Chuyên đề khóa chống trộm!

dinhduyhungvud

Xe đạp
Website
skyhome.vn
đơn giản cụ làm lấy cũng được mà.chỉ cần lấy mát sau công tắc làm lệnh cho rơle còi là ok nếu không làm được thì qua 43 võ thi sáu mình làm cho:-c
Đang đi làm ko có dụng cụ rồi cụ ạ ~o) . Tý mình qua chỗ cụ nhé. Mình muốn làm trong hôm nay luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
ừ thế cũng được qua mình làm cho ok=D>

tuananh_free

Xe tăng

BadBoy8X

Xe đạp
.... Hôm nào qua 43 nhờ bác phuphale thiết kế hộ E hệ thống khóa với!thanks bác!

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
các cụ cứ đến lo mọ vui là chính, giúp được nhau cái gì thì giúp thêm bạn bớt thù còn giá thì cực tiểu không phải lăn tăn

dinhduyhungvud

Xe đạp
Website
skyhome.vn
Hôm nay vừa qua lắp công tắc phụ cho con SH2012 ngon lành tuy xe mới nên còn nhiều vấn đề phát sinh :D

Cơ bản là cụ Phuphale rất nhiệt tình giúp anh em lixi88 quá cả bữa trưa. Một lần nữa thank cụ, hẹn cụ sau khi bóc nilon sẽ đến phủ pha lê ;)

Chỉnh sửa cuối:

tuananh_free

Xe tăng
Em cũng gọi cho bác Chiến, định nhờ bác ấy lắp SK cho con Nouvo SX RC 125 của em, nhưng bác ấy bảo qua Cao Bá Quát nhờ tụi ở đó tháo rồi bác ấy lắp cho, chứ bác ấy chưa tháo quen con này. Em lại rất ghét cái tụi làm cơ Cao Bá Quát, nó tháo mà như phá xe mình lên em đang băn khoăn. Giá như bác Chiến cứ mạnh dạn tháo thì hay biết mấy, bác ấy cẩn thận là được mà.

Mà các bác trong forum nghe tin về SK vesion 2 chưa ? Hình như sắp ra thì phải ? Tính năng của SK vesion 2 này bổ xung vài tính năng hay phết các bác à.
Em trích dẫn lời giới thiệu về SK vesion 2 này :
"Tính năng của nó hơn phiên bản cũ là:
1) khi xe đang tắt máy,các bác muốn đề đc xe thì bán kính cho phép thiết bị nhận biết là 1m (chứ ko fai là 20m nha)
2) khi đang đi trên đường,bất ngờ bị tấn công,bị cướp xe,thằng ăn cướp lấy đc xe ta và chạy thì chỉ cần xe cách ra xa chta khoảng 30m (độ xa an toàn cho bản thân) thì xe sẽ tự động tắt máy ngay và báo động ngay.lúc đó chta đứng gần đó và mình dám chắc là thằng ăn cướp ko dám đứng đó mà sử lí,hay là dắt bộ đi vi chta sẽ kịp thời mà hô cướp ngay,và người dân đi đường sẽ hỗ trợ chta bắt cướp.

Thật ra thì thiết bị SK phiên bản 2 này giống như là những chiếc chìa khóa thông minh mà những xe hơi đắt tiền hay có,tức là khi chìa khóa ở trong người ta và chúng ta tới gần xe,thì xe sẽ tự nhận biết là chủ nhân để có thể khởi động đc xe
"

Biên bản 2 SK này hay quá, hy vọng được bác Chiến nâng câp free. hehe

duongtu81

Xe tải
Bao giờ ra phiên bản này, cụ nào biết không vậy.E đang định lắp cho e su hào việt.Thấy cụ nói nên đang hóng thêm rồi quyết vậy.

tuananh_free

Xe tăng

ultra

Xe buýt
Chắc có ý đồ chiếm đoạt rồi; đừng lắp; hố hố

duongtu81

Xe tải
Nãy e vừa gọi bác Chiến, hỏi xem SK V.2 bao giờ bán.Bác dự là khoảng 1 tháng nữa.Có vẻ lâu cụ nhỉ.

mrhoi

Xe buýt
Em cũng gọi cho bác Chiến, định nhờ bác ấy lắp SK cho con Nouvo SX RC 125 của em, nhưng bác ấy bảo qua Cao Bá Quát nhờ tụi ở đó tháo rồi bác ấy lắp cho, chứ bác ấy chưa tháo quen con này. Em lại rất ghét cái tụi làm cơ Cao Bá Quát, nó tháo mà như phá xe mình lên em đang băn khoăn. Giá như bác Chiến cứ mạnh dạn tháo thì hay biết mấy, bác ấy cẩn thận là được mà.

