Chuyên đề khóa chống trộm!

duongtu81

Xe tải
Chiều qua e cũng ra làm SK version 1 rồi, làm cái cho yên tâm công tác.À các cụ e có vấn đề nho nhỏ là đọc quả sách hướng dẫn phàn mà mất chìa khóa nạp lại code mới ấy.Tắt bật 3 lần trong khoảng 3s nếu bọn chộm có quả khóa mới nó làm như thế thì liệu có xe có thăng không cụ nhỉ.

zailucdien1210

Xe tải
Vừa tối hôm kia để xe ở ngoài chưa dắt vào nhà, một lúc sau e nghi thôi có khi dắt vào nhà luôn ko lại trộm đột kích ko có xe 2/9 đi chơi thì chit :P Ra dắt xe vào mà tra chìa khóa mãi mà ko được, em soi lại kỹ hóa ra ổ khóa đã bị trộm phá khóa thật, vam nó bị gẫy các bấc ah, nhưng kể cả ko gãy nó cũng chả dắt được xe đi vì em lắp SK mà, điện ngay cho ông a lắp khóa ở phố huế đến lắp cho khóa 6 cạnh, cũng là 1 bài học, hix

tuananh_free

Xe tăng
Chiều qua e cũng ra làm SK version 1 rồi, làm cái cho yên tâm công tác.À các cụ e có vấn đề nho nhỏ là đọc quả sách hướng dẫn phàn mà mất chìa khóa nạp lại code mới ấy.Tắt bật 3 lần trong khoảng 3s nếu bọn chộm có quả khóa mới nó làm như thế thì liệu có xe có thăng không cụ nhỉ.
Vấn đề là nó k có khóa từ kia thì nó làm kiểu gì??:))

tuananh_free

Xe tăng
Vừa tối hôm kia để xe ở ngoài chưa dắt vào nhà, một lúc sau e nghi thôi có khi dắt vào nhà luôn ko lại trộm đột kích ko có xe 2/9 đi chơi thì chit :P Ra dắt xe vào mà tra chìa khóa mãi mà ko được, em soi lại kỹ hóa ra ổ khóa đã bị trộm phá khóa thật, vam nó bị gẫy các bấc ah, nhưng kể cả ko gãy nó cũng chả dắt được xe đi vì em lắp SK mà, điện ngay cho ông a lắp khóa ở phố huế đến lắp cho khóa 6 cạnh, cũng là 1 bài học, hix
Chức mừng bác, tí nữa mất vui.:))

mrhoi

Xe buýt
Đang có 1 số vấn đề chưa hoàn thiện nên đang test kiểm tra thật kỹ đã bác ạ,có khi test xong VS2 này em thầu toàn bộ miền Bắc kiếm tí ti thoai:)):)):))
Thế cụ cho xin chân Đại Lý cấp 1 ở Hà Nội nhé:))

Nguyen.Tuan

Xe hơi
các cụ thấy ý kiến của em trên diễn đàn hay không rất nhiều cụ quan tâm, em đi nắp luôn một con cho lành thank các cụ

ducanh91

Xe điện
Mới sưu tầm được nè các bác, không biết có thiệt không, nếu có thì nguy mất.
link gốc nè: http://www.vatgia.com/raovat/1536/5072868/ban-phan-mem-mo-khoa-chong-trom-xe-may-smart-key-litech-bang-dien-thoai-di-dong.html

''
BÁN PHẦN MỀM MỞ KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) BẰNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG .
PHẦN MỀM MỞ ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC LOẠI KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) BẰNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG .
PHẦN MỀM MỞ KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) CÀ ĐẶT CHO TẤT CẢ CÁC DÒNG ĐIỆN THỌA SMARTPHONE.
KHI MỞ ĐIỆN THOẠI TRONG BÁN KÍNH 1M .PHẦN MỀM VÔ HIỆU HÓA ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC LOẠI KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KWY ( LITECH ) MÀ KHÔNG CẦN CHÌA GỐC.

