[Funland] Các Cụ Mợ có tin vào các chỉ số cơ thể đo trên máy tại phòng tập không ạ?

Windy_Blue

Xe buýt
Cardio nó GIẢM CÂN tốt thôi, chứ GIẢM MỠ ko tốt = kết hợp gym. Mợ thử áp dụng xem!
Vâng ạ. Bắt đầu hôm nay em đã căn chỉnh lại rồi. Mai em làm được gì em lại lên đơi hỏi tiếp.

NonameNonick

Xe điện
Thường thì em nhảy zumba tầm 1 tiếng và tập được 20 phút như này mỗi buổi. Hôm nào tập thể lực có gv thì ko dám thêm cái gì nữa vì sau 1 tiếng là rã rời rồi.
Nhưng cái lão Sịp trắng kia bảo phải đốt 500 cơ mà. Em mới 200. Hic
Theo em biết thì đốt được 500 calories thì bài tập nặng lắm! Em có đọc ở đâu 1 miếng Pizza đã là 200 calories rồi!
Em thấy rất nhiều mợ nhảy Zumba, Aerobic nhưng động tác -theo em là chưa chuẩn nên khó tiêu tốn năng lượng cơ thể. Ví dụ động tác tay hoặc chân thì không có điểm dừng để cơ nó săn lại mà cứ vung hết cỡ kiểu tự nhiên. Thế thì tập sẽ lâu săn chắc. Hoặc như hầu hết các chị em (và cả các anh nữa) lúc chạy, đạp xe, squad ..đều thả lỏng hết cơ thể mà không siết cơ bụng (không phải kiểu siết cơ nín thở, mà vẫn đảm bảo thở đều như bình thường), vậy cũng không hiệu quả được.

Windy_Blue

Xe buýt
Theo em biết thì đốt được 500 calories thì bài tập nặng lắm! Em có đọc ở đâu 1 miếng Pizza đã là 200 calories rồi!
Em thấy rất nhiều mợ nhảy Zumba, Aerobic nhưng động tác -theo em là chưa chuẩn nên khó tiêu tốn năng lượng cơ thể. Ví dụ động tác tay hoặc chân thì không có điểm dừng để cơ nó săn lại mà cứ vung hết cỡ kiểu tự nhiên. Thế thì tập sẽ lâu săn chắc. Hoặc như hầu hết các chị em (và cả các anh nữa) lúc chạy, đạp xe, squad ..đều thả lỏng hết cơ thể mà không siết cơ bụng (không phải kiểu siết cơ nín thở, mà vẫn đảm bảo thở đều như bình thường), vậy cũng không hiệu quả được.
Vụ nhảy thì em đảm bảo là em ổn vì em tập dứt khoát và theo Thầy chuẩn. Tập cái đó dẻo hông lắm Cụ ạ. Cái hông nó lắc cực sexy ấy. Chứ gym nhiều quá người cứng đơ. Hihi

NonameNonick

Xe điện
Vụ nhảy thì em đảm bảo là em ổn vì em tập dứt khoát và theo Thầy chuẩn. Tập cái đó dẻo hông lắm Cụ ạ. Cái hông nó lắc cực sexy ấy. Chứ gym nhiều quá người cứng đơ. Hihi
À vâng, thế nên chị em tập Zumba và Aerobic là chủ yếu mà. Có thấy anh nào vào tập đâu?
Em tặng mợ bản Havana có cô bé nhảy Zumba khá đẹp nhé:

Windy_Blue

Xe buýt
À vâng, thế nên chị em tập Zumba và Aerobic là chủ yếu mà. Có thấy anh nào vào tập đâu?
Em tặng mợ bản Havana có cô bé nhảy Zumba khá đẹp nhé:
Cám ơn Cụ ạ.
Em cho Cụ xem đây. He he

Windy_Blue

Xe buýt
Thường a tập máy này 20p, cũng bài Cadio phải được 234 cal, hôm nay e tăng cường độ, tốc độ lên nhé.
Ôi giời cứ tưởng ai. Hóa ra Anh. Chắc tối em chỉnh lại tốc độ ạ.

Windy_Blue

Xe buýt
Dạ. Em cám ơn Cụ nhiều ạ. Nghe Cụ tả choáng phết
Ép cân thì Mợ chủ chịu khó mặc xấu đi một tý: mặc các áo cotton mỏng ở trong, sau đó đến cái áo mưa siêu mỏng sơvin bên ngoài, cuối cùng là cái áo gió thể thao ngoài cùng. Nó có tác dụng làm nóng cơ thể nhanh, ra mồ hôi và đốt mỡ nhanh. Cuối buổi tập cởi cái áo cotton ra vắt mà môt hôi chảy tòng tòng là được. Nước thì đừng uống loại hoá chất làm chi, cứ nướ lọc (loại lạnh) bỏ thêm vài hạt muối uống sau tập. Điều hoà khi ngủ bật xuống nhiệt độ thấp, hạn chế đắp chăn hoặc mặc đồ mỏng thui. Chiến đấu chất lượng tuần đôi ba lần nữa ^* tất cả những cái đó đều làm tăng cường trao đổi chất, đốt mỡ nhanh (cùng 1 thời gian luyện tập như nhau).. những điều nhỏ nhỏ mà duy trì được thường xuyên bó cũng khác bọt lắm!

vhg

Xe máy
Cố gắng nâng tốc độ đạp thì sẽ hiệu quả hơn nhé.