Mà các bác trong forum nghe tin về SK vesion 2 chưa ? Hình như sắp ra thì phải ? Tính năng của SK vesion 2 này bổ xung vài tính năng hay phết các bác à.
Em trích dẫn lời giới thiệu về SK vesion 2 này :
"Tính năng của nó hơn phiên bản cũ là:
1) khi xe đang tắt máy,các bác muốn đề đc xe thì bán kính cho phép thiết bị nhận biết là 1m (chứ ko fai là 20m nha)
2) khi đang đi trên đường,bất ngờ bị tấn công,bị cướp xe,thằng ăn cướp lấy đc xe ta và chạy thì chỉ cần xe cách ra xa chta khoảng 30m (độ xa an toàn cho bản thân) thì xe sẽ tự động tắt máy ngay và báo động ngay.lúc đó chta đứng gần đó và mình dám chắc là thằng ăn cướp ko dám đứng đó mà sử lí,hay là dắt bộ đi vi chta sẽ kịp thời mà hô cướp ngay,và người dân đi đường sẽ hỗ trợ chta bắt cướp.

Thật ra thì thiết bị SK phiên bản 2 này giống như là những chiếc chìa khóa thông minh mà những xe hơi đắt tiền hay có,tức là khi chìa khóa ở trong người ta và chúng ta tới gần xe,thì xe sẽ tự nhận biết là chủ nhân để có thể khởi động đc xe
"

Cái này có vẻ hay đấy ducanh91 thử hỏi bác Chiến cụ thể về loại này xem dư nào, khi nào có để anh em chuột bạch phát

LiemBlue

Xe lăn
VS2 các bác cứ chờ đi nhé,có thông gì em sẽ update trên này vì VS2 đang trong thời gian kiểm nghiệm các bác nhé.
VS2 này là 1 bộ mới khác hoàn toàn có những chức năng pro hơn nên đang cần kiểm tra kỹ càng trước khi được cung cấp rộng rãi ra ngoài thị trường.

KuAnh

Xe tăng
VS2 các bác cứ chờ đi nhé,có thông gì em sẽ update trên này vì VS2 đang trong thời gian kiểm nghiệm các bác nhé.
VS2 này là 1 bộ mới khác hoàn toàn có những chức năng pro hơn nên đang cần kiểm tra kỹ càng trước khi được cung cấp rộng rãi ra ngoài thị trường.
Đặt gạch ngồi hóng các cụ ạ. Nghe cái khoản xe cách 30m tự tắt máy mà em kết quá ạ. Khi nào có cụ Liên kiểm chứng cho anh em với cụ nhé. Thank cụ!

tuananh_free

Xe tăng
Cái Sk version 2 này có 1 nhược điểm là phải thay pin khoảng 1 năm 1 lần. Nhỡ thay k kịp thì nó lại vô tác dụng đúng lúc cần nó nhất thì...tèo.:(

KuAnh

Xe tăng
Cái Sk version 2 này có 1 nhược điểm là phải thay pin khoảng 1 năm 1 lần. Nhỡ thay k kịp thì nó lại vô tác dụng đúng lúc cần nó nhất thì...tèo.:(
1 năm 1 lần thì có sao đâu cụ ? em mà sở hữu cứ 6 tháng em thay 1 lần cho máu :))

KuAnh

Xe tăng
Pin thì có loại 5 năm mới hết nên yên tâm chả sợ các cụ nhé,còn VS2 này mà Chiến chưa qua em test thì đố dám bán ra thị trường luôn các cụ ạ.
Vâng ạh , anh em cũng đang chờ tin của cụ từng ngày từng giờ ạ. Mong là em nó xớm ra thị trường :)

LiemBlue

Xe lăn
Vâng ạh , anh em cũng đang chờ tin của cụ từng ngày từng giờ ạ. Mong là em nó xớm ra thị trường :)
Đang có 1 số vấn đề chưa hoàn thiện nên đang test kiểm tra thật kỹ đã bác ạ,có khi test xong VS2 này em thầu toàn bộ miền Bắc kiếm tí ti thoai:)):)):))

duongtu81

Xe tải
Đang có 1 số vấn đề chưa hoàn thiện nên đang test kiểm tra thật kỹ đã bác ạ,có khi test xong VS2 này em thầu toàn bộ miền Bắc kiếm tí ti thoai:)):)):))
Bác cứ thầu luôn đe, cho a e chỗ tin tưởng làm còn hơn là cứ phải tìm chỗ loăng quăng làm chuột bạch.