Chuyên đề khóa chống trộm!

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
xin hỏi các cụ là em đang dùng 2 khóa. 1 khóa zcon bánh trc. khóa đĩa mà gắn thẳng vào thụt trc ấy. 1 khóa thông minh litech và thường xuyên cẩn thận khóa từ, khóa cổ. các cụ thấy thế đủ an toàn chưa ahm?

toanba

Xe máy
Lên cho bác Chiến nào. Hôm nay sau nhiều lần hẹn hò chưa lắp được vì nhiều lý do bác Chiến đã lắp con SK cho vợ 2 của em. 1 cảm nhận chung như các bác đã từng lắp: nhiệt tình, chuyên nghiệp và vui vẻ. Bác còn hướng dẫn em những cái rất hay, hướng dẫn xong rồi bảo về đừng có thử <:-P
Đang ngồi uống nước mía mà đt bác ấy cứ rung liên tục khách gọi, lại vội vàng lên đường. Vậy là hôm nay có thể yên tâm hơn về vợ 2 em được rồi. Cảm ơn bác Chiến và chúc bác luôn đắt khách!

mrviml

Xe hơi
:-ctình hình vừa qua thấy nhiều cụ mất xe quá,trong khi xe có cả khóa chữ u nhưng lại không dùng....ở mình mất xe liên tục nhưng cứ thấy ai khóa xe cẩn thận lại cười đểu..lắp thêm báo động của anh đào thì thỉnh thoảng lại hú lên hơi bất tiện...do vậy em chơi 1 công tắc đảm nhận 2 nhiệm vụ báo động và ngắt máy ,co lúc cho mượn quên không bật ông bạn tưởng hỏng mặt tái mét...vừa bật chìa khóa lên thì còi ầm ầm mà đề lại không nổ cứ than mình đen sợ phải đền hihi ...em đã làm hết cho xe nhà và một số anh em ,nói chung tốt và rất đơn giản có thể tự làm được đồ lại rất sẵn..anh em chỉ cần lọ mọ một tí là ok nếu có vướng mắc gì thì gọi cho mình mình sẽ chỉ cho 0914255255 ok=D>
Em đang lắp khóa từ Liteck bây giờ lắp như cụ liệu 2 thứ có xung đột nhau gì k? Mà nối vào còi em thấy nó kêu bé lắm có chế được ra còi riêng k, kiểu như còi báo động ý sẽ gây được sự chú ý hơn.

Em mà lắp công tắc là em phải dùng 3 đến 4 cái mắc nối tiếp với nhau, bố trí mỗi cái 1 nơi. Khi nào để xe tg ngắn thì chỉ tắt 1 công tắc, khi nào để lâu thì tắt hết, trộm nó có tìm được 1 đến 2 cái mở mà k được là nó đã bét nhè rồi chắc chả dám tìm nốt mấy cái công tắc còn lại

tuananh_free

Xe tăng
Các bác khen hết lời rồi, e cũng có chung tâm trạng này khi làm việc với bác Chiến. Tuy chỉ có phiền phức nhỏ khi sử dụng là cứ phải áp đúng cái cảm ứng gắn ở chìa khóa vào chỗ cảm biến không thì nó lại kêu (y như mình là thằng ăn trộm ý. hehe). Chăc dùng một thời gian mới quen được cách cho chìa đúng chiều để cho nó không kêu. Một lần nữa cảm ơn bác Chiến.:D

greenday90

Xe hơi
Hôm nay (20/8) mình cũng lắp 1 bộ SK cho con SH2012, chiều hôm 19 đã điện trc bác ấy rồi, hôm sau anh em hẹn nhau ở số 2 Cao Bá Quát, mình nhân tiện dán con xe luôn.
Bác Chiến h hay lắp ở 02 CBQ, vừa là mối cho cửa hàng, vừa tiện lắp phụ tùng, quả như giang hồ đồn đại, bác Chiến lắp rất cẩn thận, gọn gàng, mình ưng nhất là đoạn bác ấy đợi thợ dán xe xong xuôi rồi mới ra lắp nốt, hướng dẫn sử dụng (đợi hơn 1h đồng hồ), ae nói chuyện vui vẻ khá lâu.
À, nhân tiện ko phải PR đâu nhưng đánh giá chỗ dán xe 02 CBQ cũng ổn, thợ lắp, dán kỹ, chỗ nào mình ko ưng ý bảo thợ làm lại ko phàn nàn, giá cả như sau:
Dán toàn bộ xe: 400k
dán carbon bộ xinhan trước và sau: 150k
Thảm để chân: 150k
(chả biết đắt hay rẻ nữa nhưng thấy bác Chiến nói là cửa hàng hợp tác làm ăn, giới thiệu nên giá cả phải chăng)
Các cụ nào mua xe SH2012 chú ý chút là khi tháo lắp nhớ bảo thợ tháo cẩn thận ko gẫy lẫy nhựa (loại này mới nên nhiều người chưa quen thì phải, hôm em lấy xe ở Head có 2 cụ mang xe đến hàn lại lẫy vì thợ dán xe ko cẩn thận làm gẫy)
thảm để chân con sh 2012 em mua trong của hàng.kường ngân có 100k thui

