[Funland] Bụng em bự…

Đào Tử Thi

Xe container
Dạ em chừa!
Em chỉ dám vài lần một tuần, mà phải có bạn cạ cứng mới dám uống thôi =))
Nhưng cái bụng nó cứ phản bội em, heheee.
Đấy vài tuần một lần khác với vài lần một tuần đấy nhé. Làm gì làm như trên thì mới hay còn nhậu thì em vái cụ

belo

Xe điện
=))
cụ xem làm nào với một người lười, chỉ nghĩ mà ko làm hả cụ? hii
Dư lày đi cụ. Mỗi đầu tháng cụ chuyển em 40 triệu, coi như cụ đi hút mỡ đi, đã mất. Tháng có 4 tuần, em gửi cụ chương trình tập của từng tuần, cụ hoàn thành được 1 tuần em gửi lại cụ 10 triệu. Hết tháng đó, cụ lại chuyển 40 cho em, và tập luyện để lấy lại tiền của cụ.
Nếu 10tr / tuần mà chưa đủ kích thích, cụ có thể tăng hơn, cho đến con số cụ phải tập để giành lại.
Cụ thấy ổn không?

Đào Tử Thi

Xe container
Dư lày đi cụ. Mỗi đầu tháng cụ chuyển em 40 triệu, coi như cụ đi hút mỡ đi, đã mất. Tháng có 4 tuần, em gửi cụ chương trình tập của từng tuần, cụ hoàn thành được 1 tuần em gửi lại cụ 10 triệu. Hết tháng đó, cụ lại chuyển 40 cho em, và tập luyện để lấy lại tiền của cụ.
Nếu 10tr / tuần mà chưa đủ kích thích, cụ có thể tăng hơn, cho đến con số cụ phải tập để giành lại.
Cụ thấy ổn không?
Cụ bị gấu áp dụng bài này à? :))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thấy ổn không?
=))
Cụ thật biết cách giảm cân cho em, nghĩ tới em đã mất cả mỡ rồi, heheeee.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Đấy vài tuần một lần khác với vài lần một tuần đấy nhé. Làm gì làm như trên thì mới hay còn nhậu thì em vái cụ
=))
Cụ này, ít ra cũng phải vài ngày một lần, chứ vài tuần một lần thì đời còn gì đáng sống nữa :P

belo

Xe điện
=))
Cụ thật biết cách giảm cân cho em, nghĩ tới em đã mất cả mỡ rồi, heheeee.
Thế cụ nghĩ tớ hẳn đi, 1 tỷ/ tuần chẳng hạn, cho mỡ nó mất nhanh.
Trêu các cụ tý, gửi các cụ app này, các cụ cài thử mà tâp nếu không ra ngoài được. Em tập thử thấy đốt mỡ tốt, và thể lực lên tốt, mà không bị cơ bắp.

Đào Tử Thi

Xe container
Trêu các cụ tý, gửi các cụ app này, các cụ cài thử mà tâp nếu không ra ngoài được. Em tập thử thấy đốt mỡ tốt, và thể lực lên tốt, mà không bị cơ bắp.
Em đang đao thử cái này xem sao

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]

Đào Tử Thi

Xe container
Em tìm nó lại chỉ ra cái này là sao nhỉ

belo

Xe điện
Em tìm nó lại chỉ ra cái này là sao nhỉ
Em dùng android mà cụ. Mà nhìn ảnh cũng chính là nó đấy. Cụ xem lướt video các bài tập xem có phù hợp không? Cái này tập là c bị sẵn khăn và nước bên cạnh luôn.

gunners

Xe tải
Đừng nghe các cụ nào khuyên thể dục để giảm cân giảm bụng cụ ơi. Nghe em, giảm hay không ở cái mồm ấy.

Cụ ăn low carb (search trên mạng cho em). Không ăn tinh bột, bù vào đó ăn nhiều thịt cá hải sản rau để có năng lượng. Chế độ tuyệt đối như thế khoảng 2 tuần thì có thể nới ra ăn chút tinh bột. Giảm cân cực nhanh nhưng ăn kiểu này xác định hơi tốn kém chút.

Sau tầm 1 tháng nếu cụ ăn đc thế thì giảm phải đc tầm chục kg (nếu đúng phương pháp thì ko ảnh hưởng đến sức khoẻ đâu chỉ có là thèm ăn cơm kinh khủng vì trước quen mồm rồi).

1 tháng sau đó cụ vẫn ăn như thế kia với chế độ nới lỏng ngày 1 bát cơm hoặc 1 bát phở tinh bột, kèm theo đó tăng cường vận động để tăng cơ. Đảm bảo sau 2-3 tháng cụ ngon choét ngay. Tác dụng phụ có thể có là do ăn thịt cá, hải sản nhiều nên lúc nào cũng cảm thấy hừng hực, nói vợ vợ trước để chuẩn bị mà chiều chuộng.

Tóm lại, đừng nghe vụ tập luyện giảm cân. Giảm cân nó ở cái mồm trước, cái chân cái tay nó đi sau thôi. Em đã từng làm thế, 1 tháng giảm 7 kg (e ko tuân thủ tuyệt đối đc low carb do 1 số lần buổi sáng đói vãi mà đồ ăn sáng họ bán toàn đồ tinh bột, đành phải ăn).