Chuyên đề khóa chống trộm!

tuananh_free

Xe tăng
Pin thì có loại 5 năm mới hết nên yên tâm chả sợ các cụ nhé,còn VS2 này mà Chiến chưa qua em test thì đố dám bán ra thị trường luôn các cụ ạ.
Vì e nghe Mỹ Quốc trong sài gòn nói là pin nó được 1 năm thôi, chứ 5 năm thì tốt. hehe

Tuongquan

Xe hơi
Đang có 1 số vấn đề chưa hoàn thiện nên đang test kiểm tra thật kỹ đã bác ạ,có khi test xong VS2 này em thầu toàn bộ miền Bắc kiếm tí ti thoai:)):)):))
Khoảng khoảng bao giờ thì có được cụ nhỉ, cố gắng chờ để lắp SK2 chứ giờ lắp SK 1 thì đợt tới bỏ đi tiếc lắm

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
không có gì anh em tôi giúp được gì sẽ giúp nhiệt tình các cụ cứ vui đi:-"

ducanh91

Xe điện
hehe Riêng độ uy tín của bác chiến thì ae khỏi lo đi . Htrc e cũng nch vs bác ý rùi Sh 2012 mới nên bác ý chưa quen tháo thôi , một số dòng xe khác ít lắp cũng gây khá n phiền toái trong khi lắp , để tránh mất tgian của ae ,cũng như đảm bảo dàn nhựa ae còn nguyên đến từng cái nhựa thì bác chiến đành phải phối hợp vs bọn CBQ (chỉ dvoi một số dòng xe ko phổ thông chứ đa số bác Chiến đều tháo đc) ,để tháo lắp cho ae đc chuẩn cú mèo hơn thôi .

E cũng đang đợi smart key VS2 đây bác ah ,hóng từng ngày lun . Khi nào lắp sẽ làm bài review các bác coi :D

quangtayho

Xe container
Đang có 1 số vấn đề chưa hoàn thiện nên đang test kiểm tra thật kỹ đã bác ạ,có khi test xong VS2 này em thầu toàn bộ miền Bắc kiếm tí ti thoai:)):)):))
Anh đăng ký 1 bộ nhá. Không có là đây xì đểu với Gấu chuyện xyz của lão. Coi chừng.

cupheu

Xe tăng
mấy nữa lắp thêm vơ sừn 2 cùng vơ sừn 1 cho chắc các cụ ạ =))

em thì cẩn thận mà Cái khoá chữ U bọn nó có nhể đc ko các bác, vì Mẹ em mua cho cái KHoá chữ U, thợ KHoá bảo ko đáh đc chìa, nên an toàn.
em cũng đag định làm quả chống trộm hú inh lên hoặc làm như Bác PHa lê đây, ko sợ để ở xóm trọ cũng ko yên tâm mấy

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
bảo hành gì cụ cứ nói to tát làm gì cứ qua đi mình đánh bóng phủ lại cho còn mời thêm chén nước nhé8-}

nói cụ đừng cười :: con AB ghẻ đời 2k8 của e.dựng xe ngoài cửa là có đầy đủ khóa ( 5 loại trong đó có loại như cụ nói ấy! cụ nào đọc đủ tên 5 loại khóa e xin bái phục )
1. KHÓA điện
2. Khóa từ
3. Khóa càng
4. Khóa chữ U
5. Khóa Đĩa
em Bổ sung và khuyến mại bác thêm 1 Loại khoá nữa nhé : 6. Khoá Việt Tiệp ( dựng chân chống giữa mới sử dụng được loại này các bác à)

suhào 150i

Xe máy
Mấy hôm trước e cũng định lắp cái SK VS1 chỗ bác Chiến nhưng nghe nói sắp có VS2 với nhiều tính năng mới ưu việt hơn nên quyết tâm kiên nhẫn chờ VS2 để lắp cho con su hào nhà e, lắp vào cái cho nó chắc chắn chứ thời buổi trộm cướp như rươi này không chủ quan được. Khi nào có hàng thi các bác báo lên nhé.

