[Funland] Có ai thích gái mà thích ngũ quan của gái đẹp không?

zinhaicau

Xe điện
Cháu không biết cách mô tả, nhưng đôi tai đẹp nó phản ánh khá tốt về cuộc đời, tâm tính, hậu vận, đặc biệt là trí tuệ.... Mô tả tóm lược thì nó là tai cao, độ dày hợp lý, ấm áp, đường nét vành tai rất đẹp...
Cụ nên chuyển xem học xem tướng khéo lại đông khách cụ ạ

ngobk57

Xe hơi
Em hóng hớt vụ ngũ quan chọn vợ ạ

Pvsc

Xe ba gác
Tam quan thôi, ngũ nhiều quá

1cucon.1cụ

Xe tải
Chuyện lớn lấy v mà các cụ cứ xiên sang tậu trâu, đã thế lại chẳng được hình minh họa nào ra hồn...

vneseman

Xe lăn
Em thì thích "tâm hồn" đẹp, nói chung là có "tâm hồn" đẹp mà nhìn ro rõ nữa thì khó mà dời mắt đi được =))

luu linh

Xe buýt
Xét thì phải nói đến nhân tướng học cụ ạ. Mắt em đã viết ở còm trc sau khi sửa. Mày tượng trưng cho bố mẹ. Mày đẹp còn có chút ảnh hưởng tới vận khí của người phụ nữ. Đuôi mày cụp xuống thì cuộc đời khá lênh đênh.
Em thấy
Em thấy tai đẹp chưa chắc cuộc đời đã ngon. Em có đứa bạn mà tai nó như tai Phật, ko xỏ đc lỗ tai vì *** tai dày quá, như ngón chân cái í, vậy mà nó lại lận đận cực kỳ. Quan chức nhiều bác tai xấu òm mà vẫn đứng trên muôn người đó thôi.
Riêng phụ nữ thì em có ngẫm nhiều ng trong họ hàng thì thấy, phụ nữ tóc xoăn tự nhiên số khá là vất.
Em cũng thấy, kể cả nam giới tóc xoăn tự nhiên thường khá vất vả. Hàng xóm nhà em có bác tai rất đẹp mà khổ không kể đâu cho hết.

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy

Em cũng thấy, kể cả nam giới tóc xoăn tự nhiên thường khá vất vả. Hàng xóm nhà em có bác tai rất đẹp mà khổ không kể đâu cho hết.
Em thấy tai đẹp chưa chắc cuộc đời đã ngon. Em có đứa bạn mà tai nó như tai Phật, ko xỏ đc lỗ tai vì *** tai dày quá, như ngón chân cái í, vậy mà nó lại lận đận cực kỳ. Quan chức nhiều bác tai xấu òm mà vẫn đứng trên muôn người đó thôi.
Riêng phụ nữ thì em có ngẫm nhiều ng trong họ hàng thì thấy, phụ nữ tóc xoăn tự nhiên số khá là vất.
Vậy không hẳn là tai đẹp đâu.

Grandtouring

Xe điện
"Mõm gầu giai, tai lá mít, đít lồng bàn/ Sừng cánh ná, dạ bình vôi, mắt ốc nhồi”, là phép xem tướng trâu.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Xét thì phải nói đến nhân tướng học cụ ạ. Mắt em đã viết ở còm trc sau khi sửa. Mày tượng trưng cho bố mẹ. Mày đẹp còn có chút ảnh hưởng tới vận khí của người phụ nữ. Đuôi mày cụp xuống thì cuộc đời khá lênh đênh.
Mày chưa bao giờ là cung/bộ vị biểu tượng cho phụ huynh cả. Mày là huynh đệ quan + đánh giá năng lực, khí lực của chính chủ nhân. Một ví dụ là ai có tướng Mi mao bà bà, tức là lông mày rất dài về đuôi mắt và rủ xuống, 100% sợ vợ như cọp :D

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ thích phụ nữ ngực to với này nọ. Em ví dụ cho các cụ thấy tỉ lệ gần như hoàn hảo của HH Đặng Thu Thảo. Để thấy việc ngực nở mông cong chưa thể đánh giá được gì. Cô HH này đc đánh giá có tỷ lệ ngũ quan hài hoà, đẹp, và giới chuyên môn gọi là "tỷ lệ vàng" đó ạ.
Trân trọng đề nghị các cụ không bẻ lái, ko thớt lại vào thùng rác chơi ạ.
Em cảm ơn!
Cô này nhân trung đẹp thật. Cho thấy vận số ổn. Tuy nhiên, tướng tai này ko biết sao, cháu thấy không chắc là người thông minh, trí tuệ lắm. Nhận định chủ quan vì nhìn qua ảnh ở một góc nhìn.

Chỉnh sửa cuối:

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy

Nữ tóc xoăn mà chân tóc càng thô thì càng nhọc tình duyên. Còn đàn ông, tóc xoăn thì họ theo đuổi sự việc rất là đam mê, đôi khi lại có lợi vì đạt được thành tựu. Tuy nhiên, đã đam mê, lí trí ít hơn tình cảm thì bao giờ cũng phải vất vả gì đó rồi.

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
Mày chưa bao giờ là cung/bộ vị biểu tượng cho phụ huynh cả. Mày là huynh đệ quan + đánh giá năng lực, khí lực của chính chủ nhân. Một ví dụ là ai có tướng Mi mao bà bà, tức là lông mày rất dài về đuôi mắt và rủ xuống, 100% sợ vợ như cọp :D
Cháu không đánh giá cao tướng mày thấp dần từ phía mũi ra.