Đã có giá xe máy điện Vinfast

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Xe điện : - độ an toàn kém hơn xe máy, lại thêm cả đối tượng trẻ con và người già hay đi nữa nên càng dễ tai nạn.
- thời gian chờ xạc, công suất vận hành kém xa xe máy nên hiệu quả vận chuyển kém luôn xm
- về khả năng giảm thiểu tắc đường, y hệt xe máy.
- về độ sạch, chưa biết thế nài, tạm tính như xe máy
Còn mỗi ưu điểm rẻ hơn xe may ( về lâu dài thì cũng không chắc) vậy mà nay giá đắt hơn xm
Vậy có cửa nài cho xe đạp điện, quan trọng _ , quan trọng nhất là tính mạng con người thì bố này làm một bước thụt lùi đi so vs xe máy.
Đất nước này đã trả giá bao sinh mạng vì cái mong manh của ông xe máy, do nghèo k làm và mua đc ô tô, nay thêm ông này nữa thì càng thụt lùi. Một dân tộc dễ dãi
Em đã bảo từ đầu cụ đừng lấy cái an toàn của xe đạp điện giá rẻ gán vào xe máy điện giá vài chục củ mà :))
Hàng đắt tiền nó nặng gần 100kg đấy cụ, phanh đĩa, mâm đúc, vỏ không ruột, tốc độ tối đa thấp thì thiếu an toàn ở chỗ nào?

scorpion_ica

Xe điện
Ông là thằng ccc nào mà đòi tập trung?
Hãm.
Thế phải là thằng nào thì mới tập trung hả cụ? Tiêu chí như nào thì cụ mới chém ạ?
Cụ có thể cho ví dụ được không?

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Các cụ đừng cố tình lập thớt quảng cáo cho xe máy điện nữa được không?

Bởi vì xe máy điện nó chả có gì hay ho cả các cụ ạ. Pin xe máy, pin xe ô tô, pin nhỏ, pin to bây giờ là hiểm hoạ của thế giới phát triển rồi đấy.

Chúng ta cứ chuyển từ bãi rác này sang bãi rác nọ thế này mà các cụ cứ cổ xuý. Em thật không thể hiểu nổi.

Chắc chỉ có một mình em một chiến tuyến.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
cụ hạ thấp vin phét quá :) em Klara người nga này mà nhìn Cu 50 của cụ từ bên dưới nhìn lên thì không hấp dẫn lắm :))
.
.
. em nhầm, viết thiếu chữ Bờ, sorry cụ nhé :)
Cụ tha hồ tra cái specification của xe Cub 49cc và Vin Phét Klara nha :D

thanhgamo

Xe container
Thế phải là thằng nào thì mới tập trung hả cụ? Tiêu chí như nào thì cụ mới chém ạ?
Cụ có thể cho ví dụ được không?
À, muốn dựng cờ khởi nghĩa tụ tập lục lâm thảo khấu thì cũng phải có tí máu mặt, không được như Tống Giang thì cũng phải như Tiều Cái, chứ như anh Vương Luân thì tập trung sao nổi?

NNS

Xe ngựa
đồng ý với mợ
pin của đống rác này thải ra là thảm họa

edc

Xe lăn
Em ngọng. Méo phát âm được Klara

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Không được. Hợp đồng đã ký, tiền đã tạm ứng. Không mở thớt mà được ah? Mợ ngây thơ vô số tội thế?

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Em đã bảo từ đầu cụ đừng lấy cái an toàn của xe đạp điện giá rẻ gán vào xe máy điện giá vài chục củ mà :))
Hàng đắt tiền nó nặng gần 100kg đấy cụ, phanh đĩa, mâm đúc, vỏ không ruột, tốc độ tối đa thấp thì thiếu an toàn ở chỗ nào?
Cụ viết mấy bài hay hay vào diễn đàn kia đi, rồi kêu gọi ae đ d ủng hộ kkkkkk chắc là đc kha khá.....kkkkk....

newch

Xe tăng
Em thấy PR của Vin đang chém 100km max 1 lần sạc, tốc độ tối đa 50km

PR của Vin thấy dân tình xôn xao thế này là vui rồi,

meotamthe

Xe cút kít
Em nghĩ là không, dù em chả lập cái thớt nào về xe điện ?
Em thấy là ở chỗ có khá nhiều tự do như thế này, cụ không nên đòi hỏi như vậy, ý kiến cá nhân của em thui :D

VIỆT ANH

Xe điện
Tạo được cơ chế độc quyền là Vin Phét đập được các thương hiệu cạnh tranh chết sặc tiết nhá nhá :P :P :P
Thoai,em ít xiền cứ chơi xe cỏ chả dám đụng Vinfest .

P/s: hôm nào lại phải đưa con bé con sang làm phiền anh.

scorpion_ica

Xe điện
À, muốn dựng cờ khởi nghĩa tụ tập lục lâm thảo khấu thì cũng phải có tí máu mặt, không được như Tống Giang thì cũng phải như Tiều Cái, chứ như anh Vương Luân thì tập trung sao nổi?
À, ra thế.
Hóa ra cụ cho rằng việc lập thớt rủ mọi người vào chém nó cũng hệ trọng và lớn lao như việc 108 anh em to khỏe dựng cờ hùng cứ vũng nước Lương Sơn.
Và cần thiết phải phản ứng bằng cách văng luôn ccc. :))

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Không được. Hợp đồng đã ký, tiền đã tạm ứng. Không mở thớt mà được ah? Mợ ngây thơ vô số tội thế?
Thế thì lại là thế hệ này sẽ bị vứt đi. Đến đời F1 chúng ta chưa chắc lại thay đổi được cái gì.

Nếu như cụ nói thì phải chờ đến thế hệ f2 của chúng ta.

Một bên là hồi hộp theo dõi bầu cử giữa kỳ nước Mỹ, một bên là tư duy cá kiếm được đồng nào hay đồng ấy, kệ cm chúng mày thì chịu rồi.

VIỆT ANH

Xe điện
Em đi bộ rồi, nên quyết không mua Vinfast,đỡ một thằng làm ô nhiễm môi trường. :)):))