Chắc lại mấy bọn cty khác muốn hạ uy tín smartkey Litech thôi =)) chứ đã bỏ công viết phần mềm sao nó ko viết luôn thể tất cả các loại khóa chống trộm đi viết mỗi Litech làm chi =)) biết dc xe ngta lắp loại gì , chắc gì đã lắp Litech =))

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
ok rất sẵn lòng các cụ cứ ghé luôn có trà để đàm đạo với các cụ

suhào 150i

Xe máy
Mới sưu tầm được nè các bác, không biết có thiệt không, nếu có thì nguy mất.
link gốc nè: http://www.vatgia.com/raovat/1536/5072868/ban-phan-mem-mo-khoa-chong-trom-xe-may-smart-key-litech-bang-dien-thoai-di-dong.html

''
BÁN PHẦN MỀM MỞ KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) BẰNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG .
PHẦN MỀM MỞ ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC LOẠI KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) BẰNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG .
PHẦN MỀM MỞ KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) CÀ ĐẶT CHO TẤT CẢ CÁC DÒNG ĐIỆN THỌA SMARTPHONE.
KHI MỞ ĐIỆN THOẠI TRONG BÁN KÍNH 1M .PHẦN MỀM VÔ HIỆU HÓA ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC LOẠI KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KWY ( LITECH ) MÀ KHÔNG CẦN CHÌA GỐC.

Oạch, đang định lắp cái Sk mà nghe cái tít này như sét đánh ngang tai, cứ yến tâm ung dung vì có SK nhưng nó dùng điện thoại thông minh nhấn phát là xong lấy luôn thì toi, chưa kịp hiểu ra chuyện gì thì vợ 2 đã thăng rồi. Có bác nào kiểm chứng độ xác thực của thông tin trên với để cả nhà yên tâm.

ducanh91

Xe điện
Oạch, đang định lắp cái Sk mà nghe cái tít này như sét đánh ngang tai, cứ yến tâm ung dung vì có SK nhưng nó dùng điện thoại thông minh nhấn phát là xong lấy luôn thì toi, chưa kịp hiểu ra chuyện gì thì vợ 2 đã thăng rồi. Có bác nào kiểm chứng độ xác thực của thông tin trên với để cả nhà yên tâm.
Thế mà bác cũng tin ah =)) nó đã viết phần mềm để cài vào smartphone thì nó phải viết cho tất cả các loại chống trộm luôn ,chứ ko có cái kiểu viết cho mỗi thằng Litech ,biết ngta lắp loại gì mà đã đòi dùng phần mềm phá khóa litech =)) cái này là nhằm hạ uy tín , chất lượng sản phẩm Litech mà thôi =))

quangtayho

Xe container
Thế mà bác cũng tin ah =)) nó đã viết phần mềm để cài vào smartphone thì nó phải viết cho tất cả các loại chống trộm luôn ,chứ ko có cái kiểu viết cho mỗi thằng Litech ,biết ngta lắp loại gì mà đã đòi dùng phần mềm phá khóa litech =)) cái này là nhằm hạ uy tín , chất lượng sản phẩm Litech mà thôi =))
Công nhận. Em thử add cái nick YM của nó vào để "hỏi mua". Chả thấy nó hồi âm gì cả.

ZDuong_77

Đi bộ
cái này giống như là cái công tắc phụ cho xe vậy..
Làm 1 cái công tắc nhỏ nối vào dây ac quy .. Mình tắt đi nó có cắm chìa.. Đề cả đời ko nổ.. =]]

nhapnhomsv

Xe tăng
Em hôm nay tý bị nó nhảy mất con xe,nó đã phá được khóa cổ rồi nhưng có người ra nên nó té.Vấn đề là con xe AB12 của em giờ không mở khóa được,cũng lạ vì lúc em ra dắt xe vào nhà vẫn cắm chìa vào ổ mở khoá được nhưng mà sau đó khi cắm chìa vào thì nó chỉ được nửa chìa không xuống được nữa.Các kụ cho em hỏi là liệu khóa này có sửa được không chứ mua ổ khóa mới tận hơn 2 cù cơ ạ.mà sao khóa AB12 gin đắt thế ạ hay nó đắt vì có con chíp tìm xe nhỉ?!

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cụ ra thợ khóa nhờ xếp lại bi là ok ngay nhưng phải tính đến làm báo động hay công tắc luôn không lần sau không may được như lần này đâu nhé[-(

nhapnhomsv

Xe tăng
cụ ra thợ khóa nhờ xếp lại bi là ok ngay nhưng phải tính đến làm báo động hay công tắc luôn không lần sau không may được như lần này đâu nhé[-(
Vâng em cũng may thật nhưng bọn trộm cắp giờ cũng liều thật vì tuần trước nó vừa nhảy một con Lead của hàng xóm nhà em thế mà tuần này nó đã quay lại rồi

mrhoi

Xe buýt
Cụ bảo nó đến gặp em, nếu mở được em tặng xe và cho thêm ít xèng đổ xăng

mamsport

Xe buýt
e cũng lắp rồi mà dùng ổn các bác a :D