Chỉnh sửa cuối:

baoviet201073

Xe đạp
ý kiến hay nhưng cẩn thận lúc say không nhớ lại dắt xe về cụ ạ

pico

Xe máy
chưa lắp nhưng thấy thế này cứ mún đem xe nhanh cho bác ý lắp thôi :D

toanba

Xe máy
chưa lắp nhưng thấy thế này cứ mún đem xe nhanh cho bác ý lắp thôi :D
Bác tài trợ cho bác Chiến vé khứ hồi giường nằm xe tour và 1 vé ra biển chơi tẹt ga chắc bác ấy sẽ vào lắp cho bác đấy 8-x. Em vừa lắp hôm qua rồi. Bác lắp đi.
Mà bác đã lên xe máy rồi cơ ah!

JinHa

Xe máy
Hôm qua e cũng lắp SM của bác Chiến rồi, chiều qua lúc vừa lấy xe xong alo lun bác Chiến, bác bảo e phi qua Nguyễn Siêu cho tiện vì bác ý đang lắp mấy con bên này. E dán carbon, lắp chống nghiêng, thảm xong phi qua lun. Bác ý rất nhiệt tình và chuyên nghiệp. Bác ý bảo với e rằng sắp tới cty ra hàng mới vừa có khả năng của SM vừa có thêm chức năng "Chống cướp", mình phải lun mang theo người 1 cục đen to bằng 2 ngón tay dài bằng ngón tay út, nếu lỡ may đi đường bọn trộm cướp có lấy đc chìa khóa có chip SM thì khi đi khoảng 30m xe sẽ tự tắt máy và còi :D. Khi nào hàng mới ra e phải qua lắp liền mới đc, trộm cướp bây h ko thể chủ quan đc. Để xe ở nhà có lắp SM lỡ trộm nó chỉ bẻ khóa cổ mà dắt đi thôi thì cũng bó tay :(

pico

Xe máy
Bác tài trợ cho bác Chiến vé khứ hồi giường nằm xe tour và 1 vé ra biển chơi tẹt ga chắc bác ấy sẽ vào lắp cho bác đấy 8-x. Em vừa lắp hôm qua rồi. Bác lắp đi.
Mà bác đã lên xe máy rồi cơ ah!
hình như trên 50 là lên xe máy bác à , bác cứ cố gắng đi :"> . em đưa xe ra cho bác ý lắp chứ . hnao bác test xem rồi report cho e nhé :">

duongtu81

Xe tải
Thế để e alo cho bác chiến làm con SM mới được.Giờ chộm cắp quá nhiều hic hic.

suhào 150i

Xe máy
Mấy hôm vừa rồi có gọi cho bác Chiến để lắp con SK cho con su hào 150i sporty của mình, lúc gọi thì bác ý bảo đang về quê nhưng cũng không quên hỏi là xe của e như: Là xe gì? Đời bao nhiêu? Xe nhập hay xe nội? Mình đã trả lời đầy đủ rồi, bác ấy bảo tối mai lên bác ây gọi. Vậy là tối ngày mai bác ấy lên bác ấy gọi thật nhưng khổ oõi lúc đó m đang trên đường về quê, bảo là mấy hôm nữa ra e sẽ gọi cho bác. Xong tắt máy bác ấy lại gọi lại hỏi là xe của e có phải là xe sh nhập, 150i không nhỉ? Mình bảo vâng. Có mấy thông tin vậy mà bác cứ hỏi đi hỏi lại làm m sinh nghi không biết có ý đồ gì không? Có bác nào gặp trường hợp như e khi liên lạc với bác Chiến để lắp khóa không? Đến giờ e vẫn chưa lắp.hic

chảnh.boy

Xe buýt
Hôm qua e cũng lắp SM của bác Chiến rồi, chiều qua lúc vừa lấy xe xong alo lun bác Chiến, bác bảo e phi qua Nguyễn Siêu cho tiện vì bác ý đang lắp mấy con bên này. E dán carbon, lắp chống nghiêng, thảm xong phi qua lun. Bác ý rất nhiệt tình và chuyên nghiệp. Bác ý bảo với e rằng sắp tới cty ra hàng mới vừa có khả năng của SM vừa có thêm chức năng "Chống cướp", mình phải lun mang theo người 1 cục đen to bằng 2 ngón tay dài bằng ngón tay út, nếu lỡ may đi đường bọn trộm cướp có lấy đc chìa khóa có chip SM thì khi đi khoảng 30m xe sẽ tự tắt máy và còi :D. Khi nào hàng mới ra e phải qua lắp liền mới đc, trộm cướp bây h ko thể chủ quan đc. Để xe ở nhà có lắp SM lỡ trộm nó chỉ bẻ khóa cổ mà dắt đi thôi thì cũng bó tay :(
;)) trộm nó đã bẻ khóa thì nó bẻ 1 phát mở khóa điện luôn bác à ;) nên lúc nào bác cũng phải khóa cổ , , bác cứ yên tâm là k có thằng trộm nào nó bẻ từ khóa cổ sang chế độ bt đâu.. mà nó 1 phát sáng đèn luôn