dungthannong

Xe hơi
Mới sưu tầm được nè các bác, không biết có thiệt không, nếu có thì nguy mất.
link gốc nè: http://www.vatgia.com/raovat/1536/5072868/ban-phan-mem-mo-khoa-chong-trom-xe-may-smart-key-litech-bang-dien-thoai-di-dong.html

''
BÁN PHẦN MỀM MỞ KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) BẰNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG .
PHẦN MỀM MỞ ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC LOẠI KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) BẰNG ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG .
PHẦN MỀM MỞ KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KEY ( LITECH ) CÀ ĐẶT CHO TẤT CẢ CÁC DÒNG ĐIỆN THỌA SMARTPHONE.
KHI MỞ ĐIỆN THOẠI TRONG BÁN KÍNH 1M .PHẦN MỀM VÔ HIỆU HÓA ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC LOẠI KHÓA CHỐNG TRỘM XE MÁY SMART KWY ( LITECH ) MÀ KHÔNG CẦN CHÌA GỐC.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nghesyngheo

Xe hơi
Nhà cháu xe air blade, chỉ dùng một cái khóa đĩa cũng cảm thấy yên tâm lắm rồi

namlieu102vnn

Xe điện
Nhà cháu xe air blade, chỉ dùng một cái khóa đĩa cũng cảm thấy yên tâm lắm rồi
chưa an toàn cụ ah , trước thấu bẩu khóa đĩa việt thái ok , nhưng tháng trước xe đứa e bị nhẩy , nó phá khóa đĩa , khóa điện , còn khóa công tắc trong cốp nó ko nổ được máy thì có thằng đẩy , căn bản xe mới mua lên hàng xóm ko biết :( .
xe nhà cháu có khóa từ theo xe , khóa báo động lắp trên phố huế , và khóa đĩa nhưng ít khi dùng .
nói chung cứ dừng xe là cháu gạt cái khóa từ và bật báo động lên là cũng khá yên tâm (báo động thì có 2 chế độ chuông và im lặng , im lặng thì chỉ nháy đền khi nào cắm chìa mà ko tắt đi thì nó mới kêu ) .
ps: con xe của papa cháu hôm nào chắc cũng phiền cụ chủ động chân động tay chút :D .

ducanh91

Xe điện
Mấy hôm trước e cũng định lắp cái SK VS1 chỗ bác Chiến nhưng nghe nói sắp có VS2 với nhiều tính năng mới ưu việt hơn nên quyết tâm kiên nhẫn chờ VS2 để lắp cho con su hào nhà e, lắp vào cái cho nó chắc chắn chứ thời buổi trộm cướp như rươi này không chủ quan được. Khi nào có hàng thi các bác báo lên nhé.
Em cũng giống các bác đây. Đang mong chờ SK 2 ra để lắp luôn chứ giờ lắp SK1 sau 1 tháng-2 tháng lại có SK2 thì phí quá.
Theo e nghĩ là nên lắp lun cho lành chứ đi xe để đâu ko có Sk e thấy ghê lắm hxhx lớ ngớ là mất xe như chơi .Thà mất 750k còn hơn mất xe .Mà e thấy SK1 là cũng ổn rùi :D

nhamvt

Xe hơi
Theo e nghĩ là nên lắp lun cho lành chứ đi xe để đâu ko có Sk e thấy ghê lắm hxhx lớ ngớ là mất xe như chơi .Thà mất 750k còn hơn mất xe .Mà e thấy SK1 là cũng ổn rùi :D
mình thấy sk1 ổ rồi. Chứ cái chức năng chống cướp sk2 hơi bất tiện. Cái cảm ứng mà không để cùng chùm chìa khóa dễ quên và mất lắm. Đút túi quần áo thì kả năng vào máy giặt cao lắm :))

Chỉnh sửa cuối: