta.

Một bên là hồi hộp theo dõi bầu cử giữa kỳ nước Mỹ, một bên là tư duy cá kiếm được đồng nào hay đồng ấy, kệ cm chúng mày thì chịu rồi.
Ngày xưa e học có cả kinh tế vĩ mô và kinh tế vi mô, nên kệ cụ ạ, không quan tâm thì ko vào thớt đó, thế thôi ạ :D

TSTA

Xe container
Nói trắng ra nhé các vinner, xe nhập đài về ráp lại,dán mác vin, bán giá trên zời, à quên, tiền nào của ấy cụ thichduthu nhi ? Moi người lục lại các thớt và còm của cụ này vs mấy cụ civic all gì đó thì biết là người của ai ngay ấy mà. Một số cụ ấy mà dám thề độc : nếu là người của vin, hoặc gián tiếp ăn bổng lộc của vin thì mai ra đường ô tô xxx luôn, thế các còm mới khách quan đc, còn không bưng bô ăn lương thì thôi , mất time.
Em hóng Vin phải chịu trách nhiệm nếu đúng, và nếu sai thì ko biết Vin có kiện cụ ko vậy.
Cụ đang khẳng định đấy.

Idemitsu

Xe tăng
À, muốn dựng cờ khởi nghĩa tụ tập lục lâm thảo khấu thì cũng phải có tí máu mặt, không được như Tống Giang thì cũng phải như Tiều Cái, chứ như anh Vương Luân thì tập trung sao nổi?
Không tổ lái sang chuyện Tàu khựa nhá cụ. Cần thì e lại lập riêng một thớt Tàu để chém ạ ;))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cái đặc tính kỹ thuật có ghi thêm là trời nóng xe bị giảm 1/2 công suất ngựa không? Xe ĐIỆN lớ lớ để ngoài trời nắng không mái che không quạt, nóng quá 45 độ là pin kém và cắt bảo hành nha nha :))
thichduthu2011: Ờ rõ rồi, không bàn về chất lượng còn giờ thì khẳng định nếu mua xe điện chắc chắn sẽ mua hàng VIN :))
em mua vì được trừ dần vào lương cụ ạ :))

Newware

Xe tải
Ủng hộ cụ thớt.

meotamthe

Xe cút kít
Vâng, đương nhiên là làm sao mà cản được hả cụ.

Em cũng đã xác định một mình em một chiến tuyến đơn giản là vì pin thải loại nó rất nguy hiểm.

Còn tên của doanh nghiệp em có đưa ra đâu, vì em nghĩ em là người hiểu chuyện, đưa tên một ai đó ra công chúng có khi phải giở lại luật mà xem ấy chứ.
Họ lập thớt là tự do, như tự do được lập thớt này của cụ, cụ coi đây như là chiến tuyến của cụ, em đang ngẫm người khác có nghĩ cụ tự do chống lại tự do của người khác không ?

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Cái đặc tính kỹ thuật có ghi thêm là trời nóng xe bị giảm 1/2 công suất ngựa không? Xe ĐIỆN lớ lớ để ngoài trời nắng không mái che không quạt, nóng quá 45 độ là pin kém và cắt
bảo hành nha nha :))
Những cái kiểu 45 độ của lão ở trên, nhà sản xuất giấu cứ như mèo giấu mứt.
Công bố ra đại chúng, doanh số mất cmn 1 nửa là ít :))

nvh_hn

Xe container
Cụ nào yêu cứ ôm cả đi, sau đợt 3C kiếm được mớ to ấy chứ. Em sợ bị DLV chửi nên chẳng khen chẳng chê, có cái tiền em em tiêu.

bai

Xe điện
Cụ chủ đang vô tình hay cố ý quảng cáo xe điện đây?

TungNhanh

Xe buýt
Biết đâu sắp tới một số cán bộ công chức nhà nước được thưởng tết bằng xe điện. Xe điện lại chạy đầu đường ngay ý mà. các cụ cứ bình tĩnh. :-??:-o:-o:-o

Dan du an

Xe ba gác
Hiện tại xe đạp xe máy điện của tầu khi mở ra sửa nhìn như răng bà lão. Nếu xe Vin sx ra mà cái xe chắc như xe máy Yamaha thì may ra. Còn không thì bán cho ma nó đi vì người ta mua con wave chỉ hết 20 tr, mỗi tháng đi hết 200k tiền xăng, năm hết 2triệu. 5 năm 10 triệu tiền xăng. Tiền sửa chữa thì loanh quoanh 2 -5 triệu nữa. Như vậy toàn bộ tối đa là 35 triệu, 10 năm thì cũng chỉ độ 55 triệu lại chở được 3 người. Mua con xe điện chắc đi một mình là chính, chi phí thì 10 năm có khi hết hơn 70-100 triệu kể cả tiền mua xe đeo biển. Lợi ích kinh tế như thế thì sao bảo xe điện rẻ được.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Không gian mạng là tự do, chả thể kêu gọi hay cấm đoán người ta được cụ thớt ah! Thích thì xem, kg thích thì bỏ qua topic ấy đi đừng vào nữa thôi.. Như em, chả bao giờ đọc những thông tin liên quan đến VIN trên này. Chẳng qua nhìn thấy cái tên topic của cụ thì vào chém 1 câu rồi đi ra :)