chảnh.boy

Xe buýt
Mấy hôm vừa rồi có gọi cho bác Chiến để lắp con SK cho con su hào 150i sporty của mình, lúc gọi thì bác ý bảo đang về quê nhưng cũng không quên hỏi là xe của e như: Là xe gì? Đời bao nhiêu? Xe nhập hay xe nội? Mình đã trả lời đầy đủ rồi, bác ấy bảo tối mai lên bác ây gọi. Vậy là tối ngày mai bác ấy lên bác ấy gọi thật nhưng khổ oõi lúc đó m đang trên đường về quê, bảo là mấy hôm nữa ra e sẽ gọi cho bác. Xong tắt máy bác ấy lại gọi lại hỏi là xe của e có phải là xe sh nhập, 150i không nhỉ? Mình bảo vâng. Có mấy thông tin vậy mà bác cứ hỏi đi hỏi lại làm m sinh nghi không biết có ý đồ gì không? Có bác nào gặp trường hợp như e khi liên lạc với bác Chiến để lắp khóa không? Đến giờ e vẫn chưa lắp.hic
hô hô .. có vẻ bác cũng lắp khóa SK giống bác Chiến ,, ghen ăn tức ở vs Bác Chiến hả , .cạnh tranh lành mạnh đi . đừng làm cái trò vịt này ,

MrBom

Xe hơi
hô hô .. có vẻ bác cũng lắp khóa SK giống bác Chiến ,, ghen ăn tức ở vs Bác Chiến hả , .cạnh tranh lành mạnh đi . đừng làm cái trò vịt này ,
Cũng chưa hẳn thế cụ ạ, có thể cụ Chiến đông khách quá ko nhớ hết khách, nên hỏi lại thông tin thôi, cũng như hôm em lắp SK của bác í, gọi chiều hôm trước, trưa hôm sau bác Chiến gọi lại hỏi có phải xe này này, như thế này ko?.
Mà cụ Suhào 150i cũng ko nên đa nghi quá, bác í hỏi thông tin để nhớ khách gọi khi nào, xe gì, lắp ở đâu thôi, vì nhiều khách quá mà

JinHa

Xe máy
;)) trộm nó đã bẻ khóa thì nó bẻ 1 phát mở khóa điện luôn bác à ;) nên lúc nào bác cũng phải khóa cổ , , bác cứ yên tâm là k có thằng trộm nào nó bẻ từ khóa cổ sang chế độ bt đâu.. mà nó 1 phát sáng đèn luôn
Hi. E cũng chưa thử xem là nếu lấy chìa ko gắn chip kia mở nấc N sáng đèn lun rồi tắt về OFF xem 5s sau nó có còi hú ko :D. Vì nhỡ đâu trộm nó lấy vam phá khóa bẻ 1 phát sáng đèn nhưng đề ko nổ là nó bít xe gắn SM thì lập tức nó vặn về OFF nếu 1 lúc sau ko thấy còi là nó én mất màn hình lun thì xong :(.
P/S: hôm qua lúc e alo bác Chiến bác ý cũng hỏi e dồn dập là xe nhập hay VN, 2011 hay 2010 nè các bác ;))

BấtPhong

Xe máy
Anh Chiến làm việc nhiệt tình quá. Em cám ơn anh nhé

toanba

Xe máy
Hi. E cũng chưa thử xem là nếu lấy chìa ko gắn chip kia mở nấc N sáng đèn lun rồi tắt về OFF xem 5s sau nó có còi hú ko :D. Vì nhỡ đâu trộm nó lấy vam phá khóa bẻ 1 phát sáng đèn nhưng đề ko nổ là nó bít xe gắn SM thì lập tức nó vặn về OFF nếu 1 lúc sau ko thấy còi là nó én mất màn hình lun thì xong :(.
P/S: hôm qua lúc e alo bác Chiến bác ý cũng hỏi e dồn dập là xe nhập hay VN, 2011 hay 2010 nè các bác ;))
Bác ấy hỏi vậy từ sau ngày 29/7 đấy các bác. Các bác cứ gặp rồi sẽ rõ, em nói trên này sợ bị ném đá lắm.